ยินดีต้อนรับผู้เยี่ยมชม

หน้าแรก   หวยรัฐบาล หวยซอง Special VIP ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 13 มกราคมขอเชิญสมาชิกApichoke.biz ทุกท่านร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิดน้องเคนคนเก่ง  (อ่าน 20026 ครั้ง)
cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 15 มกราคม 2014, 15:16:09 »

ขอให้น้องที่น่ารักมีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สวัสดีค่่ะพี่goodrich คริคริ คริคริ  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้พี่goodrichมีความสุขมากๆ
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีๆที่มีให้กันเสมอค่ะ
ขอบคุณมากๆนะคะพี่goodrich

♥~✪ Cane ✪~✿

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: 15 มกราคม 2014, 15:17:11 »

ขออวยพร แด่..น้องเคน ในวันเกิด
สิ่งที่ดี งามล้ำเลิศ บังเกิดผล

ขอให้รวย สวยงามตา ดูน่ายล
มิ่งมงคล เลิิศล้น สู่คนดี

ขอไตรรัตน์ คุ้มครอง ปกป้องด้วย
ขอให้สวย ล้ำเลิศ ประเสริฐศรี

ให้ไีร้ทุกข์ ไร้โศก จงโชคดี
ให้มั่งมี ศรีสุข ทุกคืนวัน

สวัสดีค่่ะท่านเจ้าสำนัก  

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรดีๆที่มอบให้น้องเคนนะคะ Love Love love you love you

ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีๆที่มีให้กันเสมอๆค่ะ
ขอบคุณที่คอยดูแลและให้คำแนะนำดีๆและเป็นที่ปรึกษาให้น้องเคนเสมอมา
ขอให้เป็นท่านเจ้าสำนัก เป็นพี่ชายที่น่ารักของน้องสาวคนนี้ตลอดไปนะคะ

ขอพรพระคุ้มครอง ให้ท่านเจ้าสำนักมีความสุขมากๆ
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะท่านเจ้าสำนัก

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: 15 มกราคม 2014, 15:20:11 »

<a href="http://www.youtube.com/v/uSHxYZaidKM?version=2&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;color1=E0B0FF &amp;amp;color2=E0B0FF &amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/uSHxYZaidKM?version=2&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;color1=E0B0FF &amp;amp;color2=E0B0FF &amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>

เบิร์ดเดย์  พี่สะกด ไม่เป็นหรอก
แต่ขอบอก ให้สุขสันต์  และหรรษา
คิดสิ่งใด  ให้สมหวัง  สมอุรา
ให้ห่างไกล  ซองมาม่า เริงร่าใจ
ขอร่ำรวย  เทวดาช่วย  นางฟ้าจ๋า
พี่เคมา  ช่วยอ้อนวอน  อย่าผลักใส
ห้าต้วมา  ขอแค่สาม  รวยเร็วไว
จัดหนักไป  รวยสุขสม  ภิรมย์จริง

ขอสุขภาพ  จงดี  อย่าป่วยไข้
ออกจากใจ  ใช่พร่ำเพ้อ  นะคุณหญิง
หมอให้ลด  สิ่งใดใด  อย่าประวิง
ทุกทุกสิ่ง  ที่หมอสั่ง  จำขึ้นใจ

ขอให้สวย  สุดท้าย  ที่อยากกล่าว
แต่เขาเล่า  ว่าสวยเริ่ด  ดูเฉิดฉาย
ไม่เคยเห็น  หรอกนะ  เคนคงอาย
ก็สุดท้าย  สวยรวยเก่ง  เจ๋งตลอดไป

สวัสดีค่่ะพี่เค  

ว๊าวสุดยอด คำกลอนจากใจที่พี่ชายให้ Love Love love you love you
ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีๆที่มัให้กันตั้งแต่วันแรกที่ได้รู้จัก
ขอให้เป็นพี่ชายที่น่ารักของน้องสาวคนนี้ตลอดไปนะคะพี่เค

ขอพรพระคุ้มครอง ให้พี่ชายเค คัสโนวาสุดหล่อมีความสุขมากๆ

ขอบคุณสำหรับการ์ดน่ารักๆด้วยนะคะพี่เค

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: 15 มกราคม 2014, 15:33:37 »

สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิด  ค่ะ คุณเคน
ขอให้คุณเคนและครอบครัว จงมีแต่ความสุข
ความเจริญ ในหน้าที่การงาน คิดหวังสิ่งใด
ขอให้สมความปรารถนา นะค่ะ ร่ำรวย ๆๆ

Love Love Love Love Love

สวัสดีค่่ะ คุณm&m จุ๊บๆ จุ๊บๆ  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้คุณm&n มีความสุขมากๆ

ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีๆที่มีให้กันเสมอค่ะ
ขอบคุณสำหรับคำอวยพรด้วยนะคะ

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 15 มกราคม 2014, 15:44:45 »

Happy Birthday " น้องเคน " น้องสาวคนเก่งค่ะ
ขอให้น้องเคนมีความสุขมากๆในวันคล้ายวันเกิด 13 มกราคมนี้นะคะ
ขอให้มีแต่สิ่งดีดีเข้ามาในชีวิต คิดสิ่งใดให้สำเร็จสมดังใจปรารถนา ทุกๆช่วงเวลาจงมีแต่ความโชคดี
สุขีมั่งมีเงินทอง พรั่งพร้อมในทุกอย่างที่ตั้งใจ วันนี้และตลอดไปเทอญ สาธุ สาธุ

สวัสดีค่่ะ พี่ไข่ จุ๊บๆ จุ๊บๆ  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้คุณพี่ไข่ มีความสุขมากๆ

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: 15 มกราคม 2014, 16:53:23 »

สุขสันต์วันเกิดครับคุณเคน ร่ำรวย ร่ำรวย ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง

สวัสดีค่่ะ คุณ nonsea  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้คุณnonsea มีความสุขมากๆ

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: 15 มกราคม 2014, 17:01:53 »

Happy Birthday สุขสันต์วันเกิด ค่ะ คุณเคน
ขอให้คุณเคนและครอบครัว จงมีแต่ความสุข
ความเจริญ ในหน้าที่การงาน คิดหวังสิ่งใด
ขอให้สมความปรารถนา นะคะ

Love Love Love

สวัสดีค่่ะ คุณหนูดีจ้า  จุ๊บๆ จุ๊บๆ  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้คุณหนูดีจ้า มีความสุขมากๆ

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: 15 มกราคม 2014, 17:16:21 »

สุขสันต์วันเกิด มีความสุขตลอดไปครับ

สวัสดีค่่ะ MT  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้พี่MT มีความสุขมากๆ

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: 15 มกราคม 2014, 17:17:10 »

Love
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์