ยินดีต้อนรับผู้เยี่ยมชม

หน้าแรก   หวยรัฐบาล หวยซอง Special VIP ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หน้า: [1] 2 3 4 5 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 1-12-56 ความทรงจำ...กับตัวเลข ข้อมูลหน้า 6 สรุปหน้า7  (อ่าน 21987 ครั้ง)
poj pakasit
สมาชิกระดับอาจารย์ C5
Hero Member C6
*

พลังน้ำใจ: 1223

« เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2013, 21:34:27 »

สวัสดีครับเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน
มางวดนี้อาจดูแปลกๆสักหน่อย เพราะผมมีเรื่องที่จะแจ้งให้เพื่อนๆสมาชิกทราบครับ

เพื่อนๆหลายท่านคงทราบแล้วว่าเมื่อวันที่12พ.ยที่ผ่านมาผมได้เข้าโรงพยาบาล
เนื่องจากมีอากการเจ็บปวดที่หน้าอก ซึ่งผลตรวจออกมาคือ
เป็นโรคหลอดเลือดหัวใจอุดตันและได้อุดตันถึง2จุดในหลอดเลือดเดียวกัน
และได้ทำการรักษาด้วยการผ่าตัดเล็กทำบอลลูนทั้ง2จุดขยายหลอดเลือดเป็นที่เรียบรอยแล้ว

และเนื่องด้วยโรคที่เป็นนี้ต้องทำการรักษาอย่างต่อเนื่อง
เพราะมีภาวะแทรกซ้อนของไขมันในเส้นเลือดสูงมากและภาวะของเบาหวานด้วย
ทำให้เกิดค่าใช้จ่ายในการรักษายาบาลสูงมาก ซึ่งตัวผมเองนั้นคงไม่สามารถที่จะ
หาเงินจำนวนมากนั้นมารักษาตัวอย่างต่อเนื่องได้

ผมจึงใคร่ขอความสนับสนุนจากเพื่อนๆเพื่อช่วยให้ผมได้มีทุนในการรักษาตัวอย่างต่อเนื่องในครั้งนี้
โดยที่ผมขอเสนอการแลกเปลี่ยนครั้งนี้ ด้วยสูตรคำนวณเลขทั้งบนและล่าง
ให้กับเพื่อนที่มีความสนใจในตัวสูตร และอยากสนับสนุนช่วยเหลือผมให้มีสายใยของชีวิตยืดต่อไปอีก

หากเพื่อนๆท่านใดสนใจในสูตรและต้องการช่วยเหลือผมในครั้งนี้
ติดต่อผมได้ที่ อีเมล  [email protected]
หรือถ้าอีเมล์ไม่สะดวก ติดต่อที่ข้อความส่วนตัว(PM)ก็ได้ครับ

สูตรทุกสูตรที่ผมจะมอบให้นั้นเป็นสูตรที่ใช้โพสในเวปอภิโชคนี้ครับ
โดยผมจะบอกและสอนถึงวิธีคิดโดยระเอียดให้กับเพื่อนๆถึงที่มาของเลขนั้นๆ

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน และหวังว่าคงได้รับความอนุเคราะห์ด้วยดีจากเพื่อนๆครับ
(โปรดอย่าติดว่าเป็นการซื้อ-ขายสูตรเลยครับขอให้คิดซะว่าช่วยเหลือกัน..ยามเมื่อต้องการความช่วยเหลือ)
ด้วยความเคารพ
poj  pakasit

ท้ายนี้ผมได้แนบภาพและประวัติการรักษา และการขออนุญาติลงข้อความนี้ต่อท่านอภิโชค
โดยผ่านทางน้องเคนและคุณดารารัตน์ครับ

สวัสดีครับเคน

เคนพอทราบเรื่องที่พี่เข้าโรงพยาบาลบ้างแล้วใช่มั้ย เกือบไม่ได้มานั่งพิมพ์รัยอย่างนี้แล้ว
โรคที่พี่เป็นคือ หลอดเลือดหัวใจอุดตัน อาการมันเป็นขึ้นมาปุ๊บปั๊บเลย
ก้อได้ทำการรักษาโดยผ่าตัดเล็กทำบอลลูน ซึ่งในหลอดเลือดหัวใจพี่ที่อุดตันดันมีตันอยู่2ช่วงซะอีก เลยต้องทำถึง2ลูก

นอนอยู่โรงบาลตั้งแต่วันที่12พ.ย - 15พ.ย รวม4วัน
ตอนนี้ก็พักฟื้นอยู่บ้าน ก้อมีอาการเหนื่อยง่าย เวียนหัว คลื่นไส้ปะปนอยู่บ้างนะ
เพราะพี่มีสภาวะไขมันในเลือดสูงมากและสภาวะของเบาหวานร่วมด้วย
ต้องรักษาอย่างต่อเนื่อง ซึึ่งคงต้องใช้เวลานานพอควร

ที่นี้พี่มีเรื่องที่อยากปรึกษาเคนครับ..คือ
การรักษาตัวขอพี่ที่ผ่านมามีค่าใช้จ่ายสูงมากๆ(ทั้งหมดเป็นเลข6หลักปลายๆน่ะ)
ซึ่งยังจ่ายทางโรงบาลไม่ครบ และอีกอย่าง
พี่ต้องรักกษาตัวอย่างต่อเนื่องซึ่งค่าใช้จ่ายสูงมาก พี่เลยจะมาปรึกษาเคนว่า..

ถ้าพี่จะโพสข้อความในกระทู้ทั้ง2บ้านคือ .net และ .biz พูดให้สมาชิกที่เข้ามาดูเหมือนกับที่พี่เขียนให้เคนอ่านนี้ และจะบอกต่อท้ายว่า
"เนื่องด้วยการรักษาอย่างต่อเนื่องนั้นมีค่าใช้จ่ายสูงมาก ผมต้องการรวมรวมเงินไว้เพื่อการรักษาตัวในครั้งนี้ จึงใคร่ขอเสนอขายสูตรเลขที่ผมใช้คิดทั้งบนและล่างทั้งหมดให้แก่สมาชิกที่สนใจ และอยากช่วยเหลือผมในครั้งนี้"
ติดต่อรายระเอียดกับผมได้ที่อีเมล์
[email protected]

เคนคิดว่าทำได้มั๊ย รบกวนลองปรึกษาBoss ดูด้วย
ท้ายนี้พี่ได้แนบรูปแฟ้มประวัติและภาพตอนทำการรักษาด้วยบอลลูนมาให้ดูด้วยครับ

ขอบคุณเคนที่อ่านจนจบ..
พี่ก้อไม่รู้จะหาวิธีไหนแล้ว..จิงๆมันน่าจบไปเลยตั้งแต่วันนั้น...จะได้ไม่เป็นภาระ

สวัสดีค่ะพี่ตั้ม ตอนนี้พี่ตั้มนอนพักรักษาตัวอยู่ที่โรงพยาบาลรัยอ่ะคะ ในกทมป่่วค่ะพี่ตั้ม

สำหรับเรื่องนี้เคนคงต้องส่งเรื่องไปปรึกษา ท่านเจ้าสำนักก่อนนะคะพี่ตั้ม
เพราะต้องให้ท่านอนุมัติก่อนค่ะ
ถ้าผ่านยังไง เดี๋ยวเคนให้ทีมงานลงในส่วนของห้องประกาศข่าวให้ค่ะ

คงต้องรอท่านเจ้าสำนักเข้ามา แล้วตอบพีเอ็มเคน แล้วเคนจะแจ้งให้ทราบนะคะพี่ตั้ม

ขอให้พี่ตั้มหายป่วยไวไวด้วยนะคะ น้องเคนเป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ

Love Love love love l|L l|L

และได้รับการตอบกลับจากท่านเจ้าสำนัก..ดังนี้ครับ

อนุญาตให้โฆษณาได้ 1 งวด หรือ 15 วัน วางในกระทู้ได้ ให้เขียนหมายเหตุด้วยว่า "โฆษณานี้เป็นการช่วยเหลืออาจารย์ ได้รับอนุญาตจากทางเว็บแล้ว"
----------------------------------------------------------------------

สวัสดีค่ะพี่ตั้ม
ตอนนี้ท่านเจ้าสำนักอนุญาตให้พี่วางโฆษณาได้ในกระทู้ของพี่ตั้มนะคะ
ก้อคงเป็นไปตามกฎกติกา 1งวด คืองวดนี้ ขอให้พี่ตั้มโชคดีและมีสุขภาพแข็งแรง
ขอให้พี่ชายหายป่วยไวไวด้วยนะคะ /น้องเคนค่ะ

Love Love l|L l|L love love

ขอบคุณBoss ขอบคุณน้องเคนที่เป็นธุระให้
พี่กำลังจะไปแก้บนที่วัดหลวงพ่อโสธรเรื่องหายจากป่วยนี่แหละ
กลับมาแล้วจะลงตามที่Bossอนุญาติครับ

พี่ตั้มค่ะ สำหรับที่ดอทเน็ท พี่ตั้มต้องพีเอ็ม ถามพี่ดารารัตน์นะคะ
เพราะตรงนั้นพี่ดารารัตน์เป็นคนดูแลอยู่ค่ะ
เคนจะไม่ตัดสินใจตรงนั้นไม่ได้ค่ะ

ขอให้พี่ตั้มเดินทางด้วยความปลอดภัยนะคะ น้องเคน

อ้อ พี่ตั้มอย่าลืม พีเอ็มไปขอบคุณท่านเจ้าสำนักด้วยนะคะพี่ชาย

สวัสดีครับคุณdararat ผม poj pakasitครับ
ผมมีเรื่องอยากเรียนปรึกษาคุณดารารัตน์ครับ เป็นเรื่องเกี่ยวกับผมจะขออนุญาติประชาสัมพันธ์ให้สมาชิกที่ติดตามข้อมูลผมทราบเรื่อง"การช่วยเหลือสนับหนุนค่าใช้จ่ายในการรักษาพยาบาล"ครับ....
ดังรายระเอียดที่ผมอ้างแนบมานี้...

จึงเรียนคุณดารารัตน์มาเพื่อทราบและอนุญาติ

ขอแสดงความนับถือ
นายจรันต์พจน์  ปกาสิต

สวัสดีค่ะ อ.poj pakasit อนุมัติให้วางในกระทู้ประชาสัมพันธ์ได้เป็นระยะเวลา 1 งวดค่ะขอให้อาจารย์หายป่วยไวไว นะคะ เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ

และต้องขอขอบพระคุณท่านอภิโชคอย่างสูง ในความให้เกียรติตอบกลับผมครับ

สวัสดีครับท่านเจ้าสำนัก ผมpoj pakasitครับ

ผมต้องขอขอบพระคุณในความเอื้อเฟื้อของท่านเจ้าสำนักที่ให้ผมสามารถลงโฆษณาเรื่องการขายสูตรในเวปได้

ถ้าไม่มีเรื่องการเจ็บป่วยอย่างที่ผมได้แนบรายระเอียดมาให้น้องเคนทราบ
ผมคงไม่รบกวนท่านเจ้าสำนักในกรณีนี้ครับ เพราะเป็นการไม่เหมาะสม
แต่ผมก็ไม่รู้ว่าจะหาวิธีไหนที่จะหาเงิมมาเป็นทุนในการรักษาอย่างต่อเนื่องได้นอกจากวิธีนี้ครับ

ขอขอพระคุณท่านอภิโชคอีกครั้งในความกรุณา

ด้วยความนับถือ
จรันต์พจน์  ปกาสิต

ในฐานะที่อาจารย์ได้ให้ข้อมูลดีๆกับสมาชิก ถือว่าได้กระทำความดีไว้ ทางเว็บจึงควรตอบแทนความดีอันนี้ ถ้าเป็นการขายอย่างอื่นที่ไม่เกี่ยวกับหวยก็อาจให้วางโฆษณาได้ตลอดครับ

ขอบคุณครับ

สำหรับข้อมูลเลขงวด 1-12-56
ผมจะมาสรุปให้ทีเดียวเลยทั้งบนและล่างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธันวาคม 2013, 11:09:05 โดย poj pakasit »

<a href="http://i946.photobucket.com/albums/ad307/dream5168/dream20101215-03.swf" target="_blank">http://i946.photobucket.com/albums/ad307/dream5168/dream20101215-03.swf</a>
เมื่อเวลามาถึง...โชคจะมาหาเรา

poj pakasit

poj pakasit
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2013, 21:34:36 »

<a href="http://www.youtube.com/v/ZMho519gVMI?version=2&amp;hl=th_TH&amp;color1=000000&amp;color2=000000&amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/ZMho519gVMI?version=2&amp;hl=th_TH&amp;color1=000000&amp;color2=000000&amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>

เรียนเพื่อนๆสมาชิกทราบ
ที่เห็นข้อมูลสรุปอันนี้คือข้อมูลที่ทำปลอมขึ้นมานะครับ
ผมยังไม่ได้สรุปให้ที่ไหนเลย และเลขที่ใช้สรุปก็ไม่ตรงกันทั้งหน่วยFFNS และแต้มHTF
ถ้าเพื่อนๆไปเห็นที่ไหนโดยเฉพาะในกลุ่มหวยเฟสบุ๊ค ก็ให้รู้ว่า...นี่..ปลอม

จากคนที่ใช้ชื่อนี้เป็นคนโพสครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
poj pakasit

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธันวาคม 2013, 09:18:07 โดย poj pakasit »

<a href="http://i946.photobucket.com/albums/ad307/dream5168/dream20101215-03.swf" target="_blank">http://i946.photobucket.com/albums/ad307/dream5168/dream20101215-03.swf</a>

poj pakasit
♥★♥mong2013♥★♥
*

พลังน้ำใจ: 1190

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2013, 23:02:00 »

ขอให้ท่านอาจารย์พจน์ หายป่วยในเร็ววันครับ สวัสดี่ครับ

puka love
Freshy1
*

พลังน้ำใจ: 29

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2013, 23:38:27 »

+1พลังน้ำใจ

สู้ๆ สู้ๆ สู้ๆ สู้ๆ สู้ๆ
Steveno
Freshy1
*

พลังน้ำใจ: 59

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 03:04:12 »

l|L v|L คิด สวัสดี่ครับ love you คริคริ คริคริ k#
We are really missing you and wishing you quick recovery. Get well soon!
atchala11
สมาชิกพิเศษ
Golden Hero C8
*

พลังน้ำใจ: 29793

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 05:15:33 »

เรียนท่านอาจารย์ปกติทางเวปไม่ให้โฆษณาหรือพีเอ็มใดๆๆแต่เมื่อเจ้าสำนักอนุญาติก็โอเคนะคะไงขอให้อ รักษาตัวให้หายไวๆๆจะได้กลับมาให้สมาชิกได้สมาชิกท่านใดต้องการช่วยเหลือหรือขอซื้อตำราเชิญได้นะคะ

สวัสดีครับเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน
มางวดนี้อาจดูแปลกๆสักหน่อย เพราะผมมีเรื่องที่จะแจ้งให้เพื่อนๆสมาชิกทราบครั

เพื่อนๆหลายท่านคงทราบแล้วว่าเมื่อวันที่12พ.ยที่ผ่านมาผมได้เข้าโรงพยาบาล
เนื่องจากมีอากการเจ็บปวดที่หน้าอก ซึ่งผลตรวจออกมาคือ
เป็นโรคหลอดเลือดหัวใจอุดตันและได้อุดตันถึง2จุดในหลอดเลือดเดียวกัน
และได้ทำการรักษาด้วยการผ่าตัดเล็กทำบอลลูนทั้ง2จุดขยายหลอดเลือดเป็นที่เรียบรอยแล้ว

และเนื่องด้วยโรคที่เป็นนี้ต้องทำการรักษาอย่างต่อเนื่อง
เพราะมีภาวะแทรกซ้อนของไขมันในเส้นเลือดสูงมากและภาวะของเบาหวานด้วย
ทำให้เกิดค่าใช้จ่ายในการรักษายาบาลสูงมาก ซึ่งตัวผมเองนั้นคงไม่สามารถที่จะ
หาเงินจำนวนมากนั้นมารักษาตัวอย่างต่อเนื่องได้

ผมจึงใคร่ขอความสนับสนุนจากเพื่อนๆเพื่อช่วยให้ผมได้มีทุนในการรักษาตัวอย่างต่อเนื่องในครั้งนี้
โดยที่ผมขอเสนอการแลกเปลี่ยนครั้งนี้ ด้วยสูตรคำนวณเลขทั้งบนและล่าง
ให้กับเพื่อนที่มีความสนใจในตัวสูตร และอยากสนับสนุนช่วยเหลือผมให้มีสายใยของชีวิตยืดต่อไปอีก

หากเพื่อนๆท่านใดสนใจในสูตรและต้องการช่วยเหลือผมในครั้งนี้
ติดต่อผมได้ที่ อีเมล  [email protected]
หรือถ้าอีเมล์ไม่สะดวก ติดต่อที่ข้อความส่วนตัว(PM)ก็ได้ครับ

สูตรทุกสูตรที่ผมจะมอบให้นั้นเป็นสูตรที่ใช้โพสในเวปอภิโชคนี้ครับ
โดยผมจะบอกและสอนถึงวิธีคิดโดยระเอียดให้กับเพื่อนๆถึงที่มาของเลขนั้นๆ

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน และหวังว่าคงได้รับความอนุเคราะห์ด้วยดีจากเพื่อนๆครับ
(โปรดอย่าติดว่าเป็นการซื้อ-ขายสูตรเลยครับขอให้คิดซะว่าช่วยเหลือกัน..ยามเมื่อต้องการความช่วยเหลือ)
ด้วยความเคารพ
poj  pakasit

ท้ายนี้ผมได้แนบภาพและประวัติการรักษา และการขออนุญาติลงข้อความนี้ต่อท่านอภิโชค
โดยผ่านทางน้องเคนและคุณดารารัตน์ครับ

สวัสดีครับเคน

เคนพอทราบเรื่องที่พี่เข้าโรงพยาบาลบ้างแล้วใช่มั้ย เกือบไม่ได้มานั่งพิมพ์รัยอย่างนี้แล้ว
โรคที่พี่เป็นคือ หลอดเลือดหัวใจอุดตัน อาการมันเป็นขึ้นมาปุ๊บปั๊บเลย
ก้อได้ทำการรักษาโดยผ่าตัดเล็กทำบอลลูน ซึ่งในหลอดเลือดหัวใจพี่ที่อุดตันดันมีตันอยู่2ช่วงซะอีก เลยต้องทำถึง2ลูก

นอนอยู่โรงบาลตั้งแต่วันที่12พ.ย - 15พ.ย รวม4วัน
ตอนนี้ก็พักฟื้นอยู่บ้าน ก้อมีอาการเหนื่อยง่าย เวียนหัว คลื่นไส้ปะปนอยู่บ้างนะ
เพราะพี่มีสภาวะไขมันในเลือดสูงมากและสภาวะของเบาหวานร่วมด้วย
ต้องรักษาอย่างต่อเนื่อง ซึึ่งคงต้องใช้เวลานานพอควร

ที่นี้พี่มีเรื่องที่อยากปรึกษาเคนครับ..คือ
การรักษาตัวขอพี่ที่ผ่านมามีค่าใช้จ่ายสูงมากๆ(ทั้งหมดเป็นเลข6หลักปลายๆน่ะ)
ซึ่งยังจ่ายทางโรงบาลไม่ครบ และอีกอย่าง
พี่ต้องรักกษาตัวอย่างต่อเนื่องซึ่งค่าใช้จ่ายสูงมาก พี่เลยจะมาปรึกษาเคนว่า..

ถ้าพี่จะโพสข้อความในกระทู้ทั้ง2บ้านคือ .net และ .biz พูดให้สมาชิกที่เข้ามาดูเหมือนกับที่พี่เขียนให้เคนอ่านนี้ และจะบอกต่อท้ายว่า
"เนื่องด้วยการรักษาอย่างต่อเนื่องนั้นมีค่าใช้จ่ายสูงมาก ผมต้องการรวมรวมเงินไว้เพื่อการรักษาตัวในครั้งนี้ จึงใคร่ขอเสนอขายสูตรเลขที่ผมใช้คิดทั้งบนและล่างทั้งหมดให้แก่สมาชิกที่สนใจ และอยากช่วยเหลือผมในครั้งนี้"
ติดต่อรายระเอียดกับผมได้ที่อีเมล์
[email protected]

เคนคิดว่าทำได้มั๊ย รบกวนลองปรึกษาBoss ดูด้วย
ท้ายนี้พี่ได้แนบรูปแฟ้มประวัติและภาพตอนทำการรักษาด้วยบอลลูนมาให้ดูด้วยครับ

ขอบคุณเคนที่อ่านจนจบ..
พี่ก้อไม่รู้จะหาวิธีไหนแล้ว..จิงๆมันน่าจบไปเลยตั้งแต่วันนั้น...จะได้ไม่เป็นภาระ

สวัสดีค่ะพี่ตั้ม ตอนนี้พี่ตั้มนอนพักรักษาตัวอยู่ที่โรงพยาบาลรัยอ่ะคะ ในกทมป่่วค่ะพี่ตั้ม

สำหรับเรื่องนี้เคนคงต้องส่งเรื่องไปปรึกษา ท่านเจ้าสำนักก่อนนะคะพี่ตั้ม
เพราะต้องให้ท่านอนุมัติก่อนค่ะ
ถ้าผ่านยังไง เดี๋ยวเคนให้ทีมงานลงในส่วนของห้องประกาศข่าวให้ค่ะ

คงต้องรอท่านเจ้าสำนักเข้ามา แล้วตอบพีเอ็มเคน แล้วเคนจะแจ้งให้ทราบนะคะพี่ตั้ม

ขอให้พี่ตั้มหายป่วยไวไวด้วยนะคะ น้องเคนเป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ

Love Love love love l|L l|L

และได้รับการตอบกลับจากท่านเจ้าสำนัก..ดังนี้ครับ

อนุญาตให้โฆษณาได้ 1 งวด หรือ 15 วัน วางในกระทู้ได้ ให้เขียนหมายเหตุด้วยว่า "โฆษณานี้เป็นการช่วยเหลืออาจารย์ ได้รับอนุญาตจากทางเว็บแล้ว"
----------------------------------------------------------------------

สวัสดีค่ะพี่ตั้ม
ตอนนี้ท่านเจ้าสำนักอนุญาตให้พี่วางโฆษณาได้ในกระทู้ของพี่ตั้มนะคะ
ก้อคงเป็นไปตามกฎกติกา 1งวด คืองวดนี้ ขอให้พี่ตั้มโชคดีและมีสุขภาพแข็งแรง
ขอให้พี่ชายหายป่วยไวไวด้วยนะคะ /น้องเคนค่ะ

Love Love l|L l|L love love

ขอบคุณBoss ขอบคุณน้องเคนที่เป็นธุระให้
พี่กำลังจะไปแก้บนที่วัดหลวงพ่อโสธรเรื่องหายจากป่วยนี่แหละ
กลับมาแล้วจะลงตามที่Bossอนุญาติครับ

พี่ตั้มค่ะ สำหรับที่ดอทเน็ท พี่ตั้มต้องพีเอ็ม ถามพี่ดารารัตน์นะคะ
เพราะตรงนั้นพี่ดารารัตน์เป็นคนดูแลอยู่ค่ะ
เคนจะไม่ตัดสินใจตรงนั้นไม่ได้ค่ะ

ขอให้พี่ตั้มเดินทางด้วยความปลอดภัยนะคะ น้องเคน

อ้อ พี่ตั้มอย่าลืม พีเอ็มไปขอบคุณท่านเจ้าสำนักด้วยนะคะพี่ชาย

สวัสดีครับคุณdararat ผม poj pakasitครับ
ผมมีเรื่องอยากเรียนปรึกษาคุณดารารัตน์ครับ เป็นเรื่องเกี่ยวกับผมจะขออนุญาติประชาสัมพันธ์ให้สมาชิกที่ติดตามข้อมูลผมทราบเรื่อง"การช่วยเหลือสนับหนุนค่าใช้จ่ายในการรักษาพยาบาล"ครับ....
ดังรายระเอียดที่ผมอ้างแนบมานี้...

จึงเรียนคุณดารารัตน์มาเพื่อทราบและอนุญาติ

ขอแสดงความนับถือ
นายจรันต์พจน์  ปกาสิต

สวัสดีค่ะ อ.poj pakasit อนุมัติให้วางในกระทู้ประชาสัมพันธ์ได้เป็นระยะเวลา 1 งวดค่ะขอให้อาจารย์หายป่วยไวไว นะคะ เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ

และต้องขอขอบพระคุณท่านอภิโชคอย่างสูง ในความให้เกียรติตอบกลับผมครับ

สวัสดีครับท่านเจ้าสำนัก ผมpoj pakasitครับ

ผมต้องขอขอบพระคุณในความเอื้อเฟื้อของท่านเจ้าสำนักที่ให้ผมสามารถลงโฆษณาเรื่องการขายสูตรในเวปได้

ถ้าไม่มีเรื่องการเจ็บป่วยอย่างที่ผมได้แนบรายระเอียดมาให้น้องเคนทราบ
ผมคงไม่รบกวนท่านเจ้าสำนักในกรณีนี้ครับ เพราะเป็นการไม่เหมาะสม
แต่ผมก็ไม่รู้ว่าจะหาวิธีไหนที่จะหาเงิมมาเป็นทุนในการรักษาอย่างต่อเนื่องได้นอกจากวิธีนี้ครับ

ขอขอพระคุณท่านอภิโชคอีกครั้งในความกรุณา

ด้วยความนับถือ
จรันต์พจน์  ปกาสิต

ในฐานะที่อาจารย์ได้ให้ข้อมูลดีๆกับสมาชิก ถือว่าได้กระทำความดีไว้ ทางเว็บจึงควรตอบแทนความดีอันนี้ ถ้าเป็นการขายอย่างอื่นที่ไม่เกี่ยวกับหวยก็อาจให้วางโฆษณาได้ตลอดครับ

ขอบคุณครับ

สำหรับข้อมูลเลขงวด 1-12-56
ผมจะมาสรุปให้ทีเดียวเลยทั้งบนและล่างครับ

subachok21
สมาชิกระดับอาจารย์ C6
Super Hero C7
**

พลังน้ำใจ: 9888

คนไทยต้องรักแผ่นดินที่เกิด

« ตอบ #6 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 06:58:16 »

ขอขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆที่มอบให้แก่ สมช ขอให้พี่หายป่วยไวๆและมีสุขภาพร่างกายแข็งแรงครับ

goodrich
Admin
*

พลังน้ำใจ: 26581

« ตอบ #7 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 10:05:59 »

ขอเชิญชวนสมาชิกอภิโชค.biz มาร่วมกันช่วยเหลือนะครับแถมยังได้สูตรดีๆไว้ใช้ด้วย
ขอให้อาจารย์หายไวๆและมีสุขภาพที่ดีเหมือนเดิมครับ

Goodrich
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พฤศจิกายน 2013, 10:11:06 โดย goodrich »
POOKKAI
*

พลังน้ำใจ: 1337

« ตอบ #8 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 10:58:54 »

สมาชิกใหม่ รวย ให้ด้วยใจจ้า
@♦อุ๋ยโหย๋♦@
ผู้อำนวยการบอร์ด
Diamond Hero C9
*

พลังน้ำใจ: 45240

« ตอบ #9 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 11:31:05 »

tanutkan
*

พลังน้ำใจ: 1224

« ตอบ #10 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 11:52:18 »

สวัสดีค่ะ คุณ Poj Pakasit  +1พลังน้ำใจ 

Hope your Thursday is Terrific.

Love Love Love

KONTUM
Freshy1
*

พลังน้ำใจ: 47

« ตอบ #11 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 13:51:07 »

อยากช่วยอย่างมากครับ แต่ผมก็ขัดสนอย่างแรง
รอดูข้อมูลงวดนี้ถ้าถูกผมจะช่วยเหลือตามกำลังทรัพย์นะครับ
เข้มแข็งเข้าไว้นะครับ  แงๆ
POOKKAI
*

พลังน้ำใจ: 1337

« ตอบ #12 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 14:30:09 »

สมาชิกใหม่ รวย ให้ด้วยใจจ้า
visanu meksuwon
Freshy1
*

พลังน้ำใจ: 168

« ตอบ #13 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 14:45:30 »

ผมขอเสนอให้อาจารย์หรือใครก็ได้เปิดบัญชีไว้ ใครมีน้อยช่วยน้อย ใครมีมากช่วยมากครับตามกำลังครับ ไม่รู้ว่าผิดกฏหรือเปล่า  แค่คิดครับ โปรดพิจารณาด้วยครับ ผมไม่ได้มีส่วนได้เสีย แค่อยากให้อาจารย์รักษาตัวให้หายครับ
Tee1
รองหัวหน้าสื่อสารมวลชน
*

พลังน้ำใจ: 29580

ไม่จำเป็นต้องทำตัวดี ให้ใครชมว่าดี

« ตอบ #14 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 17:43:15 »

+1พลังน้ำใจ

มีความสุขยามเย็นมากๆนะครับ

บทกลอนคลายเครียด
http://www.apichoke.biz/index.php/topic,12009.0.htm
tiger6844
ผู้ดูแลบอร์ด
*

พลังน้ำใจ: 21213

« ตอบ #15 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 18:13:04 »

.  .  มี  ค  ว  า  ม  สุ  ข  ทุ  ก  ทุ  ก  วั  น  น  ะ  ข  อ  รั  บ  .  .

pat12
อาจารย์มงกุฏเพชร C8
*

พลังน้ำใจ: 14547

« ตอบ #16 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 18:50:40 »

s'~ สวัสดียามเย็นค่ะ ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะคะ v|L v|L v|L +1พลังน้ำใจ

ร้อยคนรัก ไม่เท่าหนึ่งคนที่ภักดี  ร้อยคำหวานที่มี ไม่อาจเท่าหนึ่งคำที่จริงใจ

border2003
สื่อสารมวลชน
Super Hero C7
*

พลังน้ำใจ: 3056

« ตอบ #17 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 19:03:01 »

<a href="http://www.swfcabin.com/swf-files/1374545396.swf" target="_blank">http://www.swfcabin.com/swf-files/1374545396.swf</a>

@ yada @
หัวหน้าPublic Relations
*

พลังน้ำใจ: 28789

รวย ทุกงวด

« ตอบ #18 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 20:22:09 »

@ yada @
หัวหน้าPublic Relations
*

พลังน้ำใจ: 28789

รวย ทุกงวด

« ตอบ #19 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 20:23:34 »

❂✩mimmy✩✪
Webmaster
*

พลังน้ำใจ: 39812

« ตอบ #20 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 21:28:00 »

แวะมาทักทายยามค่ำคืนค่ะพี่ตั้ม
ขอให้พี่ตั้มหายป่วยภายในเร็ววันนะคะ
ขอบคุณสำหรับทุกๆข้อมูลที่นำมาแบ่งปันค่ะ
ขอให้มีความสุขกับช่วงเวลาของการพักผ่อนนะคะ

Tee1
รองหัวหน้าสื่อสารมวลชน
*

พลังน้ำใจ: 29580

ไม่จำเป็นต้องทำตัวดี ให้ใครชมว่าดี

« ตอบ #21 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 21:30:11 »

ขอให้มีความสุขรวยๆและฝันดีทุกเวลานะครับ

บทกลอนคลายเครียด
http://www.apichoke.biz/index.php/topic,12009.0.htm
เค
✲ผู้ช่วย Admin ✲
อาจารย์เหรียญทอง C6

*

พลังน้ำใจ: 35128

« ตอบ #22 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2013, 22:23:04 »

+1พลังน้ำใจ ฝันดีคร๊าบบบ v|L
@♦อุ๋ยโหย๋♦@
ผู้อำนวยการบอร์ด
*

พลังน้ำใจ: 45240

« ตอบ #23 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2013, 10:40:49 »

goodrich
Admin
*

พลังน้ำใจ: 26581

« ตอบ #24 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2013, 10:43:36 »

ผมขอเสนอให้อาจารย์หรือใครก็ได้เปิดบัญชีไว้ ใครมีน้อยช่วยน้อย ใครมีมากช่วยมากครับตามกำลังครับ ไม่รู้ว่าผิดกฏหรือเปล่า  แค่คิดครับ โปรดพิจารณาด้วยครับ ผมไม่ได้มีส่วนได้เสีย แค่อยากให้อาจารย์รักษาตัวให้หายครับ

ผมเห็นด้วยนะครับ

อาจารย์  พจน์   ประกาศิต ลงเลขที่บัญชีไว้ที่กระทู้ได้เลยครับ

เพราะอาจารย์อภิโชคให้ได้ถึงวันที่1/12/56[/color][/size]
puka love
Freshy1
*

พลังน้ำใจ: 29

« ตอบ #25 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2013, 10:53:42 »

อาจารย์  พจน์   ประกาศิต ลงเลขที่บัญชีไว้ที่กระทู้ได้เลยครับ

เพราะอาจารย์อภิโชคให้ได้ถึงวันที่1/12/56[/color][/size]
สุดยออ สุดยออ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ
poj pakasit
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2013, 11:49:48 »

อาจารย์  พจน์   ประกาศิต ลงเลขที่บัญชีไว้ที่กระทู้ได้เลยครับ

ขอบขอบคุณครับคุณ visanu meksuwon และอ.goodrich
ขอบคุณในสิ่งที่แสดงถึงความห่วงใยและเอื้อเฟื้อให้แก่กัน
รับรู้และรู้สึกได้ถึงมิตรภาพ ...
ไม่มีคำไหนที่จะพูดออกมาได้มากว่า..
"ขอขอบคุณในน้ำใจและไมตรีครับ"

ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาถ.นวลจันทร์
บ/ช ออมทรัพย์เลขที่ 149-240912-5
นายจรันต์พจน์  ปกาสิต

poj pakasit
pat12
อาจารย์มงกุฏเพชร C8
*

พลังน้ำใจ: 14547

« ตอบ #27 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2013, 12:15:33 »

สวัสดีค่ะ v|L v|L v|L v|L +1พลังน้ำใจ

ร้อยคนรัก ไม่เท่าหนึ่งคนที่ภักดี  ร้อยคำหวานที่มี ไม่อาจเท่าหนึ่งคำที่จริงใจ

☾☆☾~ ไข่หวาน ~☾☆☾
Public Relation
*

พลังน้ำใจ: 18277

^khai^ " เมื่อทำวันนี้ดีที่สุดแล้ว พรุ่งนี้ก็ไม่มีอะไรต้องเสียใจ "

« ตอบ #28 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2013, 13:55:31 »

Love Love Love Love Love Love
น้องไข่ขอเป็นหนึ่งกำลังใจให้พี่ตั๊ม ต่อสู้กับปัญหาและอุปสรรคไปได้นะคะ
ขอให้พี่ตั๊มมีกำลังใจที่เข้มแข็งมากๆนะคะ
ไม่ว่าจะเจอปัญหาหรืออุปสรรคใดๆ
พี่ชายจะผ่านไปได้ด้วยดีนะคะ
น้องไข่ขอให้พี่ตั๊มหายป่วยและกลับมาแข็งแรงเหมือนเดิมในเร็ววันนะคะ
Fighting สู้สู้นะคะพี่ชายคนดีของน้องๆ
ขอให้พี่ชายผ่านช่วงเวลาที่เป็นอุปสรรคไปได้ด้วยชัยชนะ
ขอให้เทวดารักษา ขอให้พระคุ้มครองให้พี่ตั๊มหายป่วยโดยเร็วนะคะ กำลังใจมีให้พี่ชายเสมอค่ะ
            รัก-เคารพพี่ตั๊ม พี่ชายที่แสนดีเสมอค่ะ
 v|L v|L v|L v|L v|L v|L v|L v|L v|L v|L v|L v|L v|L v|L

tanutkan
*

พลังน้ำใจ: 1224

« ตอบ #29 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2013, 14:13:25 »

สวัสดีค่ะ  พี่ตั้ม  +1พลังน้ำใจ   

อ้อมขอให้พี่ตั้มหายป่วยเร็วๆ  นะค่ะ 
         เป็นกำลังใจให้กันเสมอค่ะ 

Love Love Love

หน้า: [1] 2 3 4 5 6   ขึ้นบน
  พิมพ์