ยินดีต้อนรับผู้เยี่ยมชม

หน้าแรก   หวยรัฐบาล หวยซอง Special VIP ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันเกิดน้องเคน 13/1/55เชิญเพื่อนๆๆๆๆๆๆๆๆมาร่วมอวยพรให้น้องเคนคนเก่งด้วยค่ะ  (อ่าน 17742 ครั้ง)
atchala11
สมาชิกพิเศษ
Golden Hero C8
*

พลังน้ำใจ: 29793

« เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 13:04:17 »

รวยๆ รวยๆ รวยๆ เงินทองไหลมา g|mแฮ๊ปปี้เบริดเดย์ค่ะน้องเคน ร่ำรวยเงินทอง ขอให้มีความสุข สดชื่น สมหวัง ขอให้มีครอบครัวดีๆๆๆๆๆๆมีแฟนหล่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะคะ มีลูกที่น่ารักนะคะอิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มกราคม 2012, 13:50:09 โดย IRADA1214 »

apichoke
Administrator
Super Hero C7
*

พลังน้ำใจ: 9375

« ตอบ #1 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 13:10:14 »

<a href="http://i.kapook.com/glitter/2011/th/05/T090511_12C_r.gif" target="_blank">http://i.kapook.com/glitter/2011/th/05/T090511_12C_r.gif</a>

จงสุขสันต์ วันเกิด ประเสริฐสุข
ให้ไร้ทุกข์ ไร้โศก โรคดับสูญ

ทวีโชค มั่งมี ทวีคูณ
สุขเพิ่มพูล เลอเลิศ วันเกิดน้องเคน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มกราคม 2012, 13:12:27 โดย apichoke »
IRADA1214
*

พลังน้ำใจ: 28597

« ตอบ #2 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 13:49:07 »

HBD คุณcane .... 13 มกราคม
               ขอให้มีความสุขมากๆๆนะจ๊ะ
              ขอให้รวยๆๆ ตลอดไปจ๊ะ
ฝันดี
Hero Member C6
*

พลังน้ำใจ: 4811

« ตอบ #3 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 13:58:13 »

สวัสดีครับ วันคล้ายวันเกิด ขอให้ มีความสุข มาก ๆ นะครับ

ความรักคือการให้.. มิใช่ความต้องการ...
จิต สงบ ก็จะพบความสุขที่แท้จริง
atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 17:00:55 »

ปลื้มจังเพลงเพราะมากสำหรับคำอวยพรสำหรับน้องเล็กของเราอิอิ น้ำตาซึมอิอิ นี่ขนาดไม่ช่ายวันเกิดเรานะนี่อิอิ
Thomas
ผู้ดูแลบอร์ด
*

พลังน้ำใจ: 10743

« ตอบ #5 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 17:39:04 »

สุขสันต์วันเกิดครับ คุณ cane
ขอให้พบแต่ความโชคดีมีแต่ความสุข
คิดคาดหวังใดๆ ขอให้สำเร็จสมหวัง ตลอดไปนะครับ

Thomas

<a href="http://www.swfcabin.com/swf-files/1374545360.swf" target="_blank">http://www.swfcabin.com/swf-files/1374545360.swf</a>
danaichan
Freshy1
*

พลังน้ำใจ: 28

มาใหม่้

da_nai2524@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 17:56:10 »

lสุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณเคน
วันดีๆ วันที่มีความหมาย ขอให้คุณมีความสุขใจกาย ขอให้ร่ำรวยๆ
มีความสุขมากๆนะครับ
  นอนคอย นอนคอย นอนคอย นอนคอย นอนคอย
 คริคริ คริคริ คริคริ คริคริ

Danai^_^Danai^_^
Chanwichian1 Chanwichian1
KOY@WAN
Sophomore2
**

พลังน้ำใจ: 423

« ตอบ #7 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 18:06:52 »

g|mสุขสันต์วันเกิดค่ะ เงินทองไหลมา
aey
รองAdmin
Diamond Hero C9
*

พลังน้ำใจ: 35674

« ตอบ #8 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 18:21:26 »

ขออาราธนาสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั่วสากลโลก   โปรดอำนวยพรให้
เจ้าเคนของป้า   ประสพแต่ความสุข  สดชื่น  สมหวัง  
สุขภาพแข็งแรง   รวยรวย เฮงเฮงตลอดไปจ้า

noke
Sophomore2
**

พลังน้ำใจ: 84

« ตอบ #9 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 19:11:27 »

