ยินดีต้อนรับผู้เยี่ยมชม

หน้าแรก   หวยรัฐบาล หวยซอง Special VIP ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เลข3ตัวบนขอเชิญทุกท่านมาแสดงความเห็นท่านเชื่อหรือไม่มีคนให้แม่นๆๆไม่ต้องกลับ4ชุด  (อ่าน 4718 ครั้ง)
ny.
Freshy1
*

พลังน้ำใจ: 0

« เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011, 13:01:25 »

"เลข3ตัวบน4ชุดไม่ต้องกลับ โทร.08 ตาดีได้ ตาร้ายเสีย)
ซื่อเปรตกินหมด คตตกนรกไปนานแสนนาน
      555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มิถุนายน 2011, 16:35:23 โดย atchala11 »

atchala11
สมาชิกพิเศษ
Golden Hero C8
*

พลังน้ำใจ: 29793

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011, 13:04:30 »

5555555555555555
IRADA1214
*

พลังน้ำใจ: 28597

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011, 14:58:45 »

มาอีกแระ  จอมลวงโลก
atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011, 15:21:40 »

มาอีกแระ  จอมลวงโลก

ช่ายโพสตั้ง3แน่ะคุณหน่อยอิอิ อันแรกคุณไซโก๊ตบอกว่ามันมาดอทมีอีกละตอนนั้นไปดูยังไม่มีกระทู้ พอบวกคะแนนบ้านคุณหน่อยเสร็จมันโพสไปได้เกือบ7-8นาทีละขอบคุณคุณไซโก๊ตมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจ้า
IRADA1214
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011, 15:41:26 »

"เลข3ตัวบน4ชุดไม่ต้องกลับ โทร.08 ตาดีได้ ตาร้ายเสีย)
ซื่อเปรตกินหมด คตตกนรกไปนานแสนนาน
      555555
              แน่จริง ก็เก็บไว้เล่น คนเดียวดิ มาหาสมาชิกทำไมมมม ว๊.....
atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011, 15:58:42 »

555555

ใช่จ้าคุณหน่อยเปลี่ยนชื่อเข้ามาทุกวันเดี๋ยวต้องฝากคุณหน่อยดูแลบอร์ดด้วยนะจ๊ะแหมถ้าได้คุณไซโก๊ตมาช่วยตามที่คุณหน่อยขอจะดีมากเลยน้ออิอิ ใช่ให้คนละ4เบอร์ไม่ต้องกลับแหมเทวดาจะให้ถูกหรือเปล่า ต้องสำนักงานสลากกินแบ่ง ยังล๊อคเองไม่ได้ถึง3ตัวเลยเราไม่เชื่อเหมือนกัน555555วันนี้ก็มีสำนักงานสลากกินแบ่งเหมือนรายการช่อง3เคยออกน่ะคุณหน่อยเราไม่หลงกลแต่อยากรู้เท่านั้น
IRADA1214
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011, 16:18:03 »

...ก็เพราะ เขาทั้งหลายนั่น รวมทั้งเราด้วยเกลียดพวกที่มาหาเงินกับสมาชิกในเวปแบบนี้ เอาเลขถูกมั่งผิดมั่งมาหาเงิน หลอกเขาไปวันๆแบบนี้...ขอโทษนะ ไม่ชื่นชมท่านหรอก ต่อให้ท่านให้เลขถูกทุกงวด เราก็ไม่ชื่นชมยกย่อง เพราะถ้าท่านเจ๋งจริง...ท่านเอามาขายทำไม ท่านมาขายเลข หาสมาชิกเพราะท่านเองรู้แก่ใจว่า เลขท่านไม่ชัวร์หรอก แต่เอาเงินจากคนอื่นนี่ชัวร์กว่า..จริงมั๊ย 5555
atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011, 16:31:57 »

555555
atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011, 16:36:06 »

...ก็เพราะ เขาทั้งหลายนั่น รวมทั้งเราด้วยเกลียดพวกที่มาหาเงินกับสมาชิกในเวปแบบนี้ เอาเลขถูกมั่งผิดมั่งมาหาเงิน หลอกเขาไปวันๆแบบนี้...ขอโทษนะ ไม่ชื่นชมท่านหรอก ต่อให้ท่านให้เลขถูกทุกงวด เราก็ไม่ชื่นชมยกย่อง เพราะถ้าท่านเจ๋งจริง...ท่านเอามาขายทำไม ท่านมาขายเลข หาสมาชิกเพราะท่านเองรู้แก่ใจว่า เลขท่านไม่ชัวร์หรอก แต่เอาเงินจากคนอื่นนี่ชัวร์กว่า..จริงมั๊ย 5555
IRADA1214
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011, 16:43:37 »

ขออีกสักจี๊ด เหอะนะ อ้ายพวกขายเลข...ส่วนว่าจะมีใครกี่คน หรือหลายๆคนอยากซื้อเลขอยากได้เลขเพราะหวังรวย นั่นก็ช่างเขาเถอะ...แต่สำหรับอ้ายพวกหากินแบบนี้ อย่ามาบอกเลยค่ะว่า ไม่เคยทำความเดือดร้อนให้ใคร ก็ถ้าเลขท่านไม่เข้า ไม่ถูก คนที่เขาซื้อเลขจากท่านไปน่ะ ไม่เสียเงินไปเปล่าๆหรอกหรือ...เพราะงั้นอย่ามาเที่ยวสร้างกระแส ไปโพสตามเวปต่างๆเลยค่ะ..โธ่เอ๋ย!!!...น่าสมเพชน่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มิถุนายน 2011, 17:44:45 โดย 1214 »
atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011, 16:45:40 »

5555555555555555เราล๊อคภายใน3นาทีแต่ตอนนี้เราเปิดให้แสดงความเห็นว่าท่านเชื่อหรือไม่ว่ามีคนให้4เบอร์ไม่กลับท่านเต็มใจเสียเงินกันหรือไม่อิสระทางความคิดละจ้ามาแสดงความเห็นกันได้เราไม่ได้ล๊อคกระทู้ละจ้ามาแสดงความเห็นกันด่วนๆๆๆๆๆๆๆจ้า Thank Thank Thank Thank Thank Thank
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มิถุนายน 2011, 16:48:08 โดย atchala11 »
IRADA1214
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2011, 05:58:35 »

555555
 กรุณาใช้สมอง เท่าที่มีอยู่ คิดสักนิดนะค่ะ 55555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิถุนายน 2011, 06:01:28 โดย 1214 »
atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2011, 06:49:29 »

+948 อิอิยอดๆ ยอดๆ ยอดๆ ยอดๆ
      555555
 กรุณาใช้สมอง เท่าที่มีอยู่ คิดสักนิดนะค่ะ 55555
goodrich
Admin
*

พลังน้ำใจ: 26570

« ตอบ #13 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2011, 07:51:45 »

ขอเชิญเพื่อน ๆสมาชิกอภิโชค .biz แสดงความคิดเห็นด้วยนะครับว่าพวกเราเห็นด้วยหรือไม่กับกระทู้นี้

เพราะมีคนเสียเงินทองเป็นจำนวนมาก เพื่อหวังว่าจะได้ถูก 3 ตัว หรือ 2 ตัว แต่ถ้าเขาให้ไม่ถูก

ก็จะสร้างความเดือดร้อนหนักเข้าไปอีก

ผมว่าคุณไปลงที่อื่นเถอะครับ  เพราะพวกเราให้เลขเด็ดกับสมาชิก เพราะต้องการให้ได้ปลดหนี้สินที่มี

ไม่ใช่เป็นการเพิ่มหนี้นะครับ

สมาชิกทุกท่านถ้าได้อ่านกระทู้นี้ ช่วยคอมเม้นท์ด้วยครับ
goodrich
Admin
*

พลังน้ำใจ: 26570

« ตอบ #14 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2011, 08:08:43 »

ปกติแล้วอภิโชค . biz จะเป็นเว๊ปที่ผมคิดว่าจะให้เป็นเว๊ปที่มีอาจารย์และนักคำนวณเก่ง ๆ มาช่วยกันแบบพี่แบบน้อง

และสรุปเลขรวย ๆ เพื่อเพื่อน ๆสมาชิกนำไปประกอบการตัดสินใจครั้งสุดท้าย

อาจารย์แต่ละท่านที่มีอยู่ในเว๊ป เช่น คุณตา numchai   คุณหนุ่มพัทยา  อาจารย์ yah  อาจารย์กระบี่ไร้เทียมทาน (จอมยุทธเจ้าสำราญ )

อาจารย์อภิโชค ท่านเจ้าสำนัก  คุณ QQ  อาจารย์ janya   และท่านอื่น ๆ ( ขออภัยที่ไม่ได้เอ่ยนาม )

แต่ละท่านล้วนแต่มีประสพการณ์ มีการให้เลขเด็ดแบบน้อยชุด  ซึ่งมีความแม่นยำสูง

และผมทำสถิติของแต่ละเว๊ป ปรากฎว่า เว๊ปอภิโชคดอทบิท เป็นเว๊ปที่ให้เลขถูกมากที่สุด ติด 1 ใน 7 อันดับแรกของเมืองไทย

ถึงแม้อาจารย์จะไม่มาก แต่เปี่ยมล้นไปด้วยคุณภาพคับแก้วจริง ๆครับ

ที่ร่ายยาวมาทั้งหมด ก็เพื่อให้เพื่อนสมาชิกอภิโชค.biz ทุกท่าน ได้มั่นใจกับยอดเว๊ปซึ่งเรามีสมาชิกใหม่เพิ่มขึ้นทุก ๆวัน

และตอนนี้แม้กระทั่งชาวต่างประเทศหลาย ๆท่าน ที่มีโปรแกรมคำนวณ ก็มาร่วมแจมกับเรา

นี่เป็นจุดสะท้อนให้เห็นถึงผลงานอันทรงคุณค่าของเหล่าอาจารย์ และนักคำนวณทุก ๆท่าน ที่มีไมตรีต่อกัน

และมุ่งหวังจะให้เพื่อน ๆสมาชิกได้สามารถปลดหนี้สิน และสามารถมีรายได้เสริมเป็นค่าขนมได้ทุก ๆงวดครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิถุนายน 2011, 08:11:16 โดย goodrich »
IRADA1214
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2011, 08:16:01 »

....เขียนครั้งนี้แล้วจะไม่พูดถึงท่านอีกแล้ว เพราะไร้สาระเกินกว่าจะเขียนถึงบ่อยๆ ท่านก็หากินไปตามทางของท่าน แต่อย่ามาอวดตน  มีแต่คนสรรเสริญ มีแต่คนมาขอเป็นสมาชิก...เพราะไอ้ที่เขาเหยียดหยาม ประนามท่านน่ะ...ไม่น้อยหรอก....เวรจริงๆ
       กรุณา อย่ามาโพสที่นี่อีกนะค่ะ55555
atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2011, 08:41:50 »

หวยซองจะมีคนดูมากที่สุดเพราะเป็นของที่เราให้ฟรีๆๆๆๆๆๆๆๆด้วยใจจากดอทคอมมากกว่าบางเวปด้วยซ้ำรองจากดอทเนตและดอทคอม เรากล้าการันตรีว่ามีแต่คนเข้ามาดูเฉยๆๆๆๆๆๆๆๆท่านจะให้เราเสียเงินเราไม่เสียเด็ดขาดจ้าคนอื่นไงไม่รู้คุณหน่อยว่ามีเรา2คนเองเราถือว่าเป็นการไม่เปิดโอกาสตอนนี้มีแต่คนเข้ามาดูแต่ไม่เม้นเราขอร้องมาเม้นให้เราด้วยนะจ๊ะคนดีที่ชอบของฟรีไม่ชอบเสียเงินอิอิ บางคนเข้าแต่หวยซองของคุณหน่อยและไม่แหล่มามองอ.อื่นด้วยซ้ำไม่ได้โม้เพราะว่าอ.เก่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆหลายท่านอย่างท่านกู๊ดริชนี่ก็ระดับปรมาจารย์เลขท่านก็เข้าบ่อยจ้า ใครจะยอมเสียเงินอ่ะนะตอนนี้เราเปิดอิสระให้คนเข้ามาแสดงความคิดเห็นได้ไม่ปิดหูปิดตาจะได้มีคนฉลาดและทันคน
ขอเชิญเพื่อน ๆสมาชิกอภิโชค .biz แสดงความคิดเห็นด้วยนะครับว่าพวกเราเห็นด้วยหรือไม่กับกระทู้นี้

เพราะมีคนเสียเงินทองเป็นจำนวนมาก เพื่อหวังว่าจะได้ถูก 3 ตัว หรือ 2 ตัว แต่ถ้าเขาให้ไม่ถูก

ก็จะสร้างความเดือดร้อนหนักเข้าไปอีก

ผมว่าคุณไปลงที่อื่นเถอะครับ  เพราะพวกเราให้เลขเด็ดกับสมาชิก เพราะต้องการให้ได้ปลดหนี้สินที่มี

สมาชิกทุกท่านถ้าได้อ่านกระทู้นี้ ช่วยคอมเม้นท์ด้วยครับ

ปกติแล้วอภิโชค . biz จะเป็นเว๊ปที่ผมคิดว่าจะให้เป็นเว๊ปที่มีอาจารย์และนักคำนวณเก่ง ๆ มาช่วยกันแบบพี่แบบน้อง

และสรุปเลขรวย ๆ เพื่อเพื่อน ๆสมาชิกนำไปประกอบการตัดสินใจครั้งสุดท้าย

อาจารย์แต่ละท่านที่มีอยู่ในเว๊ป เช่น คุณตา numchai   คุณหนุ่มพัทยา  อาจารย์ yah  อาจารย์กระบี่ไร้เทียมทาน (จอมยุทธเจ้าสำราญ )

อาจารย์อภิโชค ท่านเจ้าสำนัก  คุณ QQ  อาจารย์ janya   และท่านอื่น ๆ ( ขออภัยที่ไม่ได้เอ่ยนาม )

แต่ละท่านล้วนแต่มีประสพการณ์ มีการให้เลขเด็ดแบบน้อยชุด  ซึ่งมีความแม่นยำสูง

และผมทำสถิติของแต่ละเว๊ป ปรากฎว่า เว๊ปอภิโชคดอทบิท เป็นเว๊ปที่ให้เลขถูกมากที่สุด ติด 1 ใน 7 อันดับแรกของเมืองไทย

ถึงแม้อาจารย์จะไม่มาก แต่เปี่ยมล้นไปด้วยคุณภาพคับแก้วจริง ๆครับ

ที่ร่ายยาวมาทั้งหมด ก็เพื่อให้เพื่อนสมาชิกอภิโชค.biz ทุกท่าน ได้มั่นใจกับยอดเว๊ปซึ่งเรามีสมาชิกใหม่เพิ่มขึ้นทุก ๆวัน

และตอนนี้แม้กระทั่งชาวต่างประเทศหลาย ๆท่าน ที่มีโปรแกรมคำนวณ ก็มาร่วมแจมกับเรา

นี่เป็นจุดสะท้อนให้เห็นถึงผลงานอันทรงคุณค่าของเหล่าอาจารย์ และนักคำนวณทุก ๆท่าน ที่มีไมตรีต่อกัน

