"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

02 May 2016 Happy May day, also
<< < (291/291)
Chalisa@Napassarin:

ผลสลาก  
399459 - 02

Special/002

TFd7007/NON

ของฝากจากเมืองนนท์

เลขท้าย 2 ตัว

02/05/59

*0*
 |vn

01-04-05-06-09
10-40-50-60-90

motr |vn |vn |vn s|l |vn |vn |vn motr

@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

Special/003

HTF 7007/NV
TFD 7007/NV

ของฝากจากภาคกลาง

รางวัลที่ 1
&
เลขท้าย 2 ตัว

02/05/59

815
802
912

15-02-12

18-85-80
82-91

motr |vn |vn |vn s|l |vn |vn |vn motr

ขอบคุณข้อมูลดีๆ  
ขอบคุณแหล่งเลขดีๆของเรา !!
ทำให้มีเฮดังๆ (อีกแว๊ว) !! 

e[: లుత్వ  >|<

ช่วยให้มีแรง + มีกำลังใจ
ลุยต่อไปได้อีกเรื่อยๆจร้า

ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่สมหวังในครั้งนี้นะคะ
ใครที่ผิดหวัง ก้อขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆๆต่อไปนะคะ

e[: లుత్వ >|< >|< {L] tk| Lv" లుత్వ

Rith4411:

0

02

ส่งแรงใจให้ครับ
ขอบคุณทุกข้อมูลความรวยครับ

s#y s#y tk| +|p tk| s#y s#y

ழகம் p|l p|l p|l ழகம்

A.Alex:

+1  p"$ ขอบคุณครับ

tk| tk| +|p tk| tk|

p|l p|l y[| p|l p|l

s#y s#y s#y
 s#y s#y
s#y

A.Alex:

ขอบคุณมากครับอาจารย์ also  ขอบคุณมากครับคุณ Chalisa
ติดตามมาตลอดครับ ไม่ผิดหวังครับ  เป็นกำลังใจให้ตลอดไปครับ

s#y tk| \/ಯಾ s#y
noofha:

ขอแสดงความยินดีด้วยนะค่ะ

ขอบคุณทุกข้อมูลจากอาจารย์ประจำเวปอภิโชคดอทบิซทุกท่านค่ะ

นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิฺโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"
Link เว็บเพื่อนบ้าน
บ้านขงเบ้ง2

"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน

ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย