ยินดีต้อนรับผู้เยี่ยมชม

หน้าแรก   หวยรัฐบาล หวยซอง Special VIP ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ### 1/7/55### ข้อมูลรวยบน-ล่าง เหมือนเดิมค่ะ รุ่นนี้ไม่มีถอย ^*_*^  (อ่าน 111108 ครั้ง)
$>ชัญญา<$
Super Hero C7
*

พลังน้ำใจ: 11676

« ตอบ #570 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 06:18:21 »

sonic-x
Junior3

พลังน้ำใจ: 240

« ตอบ #571 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 06:23:48 »

เจ้าบินไปแห่งใด นกเจ้าบินไปแห่งใด
ฝากไปทีได้ไหม นกเจ้าวานนำข่าวไป....

]E[
วานบอก คุณ ชัญญา ว่า
sonic x ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขตลอดเวลา
ไม่ว่าจะอยู่ที่ไหน ขอเป็นกำลังใจให้ในทุกๆ เรื่อง
วันนี้ก็ขอเพิ่มพลังน้ำใจให้เป็น 9684 ครับ

SUPHOCH
สมาชิกระดับอาจารย์ C6
Golden Hero C8
**

พลังน้ำใจ: 14732

« ตอบ #572 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 07:03:49 »

<a href="http://www.yourspaceisbest.com//upload/calendar/hearts2.swf" target="_blank">http://www.yourspaceisbest.com//upload/calendar/hearts2.swf</a><a href="http://www.yourspaceisbest.com//upload/clocks/heartsclock3.swf" target="_blank">http://www.yourspaceisbest.com//upload/clocks/heartsclock3.swf</a>
tuktik
Hero Member C6
*

พลังน้ำใจ: 1418

« ตอบ #573 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 07:15:46 »

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ
$>ชัญญา<$
*

« ตอบ #574 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 07:26:45 »

สรุป  2 ตัวบน งวดวันที่ 1/7/55 

H= 0-2-4-7

SUPHOCH
Golden Hero C8
**

พลังน้ำใจ: 14732

« ตอบ #575 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 07:27:06 »

สวัสดีตอนบ่ายครับคุณชัญญาครับ
ก็เพิ่งจะว่างๆครับ แวะมาเยี่ยมเยือนสักหน่อยครับ
มาให้กำลังใจด้วยครับ เมื่อกี้ผมเพิ่งแวะไปเยี่ยมคุณอภิริยะนรตีมาครับ
ผมก็จะพยายามแวะไปเยี่ยมเยือนและให้กำลังใจทุกๆอาจารย์แหละครับ
กำลังใจนี่ก็เป็นสิ่งสำคัญเหมือนกันนะครับ ผมเกือบจะไม่ทันไปเยี่ยมคุณอภิริยะนรตี
ผมก็มัวยุ่งๆกับข้อมูลต่างๆอยู่เลยครับ เพราะว่าข้อมูลต่างๆทั้งหมดมันได้สูญหายไปหมดเลยครับ
ตอนนี้ผมก็จัดทำขึ้นมาใหม่เรียบร้อยแล้วครับ แต่ก็ยังไม่ครบอยู่ดีแหละครับ ต้องใช้เวลาสักระยะแหละครับ
งวดนี้ก็คงทำได้แค่นี้ครับ งวดหน้าและต่อๆไปค่อยว่ากันใหม่ครับ เนื่องจากว่ามีเวลาจำกัดครับ ผมเสียดายที่ผมไม่ได้
เข้ามารับชมข้อมูลของคุณครับ งวดนี้ไม่พลาดครับวันออกรางวัลตอนเที่ยงใช่เปล่าครับ เลขวิ่งบน จากจังหวัดริมทะเล
วันไหนผมว่างๆ ผมจะแวะมาเยี่ยมชมใหม่นะครับ เดี๋ยววันนี้ ผมขอตัวไปเยี่ยมเยือน อาจารย์ท่านอื่นๆ ก่อนนะครับ
  s|v s|v s|v

ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ

[/size]

ขอบคุณอาจารย์สุพจน์มาก ๆ ค่ะ  Thank ที่แวะมาเยี่ยม  ชัญญาเข้าใจค่ะว่า นักคำณวนทุก ๆ ท่านส่วนมากจะไม่ค่อยมีเวลาค่ะ 
ที่หาย ๆ ไป ส่วนมากก็คร่ำเคร่ง คัดสรรหาสูตร ที่คิดว่าจะมีประโยชน์กับสมาชิก  มาให้สมาชิกได้รับชมกัน 
ขอบคุณนะคะที่แวะมาเยี่ยมเยือน...เลขวิ่งริมทะเล |vnวันออกรางวัลช่วงเช้าค่ะ... วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง
เดินดีมาเกือบสิบงวดแล้วค่ะ ยังงัยก็ระวังไว้นิดนะคะ ความแน่นอน...คือ..ความไม่แน่นอนค่ะ... อิอิ

สวัสดีตอนเช้าครับคุณชัญญาครับ
เมื่อวานผมก็ท่องเที่ยวไปดูห้องต่างๆใน.Biz ครับ ก็ได้เห็นผลงานและข้อมูลต่างๆมากมายและหลากหลายท่านครับ
ผมเองก็ลงข้อมูลเฉพราะในกระทู้ ผมเองก็เหน็ดเหนื่อยแล้วครับ แต่คุณชัญญาและท่านอื่นๆผมเห็นลงข้อมูลกันมากมาย
หลายที่กันครับ ทุกคนต่างทุ่มเทกำลัง และมุ่งมั่นทำและนำเสนอข้อมูลดีๆกันทั้งนั้นครับ ผมนับถือมากๆครับเลยครับ
ในความมีน้ำใจ ที่ได้สละเวลาอันมีค่าครับ สำหรับการแบ่งปันและสร้างสรรผลงานดีๆแด่สมาชิกทุกๆท่านครับ
เดี๋นวพรุ่งนี้เช้าผมจะแวะมารับชมเลขวิ่งริมทะเลและข้อมูลเด็ดๆนะครับ ขอบคุณนะครับ สวัสดีคร้าบ

Thank Thank Thank Thank ขอบคุณ ขอบคุณ รวยๆ รวยๆ เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา r[" r[" สุขใจ สุขใจ สุขใจ ธง ธง ธง ธง ธง

<a href="http://www.yourspaceisbest.com//upload/calendar/hearts2.swf" target="_blank">http://www.yourspaceisbest.com//upload/calendar/hearts2.swf</a><a href="http://www.yourspaceisbest.com//upload/clocks/heartsclock3.swf" target="_blank">http://www.yourspaceisbest.com//upload/clocks/heartsclock3.swf</a>
$>ชัญญา<$
*

« ตอบ #576 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 07:34:34 »

ข้อมูลต่าง ๆ และสรุปเลขบน-ล่าง  ชัญญาลงให้ชมครบหมดแล้วนะคะ
ขอให้เลือกหยิบที่มีประโยชน์นำไปใช้...นำแนะให้ดูของอ.ท่านอื่น ๆ ประกอบด้วยนะคะ
ถ้าสูตรเดินดีต่อ พรุ่งนี้รับทรัพย์ค่ะ..แต่ถ้าสูตรไม่เดิน...งวดหน้าสู้กันต่อค่ะ
 วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง

พรุ่งนี้ขอให้สมาชิกทุก ๆ ท่าน โชคดีค่ะ
 เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา
ruaykhab
*

พลังน้ำใจ: 10337

« ตอบ #577 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 07:41:20 »

ข้อมูลต่าง ๆ และสรุปเลขบน-ล่าง  ชัญญาลงให้ชมครบหมดแล้วนะคะ
ขอให้เลือกหยิบที่มีประโยชน์นำไปใช้...นำแนะให้ดูของอ.ท่านอื่น ๆ ประกอบด้วยนะคะ
ถ้าสูตรเดินดีต่อ พรุ่งนี้รับทรัพย์ค่ะ..แต่ถ้าสูตรไม่เดิน...งวดหน้าสู้กันต่อค่ะ
 วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง

พรุ่งนี้ขอให้สมาชิกทุก ๆ ท่าน โชคดีค่ะ
 เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา
บวก1และสวัสดียามเช้านะครับน้องชัญญา พรุ่งนี้รวยๆๆๆนะครับ
ruaykhab
*

« ตอบ #578 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 07:44:55 »

<a href="http://www.youtube.com/v/XTQlrKmMAUU?version=1=amp;hl=en_US&amp;amp;color1=0xcd7&amp;amp;color2=0xcd7&amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/XTQlrKmMAUU?version=1=amp;hl=en_US&amp;amp;color1=0xcd7&amp;amp;color2=0xcd7&amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>
ลงเพลงให้ครับน้องชัญญา lalala lalala lalala lalala lalala lalala ดีใจ ดีใจ ดีใจ ดีใจ ดีใจ dance dance dance dance dance dance สุขใจ สุขใจ สุขใจ สุขใจ สุขใจ สุขใจ
$>ชัญญา<$
*

« ตอบ #579 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 07:45:47 »

ข้อมูลต่าง ๆ และสรุปเลขบน-ล่าง  ชัญญาลงให้ชมครบหมดแล้วนะคะ

บวก1และสวัสดียามเช้านะครับน้องชัญญา พรุ่งนี้รวยๆๆๆนะครับ
ธง ธง ธง ธง ธง ธง ธง เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา
ruaykhab
*

« ตอบ #580 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 07:48:43 »

สวัสดีตอนบ่ายครับคุณชัญญาครับ
ก็เพิ่งจะว่างๆครับ แวะมาเยี่ยมเยือนสักหน่อยครับ
มาให้กำลังใจด้วยครับ เมื่อกี้ผมเพิ่งแวะไปเยี่ยมคุณอภิริยะนรตีมาครับ
ผมก็จะพยายามแวะไปเยี่ยมเยือนและให้กำลังใจทุกๆอาจารย์แหละครับ
กำลังใจนี่ก็เป็นสิ่งสำคัญเหมือนกันนะครับ ผมเกือบจะไม่ทันไปเยี่ยมคุณอภิริยะนรตี
ผมก็มัวยุ่งๆกับข้อมูลต่างๆอยู่เลยครับ เพราะว่าข้อมูลต่างๆทั้งหมดมันได้สูญหายไปหมดเลยครับ
ตอนนี้ผมก็จัดทำขึ้นมาใหม่เรียบร้อยแล้วครับ แต่ก็ยังไม่ครบอยู่ดีแหละครับ ต้องใช้เวลาสักระยะแหละครับ
งวดนี้ก็คงทำได้แค่นี้ครับ งวดหน้าและต่อๆไปค่อยว่ากันใหม่ครับ เนื่องจากว่ามีเวลาจำกัดครับ ผมเสียดายที่ผมไม่ได้
เข้ามารับชมข้อมูลของคุณครับ งวดนี้ไม่พลาดครับวันออกรางวัลตอนเที่ยงใช่เปล่าครับ เลขวิ่งบน จากจังหวัดริมทะเล
วันไหนผมว่างๆ ผมจะแวะมาเยี่ยมชมใหม่นะครับ เดี๋ยววันนี้ ผมขอตัวไปเยี่ยมเยือน อาจารย์ท่านอื่นๆ ก่อนนะครับ
 s|v s|v s|v

ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ

[/size]

ขอบคุณอาจารย์สุพจน์มาก ๆ ค่ะ  Thank ที่แวะมาเยี่ยม  ชัญญาเข้าใจค่ะว่า นักคำณวนทุก ๆ ท่านส่วนมากจะไม่ค่อยมีเวลาค่ะ
ที่หาย ๆ ไป ส่วนมากก็คร่ำเคร่ง คัดสรรหาสูตร ที่คิดว่าจะมีประโยชน์กับสมาชิก  มาให้สมาชิกได้รับชมกัน  
ขอบคุณนะคะที่แวะมาเยี่ยมเยือน...เลขวิ่งริมทะเล |vnวันออกรางวัลช่วงเช้าค่ะ... วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง
เดินดีมาเกือบสิบงวดแล้วค่ะ ยังงัยก็ระวังไว้นิดนะคะ ความแน่นอน...คือ..ความไม่แน่นอนค่ะ... อิอิ

สวัสดีตอนเช้าครับคุณชัญญาครับ
เมื่อวานผมก็ท่องเที่ยวไปดูห้องต่างๆใน.Biz ครับ ก็ได้เห็นผลงานและข้อมูลต่างๆมากมายและหลากหลายท่านครับ
ผมเองก็ลงข้อมูลเฉพราะในกระทู้ ผมเองก็เหน็ดเหนื่อยแล้วครับ แต่คุณชัญญาและท่านอื่นๆผมเห็นลงข้อมูลกันมากมาย
หลายที่กันครับ ทุกคนต่างทุ่มเทกำลัง และมุ่งมั่นทำและนำเสนอข้อมูลดีๆกันทั้งนั้นครับ ผมนับถือมากๆครับเลยครับ
ในความมีน้ำใจ ที่ได้สละเวลาอันมีค่าครับ สำหรับการแบ่งปันและสร้างสรรผลงานดีๆแด่สมาชิกทุกๆท่านครับ
เดี๋นวพรุ่งนี้เช้าผมจะแวะมารับชมเลขวิ่งริมทะเลและข้อมูลเด็ดๆนะครับ ขอบคุณนะครับ สวัสดีคร้าบ

Thank Thank Thank Thank ขอบคุณ ขอบคุณ รวยๆ รวยๆ เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา r[" r[" สุขใจ สุขใจ สุขใจ ธง ธง ธง ธง ธง
บวก1ให้ยามเช้าครับอ.Supoch ผมเข้าไปดูข้อมูลที่กระทู้ของอาจารย์เสมอครับ มีข้อมูลดีๆที่ลงและนำมาประกอบการตัดเลขชุดได้ดีครับ ขอบคุณมากๆนะครับสำหรับข้อมูลครับผม พรุ่งนี้รวยๆๆๆนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิถุนายน 2012, 07:54:39 โดย ruaykhab »
ruaykhab
*

« ตอบ #581 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 07:51:52 »

สวัสดีค่ะ คุณ$>ชัญญา<$
+1 *9679 เป็นกำลังใจให้กันเสมอนะคะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆที่นำมาแบ่งปัน

ขอบคุณแทนสมาชิก
Apichoke.biz ด้วยนะคะ

บวก1กำลังใจให้นะครับ

สวัสดีค่ะคุณ ruaykhab
+1 สำหรับกำลังใจเช่นกันนะคะ
พรุ่งนี้ขอให้ร่ำรวยๆนะคะ เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา

บวก1กำลังใจให้ยามเช้านะครับ พรุ่งนี้รวยๆๆๆเช่นกันครับ
กินรี
Freshy1
*

พลังน้ำใจ: 144

« ตอบ #582 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 08:00:26 »

+1   ขอให้มีความสุขในวันหยุดนะคะ jub
$>ชัญญา<$
*

« ตอบ #583 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 08:01:34 »

เล่าความฝันเมื่อคืนค่ะ....ฝันว่า

ไปในสถานที่แห่งหนึ่งที่ไม่รู้จักค่ะ...ผู้คนก็ไม่รู้จักมีทั้งหญิงและชาย
ในฝันว่าได้ไปที่บ้านของเค้าค่ะ...ชัญญายืนอยู่ที่บ้านของเค้า ฝนตกด้วยค่ะ 
มองออกไปด้านหน้า เห็นหน้าผา...สูงงงงงงงงงงงมากค่ะ ชัญญายืนแหงนมองคอตั้งบ่าเลยค่ะ
ที่หน้าผาจะมีน้ำตกไหลลงมาค่ะ....บรรยากาศเย็นสบาย ในฝันว่าสดชื่นมากค่ะ

เลขสูตรลงไปครบแล้ว....ต่อไปจะออกแนวไสยศาตร์แล้วนะคะ อิอิ HaHaHa HaHaHa HaHaHa
MONEYMAKER ONE
Sophomore2
**

พลังน้ำใจ: 395

« ตอบ #584 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 08:16:43 »

สรุป  2 ตัวบน งวดวันที่ 1/7/55 

H= 0-2-4-7

$>ชัญญา<$
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Super Hero

พลังน้ำใจ: 9692
[กดให้น้ำใจ]

s_suk
Freshy1
*

พลังน้ำใจ: 15

« ตอบ #585 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 08:30:58 »

@♦อุ๋ยโหย๋♦@
ผู้อำนวยการบอร์ด
Diamond Hero C9
*

พลังน้ำใจ: 45240

« ตอบ #586 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 08:56:58 »

+1   Good Luck ขอบคุณ ขอบคุณ

vichayut
Sophomore2
**

พลังน้ำใจ: 167

« ตอบ #587 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 09:14:11 »

ปรบมือ ขอบคุณ
$>ชัญญา<$
*

« ตอบ #588 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 09:40:41 »

สองตัวบน  ท่านใดไม่มี 02468 รีบนำไปใส่นะคะ จากสูตรผิดน้อยมากค่ะ อิอิ
ruaykhab
*

« ตอบ #589 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 09:53:14 »

เล่าความฝันเมื่อคืนค่ะ....ฝันว่า

ไปในสถานที่แห่งหนึ่งที่ไม่รู้จักค่ะ...ผู้คนก็ไม่รู้จักมีทั้งหญิงและชาย
ในฝันว่าได้ไปที่บ้านของเค้าค่ะ...ชัญญายืนอยู่ที่บ้านของเค้า ฝนตกด้วยค่ะ 
มองออกไปด้านหน้า เห็นหน้าผา...สูงงงงงงงงงงงมากค่ะ ชัญญายืนแหงนมองคอตั้งบ่าเลยค่ะ
ที่หน้าผาจะมีน้ำตกไหลลงมาค่ะ....บรรยากาศเย็นสบาย ในฝันว่าสดชื่นมากค่ะ

เลขสูตรลงไปครบแล้ว....ต่อไปจะออกแนวไสยศาตร์แล้วนะคะ อิอิ HaHaHa HaHaHa HaHaHa
สูตรเด็ดๆบวกไสยศาสตร์ รวยๆๆๆ ยกกำลัง2ครับน้องชัญญา k|i k|i k|i k|i k|i สุดยออ สุดยออ สุดยออ สุดยออ จุ๊บๆ ฮ่าๆๆ จุ๊บๆ จุ๊บๆ จุ๊บๆ
ruaykhab
*

« ตอบ #590 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 09:56:28 »

<a href="http://www.youtube.com/v/m8AO7N9bw4w?version=1=amp;hl=en_US&amp;amp;color1=0xcd7&amp;amp;color2=0xcd7&amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/m8AO7N9bw4w?version=1=amp;hl=en_US&amp;amp;color1=0xcd7&amp;amp;color2=0xcd7&amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>
ลงเพลงเพราะๆในอดีตให้ครับน้องชัญญา แต่พี่รวยเกิดไม่ทันนะ k|i k|i k|i k|i jub jub jub jub
nm2239
Junior3

พลังน้ำใจ: 313

« ตอบ #591 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 10:01:56 »

หน่วยบนพี่รวยงวดนี้ครับ 1-2-3-7-8-9

ขอบคุณค่ะ..พี่รวย  เมื่อเย็นมัวแต่ดูวอลเลย์บอลหญิง ไทย-จีน
  ค่ำนี้เลยไม่ได้งานคำณวนเลยค่ะ  พรุ่งนี้พบกันแต่เช้าค่ะ
อิอิ
ดูเหมือนกันเลยคะลุ้นเต็มที่คะสุดท้ายไทยเราก็ชนะๆๆๆๆ ดีใจ y#* y#* y#*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิถุนายน 2012, 10:28:43 โดย nm2239 »
$>ชัญญา<$
*

« ตอบ #592 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 10:03:12 »

โห..พี่รวย..ลงเพลงแต่นักร้องรุ่นพ่อทั้งนั้นเลยค่ะ (พ่อของลูก) k|i k|i k|i
teerakja
**

พลังน้ำใจ: 5698

« ตอบ #593 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 10:06:27 »

ลงเพลงเพราะๆในอดีตให้ครับน้องชัญญา แต่พี่รวยเกิดไม่ทันนะ k|i k|i k|i k|i jub jub jub jub

บวก 1 พลังใจ คุณชัญญาและคุณพี่รวย
อิอิ.....ผมว่าเพลงนี้ คุณพี่รวยเกิดทันแน่นอน
เพลงนี้ สมัยม.4-ม.5 มั๊งครับ.....
 ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ
 รวยๆ รวยๆ รวยๆ
$>ชัญญา<$
*

« ตอบ #594 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 10:08:13 »

หน่วยบนพี่รวยงวดนี้ครับ 1-2-3-7-8-9

ขอบคุณค่ะ..พี่รวย  เมื่อเย็นมัวแต่ดูวอลเลย์บอลหญิง ไทย-จีน
  ค่ำนี้เลยไม่ได้งานคำณวนเลยค่ะ  พรุ่งนี้พบกันแต่เช้าค่ะ
อิอิ
ดูเหมือนกันเลยคะลุ้นเต็มที่คะสุดท้ายไทนเราก็ชนะๆๆๆๆ ดีใจ y#* y#* y#*

ความจริงแล้ว...ไทยเราชนะ (ชนะใจคนดูตั้งแต่ชนะเซทแรกแล้วค่ะ) เห็นรูปร่างจีนแล้ว แงๆ แงๆ แงๆ
คุยกับคนที่บ้านแล้วว่า  ถึงจะแพ้ก็เหมือนเสมอค่ะ  ..แต่ THAILAND สุดยอด ธง ธง ธง ธง ธง ดีใจ ดีใจ ดีใจ g:;ธง
teerakja
**

« ตอบ #595 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 10:08:31 »

ruaykhab
Senior
 พลังน้ำใจ: 888
 [กดให้น้ำใจ]

ออนไลน์ 1 พลังใจเลขนี้ครับ
ruaykhab
*

« ตอบ #596 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 10:14:06 »

สองตัวบน  ท่านใดไม่มี 02468 รีบนำไปใส่นะคะ จากสูตรผิดน้อยมากค่ะ อิอิ

จะรีบเอา 0กับ6ไปใส่ครับน้องชัญญา
teerakja
**

« ตอบ #597 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 10:15:20 »

อิอิ
ดูเหมือนกันเลยคะลุ้นเต็มที่คะสุดท้ายไทนเราก็ชนะๆๆๆๆ ดีใจ y#* y#* y#*

ความจริงแล้ว...ไทยเราชนะ (ชนะใจคนดูตั้งแต่ชนะเซทแรกแล้วค่ะ) เห็นรูปร่างจีนแล้ว แงๆ แงๆ แงๆ
คุยกับคนที่บ้านแล้วว่า  ถึงจะแพ้ก็เหมือนเสมอค่ะ  ..แต่ THAILAND สุดยอด ธง ธง ธง ธง ธง ดีใจ ดีใจ ดีใจ g:;ธง

ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลดีดี
คุณชัญญาถือว่าข้อมูลสุดยอดอีกท่านนึงครับ
นับถือ นับถือ...............
พูดถึงวอลเล่ย์หญิงไทย ชนะใจคนดูทั้งโลกเลยครับ
อเมริกายังยอมรับ เก่งจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
 ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ยอดๆ ยอดๆ ยอดๆ
ruaykhab
*

« ตอบ #598 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 10:16:53 »

บวก 1 พลังใจ คุณชัญญาและคุณพี่รวย
อิอิ.....ผมว่าเพลงนี้ คุณพี่รวยเกิดทันแน่นอน
เพลงนี้ สมัยม.4-ม.5 มั๊งครับ.....
 ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ
แหมๆๆๆคุณteerakja ช่างพูดได้ตรงเลยนะเนี่ยอิอิ สมัยเรียน ม.4ครับ
ruaykhab
*

« ตอบ #599 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 10:17:34 »

บวก1ให้นะครับ สู้ๆ สู้ๆ สู้ๆ
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25   ขึ้นบน
  พิมพ์