และมุ่งหวังจะให้เพื่อน ๆสมาชิกได้สามารถปลดหนี้สิน และสามารถมีรายได้เสริมเป็นค่าขนมได้ทุก ๆงวดครับ
....เขียนครั้งนี้แล้วจะไม่พูดถึงท่านอีกแล้ว เพราะไร้สาระเกินกว่าจะเขียนถึงบ่อยๆ ท่านก็หากินไปตามทางของท่าน แต่อย่ามาอวดตน  มีแต่คนสรรเสริญ มีแต่คนมาขอเป็นสมาชิก...เพราะไอ้ที่เขาเหยียดหยาม ประนามท่านน่ะ...ไม่น้อยหรอก....เวรจริงๆ
       กรุณา อย่ามาโพสที่นี่อีกนะค่ะ55555

atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2011, 12:17:04 »

สรุปมีแต่คนมาดูไม่ยอมมีคนมาตูตอบเยยอิอิหวยซองจะมีคนดูมากที่สุดเพราะเป็นของที่เราให้ฟรีๆๆๆๆๆๆๆๆด้วยใจจากดอทคอมมากกว่าบางเวปด้วยซ้ำรองจากดอทเนตและดอทคอม เรากล้าการันตรีว่ามีแต่คนเข้ามาดูเฉยๆๆๆๆๆๆๆๆท่านจะให้เราเสียเงินเราไม่เสียเด็ดขาดจ้าคนอื่นไงไม่รู้คุณหน่อยว่ามีเรา2คนเองเราถือว่าเป็นการไม่เปิดโอกาสตอนนี้มีแต่คนเข้ามาดูแต่ไม่เม้นเราขอร้องมาเม้นให้เราด้วยนะจ๊ะคนดีที่ชอบของฟรีไม่ชอบเสียเงินอิอิ บางคนเข้าแต่หวยซองของคุณหน่อยและไม่แหล่มามองอ.อื่นด้วยซ้ำไม่ได้โม้เพราะว่าอ.เก่งๆๆๆๆๆๆๆๆๆหลายท่านอย่างท่านกู๊ดริชนี่ก็ระดับปรมาจารย์เลขท่านก็เข้าบ่อยจ้า ใครจะยอมเสียเงินอ่ะนะตอนนี้เราเปิดอิสระให้คนเข้ามาแสดงความคิดเห็นได้ไม่ปิดหูปิดตาจะได้มีคนฉลาดและทันคน

อาจารย์แต่ละท่านที่มีอยู่ในเว๊ป เช่น คุณตา numchai   คุณหนุ่มพัทยา  อาจารย์ yah  อาจารย์กระบี่ไร้เทียมทาน (จอมยุทธเจ้าสำราญ )

อาจารย์อภิโชค ท่านเจ้าสำนัก  คุณ QQ  อาจารย์ janya   และท่านอื่น ๆ ( ขออภัยที่ไม่ได้เอ่ยนาม )

แต่ละท่านล้วนแต่มีประสพการณ์ มีการให้เลขเด็ดแบบน้อยชุด  ซึ่งมีความแม่นยำสูง

[/quote]
แนนนุ่นบอย
Freshy1
*

พลังน้ำใจ: 100

« ตอบ #18 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2011, 16:24:12 »

คนอยากได้มันมีแต่เค้าไม่ได้คิดว่ามันไม่มีใครให้ได้4เบอร์หรอกค่ะหนูว่านะแน่จริงก็ลงเลยค่ะขอฟรีค่ะเสียเงินไม่เอาจ้า
atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2011, 18:43:52 »

ยอดๆ ยอดๆ ยอดๆ ยอดๆ y[|ไม่มีใครสนใจตอบก็จะล๊อคต่อไปนะคะถ้าเข้ามาน่ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์