รวยๆ      รวยๆ      รวยๆ      รวยๆ      รวยๆ      รวยๆ      รวยๆ      รวยๆ
mikelhong
Bachelor C5

พลังน้ำใจ: 2129

« ตอบ #10 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 21:38:33 »

รวยๆ รวยๆ เงินทองไหลมา ประทัด ประทัด jub jub jub jub jub jub

<a href="http://i.kapook.com/glitter/2011/th/05/T090511_12C_r.gif" target="_blank">http://i.kapook.com/glitter/2011/th/05/T090511_12C_r.gif</a>

จงสุขสันต์ วันเกิด ประเสริฐสุข

สุขเพิ่มพูล เลอเลิศ วันเกิดน้องเคน
cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 23:27:50 »

รวยๆ รวยๆ รวยๆ เงินทองไหลมา g|mแฮ๊ปปี้เบริดเดย์ค่ะน้องเคน ร่ำรวยเงินทอง ขอให้มีความสุข สดชื่น สมหวัง ขอให้มีครอบครัวดีๆๆๆๆๆๆมีแฟนหล่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะคะ มีลูกที่น่ารักนะคะอิอิ

สวัสดีค่ะพี่อัจ คิดถึง คิดถึง
ขอบคุณมากๆนะคะ สำหรับห้องวันเกิด
เปิดเข้ามาเจอ แอบน้ำตาซีมนิดๆ แหะๆ
ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆที่พี่ๆเพื่อนๆมีให้น้องเคนค่ะ

ขอบคุณนะคะสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างที่ผ่านมา
ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีดีที่มีให้กันเสมอนะคะ

คำอวยพรใดใดที่ดี พรใดๆที่ประเสริฐขอให้พี่อัจได้รับเช่นกันนะคะ
ขอให้พี่อัจมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะพี่อัจ
น้องเคน

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 23:34:27 »

สวัสดีค่ะท่านเจ้าสำนัก    
ขอบคุณมากๆนะคะ สำหรับห้องวันเกิด

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆที่ท่านเจ้าสำนักคอยแนะนำและชี้แนะให้น้องเคนเสมอๆ

ขอบคุณนะคะสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างที่ผ่านมา
ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีดีที่มีให้กันเสมอนะคะ

คำอวยพรใดใดที่ดี พรใดๆที่ประเสริฐขอให้ท่านเจ้าสำนักได้รับเช่นกันนะคะ
ขอให้ท่านเจ้าสำนักมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะท่านเจ้าสำนัก
น้องเคน

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 23:39:55 »

<a href="http://www.youtube.com/v/pElQ2ZvyY0c?<br />version=3=amp;hl=en_US&amp;amp;color1=fffcca&amp;amp;color2=fffcca&amp;amp;border=1autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/pElQ2ZvyY0c?<br />version=3=amp;hl=en_US&amp;amp;color1=fffcca&amp;amp;color2=fffcca&amp;amp;border=1autoplay=1&amp;loop=1</a>

แหมเพลงดีจังเลยคุณไซโก๊ตขอบคุณทุกท่านแทนน้องเคนด้วยนะคะ
ของเราเกิดเดือนหน้าชื่อเราน่ะวันที่เท่าไรอิอิใครทายถูกรับรางวัลจากคุณหน่อยอิอิ

IRADA1214 : ฮ่าๆๆๆ คุณอัจ คล้ายๆๆกับ คุณ คุณอัจ จะเกิดวันที่ 1 หรือ 16 นะ จำไม่ได้แระ
              เดือน กุมภา เหรอค่ะวันเกิดคุณอัจ เดี่ยวหน่อยส่งขนมเค็กปักเทียน เฮ้ยไม่ใช่ดิ ปักหมุดละกานนะ ไปให้นะ
             ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

สวัสดีค่ะคุณ"ไซโกต   
ขอบคุณมากๆนะคะ สำหรับเสียงเพลงเพราะๆในวันเกิด

คำอวยพรใดใดที่ดี พรใดๆที่ประเสริฐขอให้คุณไซโกตได้รับเช่นกันนะคะ
ขอให้คุณไซโกตมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณไซโกต
cane

