"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หวยซอง & นิตยสารหวยซอง Apichoke.biz —•1 สิงหาคม 2556 •—
<< < (200/711) > >>
cane13:

สวัสดีค่ะท่านเจ้าสำนัก พี่goodrich

สวัสดีค่ะ สมาชิกดอทบิซที่น่ารักทุกๆท่าน

สวัสดีค่ะท่านอาจารย์ ท่านนักคำนวณ ทุกๆท่าน

สวัสดีค่ะ พี่เค พี่ยาดา พี่ไข่ พี่โทมัส พี่ลักษ์ พี่อ้อม คุณโซฟาร์ พีพี พี่เสือ คุณwin-win คุณไซโกต
คุณมิมมี่ คุณจอมขวัญ พี่หนุ่ย คุณนิชา คุณกาย คุณม่วนจัง คุณnon พี่หญิงมลV999 คุณTee คุณนู๋เจนซ่า คุณฟ้าลั่น

ขอบคุณสำหรับกำลังใจดีๆที่มีให้กันทุกวันนะคะ
คืนนี้นอนหลับฝันดีนะคะ goodnightค่ะ l|ve t"* k#| l|L p"$

@ yada @:
อ้างจาก: plubplung ที่ 19 กรกฎาคม 2013, 18:55:10

]rh ]rh ]rh ]rh s#y s#y s#y s#y T|' T|' T|' T|'

s|d สวัสดีค่ะ คุณplubplung  ที่แวะมาให้กำลังใจกันค่ะ  k#|
  p"$  ขอให้สมหวัง กับข้อมูล ที่ได้รับทุกๆข้อมูลนะคะ    p"$
           คืนนี้ ฝันดีนะคะ

@ yada @:
อ้างจาก: jomkwan ที่ 19 กรกฎาคม 2013, 19:04:06

http://www.youtube.com/v/FelnTAIShUI?version=2&hl=th_TH&color1=000000&color2=000000&border=1&=1&loop=1

s|d สวัสดีค่ะ น้องขวัญ ที่แวะมาให้กำลังใจกันค่ะ  k#|
  p"$  ขอให้สมหวัง กับข้อมูล ที่ได้รับทุกๆข้อมูลนะคะ    p"$

@ yada @:
อ้างจาก: mee811 ที่ 19 กรกฎาคม 2013, 19:58:37

ไปป๊ะพี่เค

s|d สวัสดีค่ะ น้องหมี ที่แวะมาให้กำลังใจกันค่ะ  k#|

@ yada @:
อ้างจาก: ♥~✪ Cane ✪~✿ ที่ 19 กรกฎาคม 2013, 21:33:47

สวัสดีค่ะท่านเจ้าสำนัก พี่goodrich

สวัสดีค่ะ สมาชิกดอทบิซที่น่ารักทุกๆท่าน

สวัสดีค่ะท่านอาจารย์ ท่านนักคำนวณ ทุกๆท่าน

สวัสดีค่ะ พี่เค พี่ยาดา พี่ไข่ พี่โทมัส พี่ลักษ์ พี่อ้อม คุณโซฟาร์ พีพี คุณwin-win คุณไซโกต
คุณมิมมี่ คุณจอมขวัญ พี่หนุ่ย คุณนิชา คุณกาย คุณม่วนจัง คุณnon พี่หญิงมลV999 คุณTee คุณนู๋เจนซ่า คุณฟ้าลั่น

ขอบคุณสำหรับกำลังใจดีๆที่มีให้กันทุกวันนะคะ
คืนนี้นอนหลับฝันดีนะคะ goodnightค่ะ l|ve t"* k#| l|L p"$

สวัสดียามค่ำคืนค่ะน้องเคน..เป็นกำลังใจให้เสมอนะคะ ขอให้ทำงานลุล่วงไปได้ด้วยดีค่ะ
คืนนี้นอนหลับฝันดีค่ะ

นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิฺโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"
Link เว็บเพื่อนบ้าน
บ้านขงเบ้ง2

"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน

ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย