ยินดีต้อนรับผู้เยี่ยมชม

หน้าแรก   หวยรัฐบาล หวยซอง Special VIP ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ♥♥ห้องทักทายพูดคุยกระดานแข่งขันตัวเลข @-1-06-12-@♥♥  (อ่าน 13672 ครั้ง)
cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 22:59:55 »

The winnner lotto-game
Apichoke.biz -2555

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 23:00:18 »

เรียนเชิญนักคำนวณทุกๆท่าน  
ส่งเลข เข้าร่วมแข่งขัน

Apichoke.biz -2555

ลงชื่อสมัครร่วมแข่งขัน
ที่กระทู้ได้เลยนะคะ
The winner lotto-game

ท่านนักคำนวณที่ชอบประลองคิดเลข
ประเภทบน หรือ ล่าง  
เลือกสมัครและลงชื่อไว้ได้เลยนะคะ

กระดาน A แข่งขันเลข สามตัวบน
xxxxx
(5 ตัวมา 3-2 ตัว)

กระดาน B แข่งขันเลขเด่นบน  ปักหลัก
แข่งขันเลขเด่นบน หลักร้อย    xxxx
แข่งขันเลขเด่นบน หลักสิบ      xxxx
แข่งขันเลขเด่นบน หลักหน่วย   xxxx
(4 ตัว )

กระดาน C แข่งขันเลขดับ ปักหลักบน-ล่าง
แข่งขันเลขดับปักหลักบน
              แข่งขันเลขดับบน  ปักหลักสิบ     xxxx
              แข่งขันเลขดับบน  ปักหลักหน่วย  xxxx

แข่งขันเลขดับปักหลักล่าง
              แข่งขันเลขดับล่าง  ปักหลักสิบ     xxxx
              แข่งขันเลขดับล่าง  ปักหลักหน่วย  xxxx
(4 ตัว )

กระดาน D แข่งขันเลขเด่นล่างปักหลัก
แข่งขันเลขเด่นปักหลักล่าง  หลักสิบ   xxxx
แข่งขันเลขเด่นปักหลักล่าง หลักหน่วย  xxxx
(4 ตัว )

ระบุแจ้งเลือกก่อนว่าจะสมัครกระดานใด
A-B-C-D

มีรางวัลสินน้ำใจเล็กๆน้อยๆ
และจะแจ้งรางวัลภายหลัง
ถือว่าเป็นการร่วมสนุก
และได้เลขไปเป็นตัวช่วยในการคำนวณ

เมื่อตัดสินใจสมัครแล้ว
กรุณาพยายามส่งเลขทุกงวดด้วยนะคะ
เพราะจะมีผลต่อคะแนนรวมรอบสุดท้ายค่ะ

ขอบคุณทุกๆท่าน
ที่ร่วมสนใจเข้าร่วมการแข่งขันในครั้งนี้นะคะ

Apichoke.biz-2555

เริ่มประเดิมแข่งขัน
งวดที่ 9

ปิดรับสมัคร
วันที่ 30 พฤษภาคม 2555 เวลา 24.00 น.

cane
ผู้ดูแลบอร์ดApichoke.biz

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 23:00:47 »

กติกาการแข่งขัน
ระยะเวลาในการแข่งขัน 6 เดือน

ระหว่าง ยกเราแบ่งให้เป็น 3เดือน
จะมี แชมป์ยกที่  1

1 ก.พ - 16 ก.พ
1 มี.ค - 16 มี.ค
1เม.ย - 16 เม.ย

ยกสุดท้ายคือ ยกที่2

1 พ.ค - 16 พ.ค
1 มิ.ย - 16 มิ.ย
1 ก.ค - 16 ก.ค

คะแนนสะสม

จาก 1 ก.พ- 16 ก.ค รวม 6 เดือน
คือแชมป์ตัวจริง

1 ก.พ - 16 ก.พ
1 มี.ค - 16 มี.ค
1เม.ย - 16 เม.ย

1 พ.ค - 16 พ.ค
1 มิ.ย - 16 มิ.ย
1 ก.ค - 16 ก.ค

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 23:01:18 »

สวัสดีค่ะ
ท่านนักคำนวณและสมาชิก
ที่ส่งเลขเข้าแข่งขันทุกๆท่าน..

กรณีที่ส่งเลขมาแล้ว
ต้องการแก้ไข หรือเปลี่ยนแปลง

ขอให้ส่งเลข และแจ้งตามห้อง
ที่ต้องการให้เปลี่ยน ตามแต่ละกระดานเลยนะคะ

ขอให้ส่งก่อนเวลาที่กำหนด ในแต่ละงวดด้วยค่ะ
ปิดรับการแข่งขัน เวลา 24.00 น.

ขอให้โชคดีทุกท่าน และเป็น THE WINNER นะคะ

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 23:01:48 »

สวัสดีครับผู้เข้าร่วมแข่งขัน
ทางทีมงานจัดการแข่งขัน
ได้เลื่อนวันปิดรับการส่งเลขมาเป็น

วันที่ 30 พฤษภาคม 2555
เวลา 24.00

นะครับ
เนื่องจากมีผู้เข้าร่วมการแข่งขันหลายท่าน
ต้องการนำเลขที่ได้สรุปจากการแข่งขันไปวิเคราะห์อีกครั้ง
ซึ่งที่ผ่านมาก็เข้าอย่างแม่นยำ
แสดงว่าแต่ละท่านมีสูตรที่เด็ดๆกันทั้งนั้น
ถ้าใกล้ออกแล้วท่านใดยังงงหรือยังไม่มีเลขเด็ดๆ
เรียนเชิญเข้ามาแวะชมได้นะครับ
ขอบคุณครับ

ทีมงานจัดการแข่งขัน

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 23:02:09 »

เพียงคุณแวะเข้ามาทัก  cane พี่เค พี่เอก พี่หญิงมล คุณนัท คุณบูม ก็แอบรักคุณอยู่ในใจ

สิ่งที่ดีที่สุดของวันนี้
...คือ...
ความรู้สึกดีๆ ที่เรามีให้กัน

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 23:11:03 »

<a href="http://www.youtube-nocookie.com/v/-c-90lsTTaA??version=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank">http://www.youtube-nocookie.com/v/-c-90lsTTaA??version=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 23:18:15 »

<a href="http://img200.imageshack.us/img200/5904/meinuyc2.swf" target="_blank">http://img200.imageshack.us/img200/5904/meinuyc2.swf</a>

สวัสดีค่ะพี่หญิงมล คุณนัท บูมบูม
 พี่เอก พี่เค คุณjaja
+1 คิดถึง  คิดถึง คิดถึง
ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีๆและสิ่งดีๆที่ผ่านมาทั้งหมดนะคะ

ขอบคุณแทนสมาชิก Apichoke.biz ด้วยนะคะ

วันนี้และทุกๆวันขอให้มีความสุขมากๆ ขอให้รวยๆนะคะ

สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆสมาชิกผู้เข้าแข่งขันรายการทุกๆท่านด้วยนะคะ
ขอให้ท่านนักคำนวณทุกๆท่านได้เป็นTHE WINNER นะคะ 
ปิ๊งๆ

♥★♥V999♥★♥
ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
Golden Hero C8
*

พลังน้ำใจ: 7058

ถึงจะไม่ค่อยได้แวะเข้ามา.แต่ความคิดถึง.ยังเหมือนเดิมเด้อค่ะ

« ตอบ #38 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 23:43:23 »

คิดถึง ขอบคุณทุกพลังน้ำใจที่มีให้เสมอมาค่ะ  คิดถึง

natjang
Super Hero C7
*

พลังน้ำใจ: 3886

« ตอบ #39 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 00:04:16 »

คริคริ คริคริ
 lalala lalala lalala

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 00:17:11 »

ัyeah!!  yeah....
สวัสดีค่ะพี่หญิงมลคนเก่งที่รัก คิดถึง จุ๊บๆ คุณนัทคนเก่งที่น่ารัก คิดถึง จุ๊บๆ

คิดถึงที่ซู๊ดเลยค่ะ
คริคริ คริคริ ดีใจ ดีใจ ดีใจ

♥★♥V999♥★♥
*

ถึงจะไม่ค่อยได้แวะเข้ามา.แต่ความคิดถึง.ยังเหมือนเดิมเด้อค่ะ

« ตอบ #41 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 00:35:44 »

สวัสดียามดึกๆๆค่ะ พี่ๆๆน้องๆๆเพื่อนๆๆทุกๆๆท่าน
มล.v999ต้องกราบขออภัยทุกๆๆท่านด้วยนะค่ะ
ที่ไม่ได้เข้ามาดูแลเลยช่วงผ่านมา 4ถึง5วันที่ผ่านมานะค่ะ
สาเหตุเพราะคนในครอบครัว ไม่สบายอยู่ในห้อง i c u
อาการแย่มากๆๆหมอบอก 50= 50 ครึ่งตัวไม่ทำงาน
สมองไม่รับรู้อารัยต้องคอยดูแลอยู่ตลอดเวลานะค่ะ
มล.v999 ยังคิดถึง ทุกๆๆท่านเสมอแต่ ภาระงานยุ่งมากมาย
เอาไว้รอให้อารัยผ่านไปได้ดี จะเข้ามาดูแลเหมือนเดิมนะค่ะ
ช่วงนี้ก้อจะเข้าๆๆออกๆๆมาดูแต่ไม่ค่อยเต็มทีกลับถึงบ้าน
ก้อดึกมากๆๆเช้าก้อต้องรีบไปโรงบาลอีก..
 คิดถึง คิดถึง r[" r[" r[" ขอบคุณ ขอบคุณ

คืนนี้ขอให้นอนหลับฝันดี กู๊ดไนท์นะค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ จาก.mon♥★♥V999♥★♥ ค่ะ

p"$คุณมลขา จุ๊บๆ...นัทเป็นกำลังใจให้น๊า รักษาสุขภาพตัวเองด้วยนะคะ..
 คิดถึง คิดถึง love love คิดถึง คิดถึง

love you love you
♥★♥V999♥★♥
*

« ตอบ #42 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 00:36:57 »

สวัสดียามดึกๆๆค่ะ พี่ๆๆน้องๆๆเพื่อนๆๆทุกๆๆท่าน
มล.v999ต้องกราบขออภัยทุกๆๆท่านด้วยนะค่ะ
ที่ไม่ได้เข้ามาดูแลเลยช่วงผ่านมา 4ถึง5วันที่ผ่านมานะค่ะ
สาเหตุเพราะคนในครอบครัว ไม่สบายอยู่ในห้อง i c u
อาการแย่มากๆๆหมอบอก 50= 50 ครึ่งตัวไม่ทำงาน
สมองไม่รับรู้อารัยต้องคอยดูแลอยู่ตลอดเวลานะค่ะ
มล.v999 ยังคิดถึง ทุกๆๆท่านเสมอแต่ ภาระงานยุ่งมากมาย
เอาไว้รอให้อารัยผ่านไปได้ดี จะเข้ามาดูแลเหมือนเดิมนะค่ะ
ช่วงนี้ก้อจะเข้าๆๆออกๆๆมาดูแต่ไม่ค่อยเต็มทีกลับถึงบ้าน
ก้อดึกมากๆๆเช้าก้อต้องรีบไปโรงบาลอีก..
 คิดถึง คิดถึง r[" r[" r[" ขอบคุณ ขอบคุณ

คืนนี้ขอให้นอนหลับฝันดี กู๊ดไนท์นะค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ จาก.mon♥★♥V999♥★♥ ค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณมล หน่อยขอเป็นกำลังใจให้นะ ขอให้ ทุกสิ่ง ทุกอย่างผ่านไปด้วยดี
 ขอให้ คนในครอบครัว คุณมลหายโดยเร็ววันค่ะ
  รักษาสุขภาพด้วยนะค่ะ คุณมล

♥★♥V999♥★♥
*

« ตอบ #43 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 00:37:25 »

พี่หญิงมล  คิดถึง love love love
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ

ขอให้คนในครอบครัวปลอดภัย
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ขอให้หายไวไวนะคะ

พี่หญิงอย่าลืมดูแลตัวเองด้วยนะคะ
รักคิดถึงเป็นห่วงพี่หญิงมลเสมอนะคะ /น้องเคน

♥★♥V999♥★♥
*

« ตอบ #44 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 00:37:56 »

พี่หญิงมล  คิดถึง love love love
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะ

ขอให้คนในครอบครัวปลอดภัย
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ขอให้หายไวไวนะคะ

พี่หญิงอย่าลืมดูแลตัวเองด้วยนะคะ
รักคิดถึงเป็นห่วงพี่หญิงมลเสมอนะคะ /น้องเคน

สู้ๆ เป็นกำลังให้นะครับ....ดูแลตัวเองด้วยนะครับ... สู้ๆ

♥★♥V999♥★♥
*

« ตอบ #45 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 00:39:25 »

สวัสดีค่ะพี่หญิงมลคนเก่งที่รัก คิดถึง จุ๊บๆ คุณนัทคนเก่งที่น่ารัก คิดถึง จุ๊บๆ

love you ปิ๊งๆ ปิ๊งๆ love you
natjang
Super Hero C7
*

พลังน้ำใจ: 3886

« ตอบ #46 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 00:46:35 »

love you ปิ๊งๆ ปิ๊งๆ love you
คริคริ คริคริ จุ๊บๆ จุ๊บๆ jub jub คิดถึง คิดถึง

♥★♥V999♥★♥
*

« ตอบ #47 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 05:14:08 »

love คิดถึง คิดถึง love
IRADA1214
*

พลังน้ำใจ: 28597

« ตอบ #48 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 08:51:46 »

สวัสดีค่ะ คุณเคน คุณมล คุณนัท คุณเอก คุณเค น้องบูม บูม
  ขอบคุณทีมงานห้องกระดานตัวเลขทุกๆๆท่านนะค่ะ
ขอให้โชคดีมีความสุขมากๆๆนะค่ะ
 คุณมลเป็นงัยบ้างเอ่ย รักษาสุขภาพด้วยนะ พักผ่อนเยอะๆๆนะค่ะ
 คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง
cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2012, 09:17:39 »

สวัสดีค่ะพี่หญิงมล จุ๊บๆ คุณนัท จุ๊บๆ บูมบูม จุ๊บๆ คุณjaja จุ๊บๆ
พี่เค พี่เอก

สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆท่านนักคำนวณทุกๆท่านt"* คริคริ

สวัสดีค่ะคุณหน่อย คุณthomas น้องไบร์ท คุณZYGOTES

งวดนี้ขอให้ทุกๆท่านรวยๆนะคะ เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา
@ เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ @

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์