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 23:48:53 »

HBD คุณcane .... 13 มกราคม
               ขอให้มีความสุขมากๆๆนะจ๊ะ
              ขอให้รวยๆๆ ตลอดไปจ๊ะ

สวัสดีค่ะคุณหน่อย คิดถึง คิดถึง

คำอวยพรใดใดที่ดี พรใดๆที่ประเสริฐขอให้คุณหน่อยได้รับเช่นกันนะคะ
ขอให้คุณหน่อยมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณหน่อย
cane

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 23:49:39 »

สวัสดีครับ วันคล้ายวันเกิด ขอให้ มีความสุข มาก ๆ นะครับ

สวัสดีค่ะคุณฝันดี  

คำอวยพรใดใดที่ดี พรใดๆที่ประเสริฐขอให้คุณฝันดีได้รับเช่นกันนะคะ
ขอให้คุณฝันดีมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณฝันดี
cane

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 23:54:40 »

สุขสันต์วันเกิดครับ คุณ cane
ขอให้พบแต่ความโชคดีมีแต่ความสุข
คิดคาดหวังใดๆ ขอให้สำเร็จสมหวัง ตลอดไปนะครับ

Thomas

สวัสดีค่ะคุณThomas  

คำอวยพรใดใดที่ดี พรใดๆที่ประเสริฐขอให้คุณThomasได้รับเช่นกันนะคะ
ขอให้คุณThomasมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณThomas
cane

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 13 มกราคม 2012, 23:57:11 »

lสุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณเคน
วันดีๆ วันที่มีความหมาย ขอให้คุณมีความสุขใจกาย ขอให้ร่ำรวยๆ
มีความสุขมากๆนะครับ
  นอนคอย นอนคอย นอนคอย นอนคอย นอนคอย
 คริคริ คริคริ คริคริ คริคริ

สวัสดีค่ะคุณdanaichan  

คำอวยพรใดใดที่ดี พรใดๆที่ประเสริฐขอให้คุณdanaichanได้รับเช่นกันนะคะ
ขอให้คุณdanaichanมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณdanaichan
cane

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 00:00:27 »

g|mสุขสันต์วันเกิดค่ะ เงินทองไหลมา

สวัสดีค่ะคุณKOY@WAN  

คำอวยพรใดใดที่ดี พรใดๆที่ประเสริฐขอให้คุณKOY@WANได้รับเช่นกันนะคะ
ขอให้คุณKOY@WANมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณKOY@WAN
cane

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 00:07:09 »

ขออาราธนาสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั่วสากลโลก   โปรดอำนวยพรให้
เจ้าเคนของป้า   ประสพแต่ความสุข  สดชื่น  สมหวัง  
สุขภาพแข็งแรง   รวยรวย เฮงเฮงตลอดไปจ้า

สวัสดีค่ะคุณป้าเอ้ คิดถึง คิดถึง

คำอวยพรใดใดที่ดี พรใดๆที่ประเสริฐขอให้คุณป้าเอ้ได้รับเช่นกันนะคะ
ขอให้คุณป้าเอ้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณป้าเอ้คนเก่ง คิดถึง
นู๋เคนค่ะ

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 00:11:36 »

รวยๆ      รวยๆ      รวยๆ      รวยๆ      รวยๆ      รวยๆ      รวยๆ      รวยๆ

สวัสดีค่ะคุณnoke  

คำอวยพรใดใดที่ดี พรใดๆที่ประเสริฐขอให้คุณnokeได้รับเช่นกันนะคะ
ขอให้คุณnokeมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณnoke
cane

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 00:14:10 »

รวยๆ รวยๆ เงินทองไหลมา ประทัด ประทัด jub jub jub jub jub jub

สวัสดีค่ะคุณmikelhong  

คำอวยพรใดใดที่ดี พรใดๆที่ประเสริฐขอให้คุณmikelhongได้รับเช่นกันนะคะ
ขอให้คุณmikelhongมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณmikelhong
cane

goodrich
Admin
*

พลังน้ำใจ: 26571

« ตอบ #22 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 07:15:45 »

ขอให้สวย ขอให้รวย ขอให้มีความสุข ขอให้มีโชคลาภ ขอให้มีวาสนา ขอให้มีเงิน - ทอง

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ขอให้มีความรักที่ยิ่งใหญ่ยั่งยืนนาน ขอให้เป็นที่รักยิ่งของพวกเราชาวอภิโชค .biz ตลอดไป

โชคดีวันครูที่ 16 /1/55 นี้ด้วยครับ

love love love ปิ๊งๆ รวยๆ เงินทองไหลมา
บูม..บูม
สมาชิกระดับอาจารย์ C6
**

พลังน้ำใจ: 8696

ขอบคุณทุกกำลังใจนะค่ะ!!

« ตอบ #23 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 11:15:26 »

คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง

สำหรับเพื่อนเลิฟ..บูมขอให้สิ่งดีๆทั้งหลายในโลกนี้มุ่งสู่ตัวเคนในบัดดลน๊าจ๊า
ถึงจะไม่ค่อยได้เข้ามาในช่วงนี้แต่ก้อ คิดถึง ตลอดนะเพื่อนรัก..

HAPPY BRITHDAY TO YOU..JA

ดูเป็นแนวทางนะค่ะ..ไม่มีสูตรใดถูก100%
atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 12:27:30 »

รวยๆ รวยๆ รวยๆ รวยๆ เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา Thank Thank k'+ทุกท่านมากแทนน้องเคนน้องเล็กของเราอิอิ
เค
✲ผู้ช่วย Admin ✲
อาจารย์เหรียญทอง C6

Diamond Hero C9
*

พลังน้ำใจ: 35128

« ตอบ #25 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 13:05:17 »

Happy Birthday สาวน้อย...
  มา ดอทบิชช้าไปนีสสสส...
  คงไม่งอนนนนน...นะ
  มีความสุขมากๆนะคร๊าบบบบ
cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 14:16:58 »

รวยๆ รวยๆ รวยๆ รวยๆ เงินทองไหลมา เงินทองไหลมา Thank Thank k'+ทุกท่านมากแทนน้องเคนน้องเล็กของเราอิอิ

สวัสดีค่ะพี่อัจ คิดถึง
ขอบคุณพี่อัจด้วยนะคะที่ช่วยเทคแคร์แทนน้องเคน

แต่ขอแก้ข่าวหน้า1หน่อยนะคะ
น้องเล็กยังไม่ได้แต่งงานเลยอ่ะพี่อัจ หนุ่มหายหม๊ดดเลยอ่ะเจอข่าว คริคริ แงๆ อิอิ
แต่งเมื่อไหร่จะเอาการ์ดไปให้พี่อัจถึงบ้านเลยนะคะ แหะๆ อิอิ love you

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 14:23:27 »

ขอให้สวย ขอให้รวย ขอให้มีความสุข ขอให้มีโชคลาภ ขอให้มีวาสนา ขอให้มีเงิน - ทอง

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ขอให้มีความรักที่ยิ่งใหญ่ยั่งยืนนาน ขอให้เป็นที่รักยิ่งของพวกเราชาวอภิโชค .biz ตลอดไป

โชคดีวันครูที่ 16 /1/55 นี้ด้วยครับ

love love love ปิ๊งๆ รวยๆ เงินทองไหลมา

สวัสดีค่ะคุณgoodrich  

คำอวยพรใดใดที่ดี พรใดๆที่ประเสริฐขอให้คุณgoodrichได้รับเช่นกันนะคะ
ขอให้คุณgoodrichมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณgoodrich
caneค่ะ

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 14 มกราคม 2012, 14:26:10 »

คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง คิดถึง

สำหรับเพื่อนเลิฟ..บูมขอให้สิ่งดีๆทั้งหลายในโลกนี้มุ่งสู่ตัวเคนในบัดดลน๊าจ๊า
ถึงจะไม่ค่อยได้เข้ามาในช่วงนี้แต่ก้อ คิดถึง ตลอดนะเพื่อนรัก..

HAPPY BRITHDAY TO YOU..JA

หวัดดีจ๊ะบูมเพื่อนเลิฟ จุ๊บๆ คิดถึง 

คำอวยพรใดใดที่ดี พรใดๆที่ประเสริฐขอให้บูมบูมได้รับเช่นกันนะคะ
ขอให้บูมบูมมีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะบูมบูมคนเก่ง คิดถึง
เคนเองจ๊ะ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์