ยินดีต้อนรับผู้เยี่ยมชม

หน้าแรก   หวยรัฐบาล หวยซอง Special VIP ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: **เป็นกำลังใจให้นักคำนวณทุกท่านค่ะ...**  (อ่าน 3448 ครั้ง)
บูม..บูม
สมาชิกระดับอาจารย์ C6
Super Hero C7
**

พลังน้ำใจ: 8696

ขอบคุณทุกกำลังใจนะค่ะ!!

« เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2012, 19:55:07 »

กราบขออภัยท่านเจ้าสำนัก เพื่อน ๆ และพี่ ๆ ทุกท่าน

บูมอยากจะบอกว่า...สูตรแต่ละสูตรที่นักคำนวณทุกท่านได้นำมาให้ชม ท่านอย่าคาดหวังว่าสูตรจะเดินดีตลอดไปทุกงวด นักคำนวณทุกคนค้นคิดสูตรมาเพื่อเป็นแนวทางให้ท่านมีตัวเลือกหรือตัดสินใจได้น้อยขึ้น ไม่มีนักคำนวณคนไหน ได้อะไรจากท่าน เราหวังเพียงแค่ กำลังใจจากพวกท่านเล็กน้อย ท่านถูกหวยเราดีใจ แต่ถ้าเราพลาดไปให้อภัยพวกเราได้ไหมค่ะ กำลังใจของพวกท่านเป็นกำลังใจ ให้เราได้คิดค้นและปรับปรุง เรานักคำนวณทุกคนทำไมถึงต้องมานั่งคำนวณสูตรให้ท่าน เราเข้ามาดูเฉย ๆ ดีกว่าไหม ไม่ต้องมาลงสูตรไม่ต้องมาให้ท่านเสียใจ แต่พวกเราทำไม่ได้ค่ะ เพราะนี่คือส่วนหนึ่งของความสุขของเรา เชื่อเถอะค่ะไม่มีนักคำนวณคนไหนให้ท่านถูกทุกงวดเสมอไป ดูเพื่อเป็นแนวทางนะค่ะ บูมทราบว่ามีนักคำนวณหลายท่านที่สละเวลามาลงข้อมูลแต่เชื่อไหมค่ะ พลังน้ำใจท่านน้อยกว่าสมาชิกที่เข้ามาชมซะอีก +1 ให้พวกท่านเถอะนะค่ะ เพื่อเป็นกำลังใจให้ท่านได้คิดค้นสูตรมาให้พวกท่านได้ชมกันต่อไป  ผิดพลาดประการใด บูมขอรับไว้แต่เพียงผู้เดียว

จากใจ....บูม บูม

<a href="http://www.youtube.com/v/NqJpBieCyZ0?hl=en_US&amp;fs=1&amp;autoplay=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/NqJpBieCyZ0?hl=en_US&amp;fs=1&amp;autoplay=1</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤษภาคม 2012, 20:59:19 โดย บูม..บูม »

ดูเป็นแนวทางนะค่ะ..ไม่มีสูตรใดถูก100%

pa99
Bachelor C5

พลังน้ำใจ: 1596

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2012, 19:56:07 »

บวกหนึ่งพลังใจคะ..คุณบูม  บูม ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

+1 ขอบคุณนะค่ะพี่ pp99 สำหรับกำลังใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤษภาคม 2012, 21:08:33 โดย บูม..บูม »
sofar
ผู้ดูแลบอร์ด
Golden Hero C8
*

พลังน้ำใจ: 21620

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2012, 20:55:00 »

กราบขออภัยท่านเจ้าสำนัก เพื่อน ๆ และพี่ ๆ ทุกท่าน
บูมอยากจะบอกว่า...สูตรแต่ละสูตรที่นักคำนวณทุกท่านได้นำมาให้ชมท่านอย่าคาดหวังว่าสูตรจะเดินดีตลอดไปทุกงวดนักคำนวณทุกคนค้นคิดสูตรมาเพื่อเป็นแนวทางให้ท่านมีตัวเลือกหรือตัดสินใจได้น้อยขึ้นไม่มีนักคำนวณคนไหนได้อะไรจากท่านเราหวังเพียงแค่กำลังใจจากพวกท่านเล็กน้อยท่านถูกหวยเราดีใจแต่ถ้าเราพลาดไปให้อภัยพวกเราได้ไหมค่ะกำลังใจของพวกท่านเป็นกำลังใจให้เราได้คิดค้นและปรับปรุงเรานักคำนวณทุกคนทำไมถึงต้องมานั่งคำนวณสูตรให้ท่าน เราเข้ามาดูเฉยๆ ดีกว่าไหมไม่ต้องมาลงสูตรไม่ต้องมาให้ท่านเสียใจแต่พวกเราทำไม่ได้ค่ะเพราะนี่คือส่วนหนึ่งของความสุขของเราเชื่อเถอะค่ะไม่มีนักคำนวณคนไหนให้ท่านถูกทุกงวดเสมอไปดูเพื่อเป็นแนวทางนะค่ะ บูมทราบว่ามีนักคำนวณหลายท่านที่สละเวลามาลงข้อมูลแต่เชื่อไหมค่ะ พลังน้ำใจท่านน้อยกว่าสมาชิกที่เข้ามาชมซะอีก +1 ให้พวกท่านเถอะนะค่ะ เพื่อเป็นกำลังใจให้ท่านได้คิดค้นสูตรมาให้พวกท่านได้ชมกันต่อไป  ผิดพลาดประการใด บูมขอรับไว้แต่เพียงผู้เดียว

จากใจ....บูม บูม

... love ...
..*สวัสดีค่ะคุณบูม  บูม+1/3084/..
... ... ...
..*ทุกความรู้สึก ทุกเรื่องราวมีที่มามีที่ไปนักคำนวณหลายๆท่าน ไม่ชอบพูดไม่ชอบคุย
..*ต่างนั่งคิด นั่งคำนวณ ถึงความน่าจะเป็น น่าจะมาว่าสูตรไหนเดินดีตลอด หรือ สะดุดบ้าง
..*เบื้องหลังพวกท่าน  อาจไม่มีใครรู้จัก เพราะท่านไม่ได้ทักใคร ..แม้แต่ท่านเจ้าสำนักเอง..
..*จะมีสมาชิกท่านไหนบ้างนึกถึง กดพลังน้ำใจให้ท่านบ้าง ..ฟาร์เคยเขียนอธิบายให้ท่านสมาชิกที่สมัครเข้ามาใหม่
..*ท่านได้เข้าใจว่า ..การกดพลังน้ำใจก็แทนการกล่าวขอบคุณ แม้แต่..ฟาร์เองพอ..ออฟไปแล้วอ้าวนึกขึ้นได้ว่า..
..*ยังไม่ได้กดพลังน้ำใจให้ท่านเจ้าสำนักเลย.. แต่ก็นึกขอบพระคุณท่านในใจว่าดีที่มีท่าน +++ ที่มีพี่ๆเพื่อนๆมี..
..*นักคำนวณผู้เสียสละ มาด้วยใจ..มีเวลาทักทายกันได้ก็ทักกันไป ท่านถูกเราก็ไม่ทราบด้วย ท่านไม่ถูกเราก็เสียใจ
..*แม้แต่..เจ้าฟาร์ก็คิดเองไม่ตามเองงวดนี้ดีที่ท่านอาจารย์ถูกล็อต..ท่านถึงได้มีกำลังใจมาทักทายได้บ้าง
..*ท่านอาจารย์ที่..ฟาร์เคารพ และ รู้จัก ท่านไม่ได้โพสต์อะไรมากไม่ชอบคุย..อย่างวันนี้
..*ฟาร์ก็คิดเลขเพลิน ไม่ได้ทักไม่ได้คุยก็เข้าใจว่า เอ่อออ..พลังน้ำใจอะท่านอาจารย์แต่ละบ้าน
..*หรือ บางบ้าน มีน้อยมากเพราะอะไร.. สู้สู้นะเจ้าค่ะหันหน้ามาคุย มาทักทายกันบ้าง
..*หากเงียบไปก็ขอให้เข้าใจว่า ..คิดเลขค่ะ/..คิดเลข/..

Thank +1 หวัดดีค่ะ คุณฟาร์ ค่ะอย่างที่คุณฟาร์พูดมาถูกหมด
อย่างบูมเหมือกัน บางครั้งรู้สึกอายที่ไม่ได้ตอบกระทู้...
เพราะไม่มีเวลาจริงๆ คือ บูมเป็นไมเกรนค่ะ
ก้อเลยขอเข้าไปลงห้องพี่หน่อย...
ก้อเพราะไม่มีเวลาเข้ามาตอบกระทู้...เกรงใจเพื่อน ๆ ที่เข้ามาให้กำลังใจค่ะ
แต่ไงบูมก้อเป็นกำลังใจ...ให้ทุกคนนะค่ะ...แต่ถ้าไม่เข้ามาอย่าว่ากันน๊าค๊า
บางวันก้อปวดหัวมากจน..อยากเอาหัวไปฟาดกำแพงบ้านอะค่ะ
...................................................................อิอิ อิอิ

...  love ...
..*ฟาร์อะ  อย่างอื่นถูกหมด  ยกเว้นซื้อหวยอะมีตะเกือบถูก  /428-มา418/สมม๊ะ...
..*กำแพงบ้านอะ ถนอมไว้ห่างไว้เถอะค่ะ เพราะหาช่างซ่อมยากมาก สีก็แพงค่ะเก็บเงินไว้เล่นหวยดีก่า..

.............................................................................................
เหมือบูมเลยอ่ะ ซื้อ 428 กะ 318 ไม่ได้ตัดสองตัวอ่า ho ho ho ho
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤษภาคม 2012, 21:39:20 โดย บูม..บูม »

goodrich
Admin
*

พลังน้ำใจ: 26570

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2012, 22:19:11 »

อิๆๆๆ

พูดไม่ค่อยเก่งแต่รักหมดใจกั๊บ

ขอให้เพื่อนสมาชิกมีความสุขถูกหวยรวยทรัพย์นั่นคือสิ่งที่เราภาคภูมิใจครับ
vanda242
Hero Member C6
*

พลังน้ำใจ: 2427

« ตอบ #4 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2012, 14:09:48 »

ขอเป็น  1    ให้กับหน้านี้ทุกท่านนะคะ + 1  จร้า
บูม..บูม
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2012, 09:54:34 »

อ.อภิโชคเจ้าสำนัก
อ.goodrich 
อ.คุณตาnumchai42
อ.yah
อ.IRADA1214
อ.อภิริยะนรตี ศรีเทพ
อ.ป้าaey
อ.╬♞~✈➷จอมยุทธ จ้าวสำราญ➹✈~♞╬
อ.chart2006
อ.ZYGOTES
อ.pram
อ.*$[sorn_bu]$*
อ.•۩♥。*farazi2006*。♥۩•
อ.ชนิดา
อ.$>ชัญญา<$
อ.sofar
อ.เค
อ.mingsing
อ.แพรวา
อ.newnun
อ.THAT_TONG
อ.pasin
อ.QQ
อ.นนท์กุญแจ
อ.รักเร่2519
อ.พีพี
อ.pat12
อ.teddy
อ.sumrej
อ.momey
อ.อัศจรรย์
อ.supoch
อ.Mate
อ.นางแมวป่า
อ.tanapat91
อ.
อ.
ฯลฯ
รานชื่ออาจารย์-นักคำนวณของบ้านเราค่ะ

ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ ปรบมือ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พฤษภาคม 2012, 21:13:11 โดย บูม..บูม »

ดูเป็นแนวทางนะค่ะ..ไม่มีสูตรใดถูก100%
บูม..บูม
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2012, 10:04:13 »

อิๆๆๆ

พูดไม่ค่อยเก่งแต่รักหมดใจกั๊บ

ขอให้เพื่อนสมาชิกมีความสุขถูกหวยรวยทรัพย์นั่นคือสิ่งที่เราภาคภูมิใจครับ

Thank Thank Thank Thank Thank Thank Thank

aaa888
อาจารย์เหรียญเงิน C6
Hero Member C6
*

พลังน้ำใจ: 3716

« ตอบ #7 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2012, 10:29:17 »

สุดยออ s#yเป็นกำลังใจให้เสมอครับ สุดยออ สุดยออ
พี่เก๋
Sophomore2
**

พลังน้ำใจ: 168

« ตอบ #8 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2012, 13:45:44 »

+1 กำลังใจค่ะ น้องบูม (น้องสาวคนสวย)
สบายดีนะค่ะ คิดถึง

คิดถึง คิดถึง คิดถึง
บูม..บูม
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2012, 13:50:19 »

แพรวจ๋า....บูมดูข้อความในมือถือจะกดแก้ไขคำตอบที่แพรวตอบแต่ดันไปกดลบตอบให้บูมใหม่นะจะให้  Thank ยอม ขอโทษจิงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พฤษภาคม 2012, 21:06:12 โดย บูม..บูม »

บูม..บูม
**

« ตอบ #10 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2012, 14:45:51 »

+1 กำลังใจค่ะ น้องบูม (น้องสาวคนสวย)
สบายดีนะค่ะ คิดถึง

คิดถึง คิดถึง คิดถึง
  jub jub jub jub

วิน @ วิน
สมาชิกพิเศษ
*

พลังน้ำใจ: 9679

รวยตลอดปี

« ตอบ #11 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2012, 20:48:57 »

love you
 love you love you
 love you love you love you
 love you love you love you love you
 love you love you love you love you love you

เป็นกำลังใจให้กับนักคำนวณทุกท่าน   และขอขอบคุณทุกข้อมูล  ค๊า...
รวมทั้งน้องบูม...บูม...ด้วยน๊า...
บูม..บูม
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2012, 21:15:03 »

+1 ขอบคุณค่ะคุณ✿bright✿

บูม..บูม
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2012, 21:17:34 »

ขอเป็น  1    ให้กับหน้านี้ทุกท่านนะคะ + 1  จร้า
+1 ขอบคุณค่ะคุณvanda242

บูม..บูม
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2012, 21:19:25 »

สุดยออ s#yเป็นกำลังใจให้เสมอครับ สุดยออ สุดยออ
+1 ขอบคุณค่ะคุณaaa888

บูม..บูม
**

« ตอบ #15 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2012, 21:20:17 »

love you
 love you love you
 love you love you love you
 love you love you love you love you
 love you love you love you love you love you

เป็นกำลังใจให้กับนักคำนวณทุกท่าน   และขอขอบคุณทุกข้อมูล  ค๊า...
รวมทั้งน้องบูม...บูม...ด้วยน๊า...
+1 ขอบคุณค่ะ พี่วินวิน

บูม..บูม
**

« ตอบ #16 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2012, 22:48:45 »

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์