"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หวยซอง & นิตยสารหวยซอง Apichoke.biz —•1 สิงหาคม 2556 •—

หน้า: << < (188/711) > >>

guy25:

อ้างจาก: khainui ที่ 19 กรกฎาคม 2013, 15:31:56
--
หายไป 2 วัน มานั่ง+1ให้กับทุ๊กกกกกคน ตั้งแต่หน้า 13-31 เลย เป็นไงล่ะไข่ 555+

+1 p"$ ให้กับทุกคนค่ะ เจอตรงไหนกดทันทีตรงนั้นค่ะ 
♥~✪ Cane ✪~✿   @ yada @   win-win  ♥$♥ ไพลิน ♥$♥  ✿~ mimmy111 ✿~
$$vasinn$$    gosithunsa    apic08   phowasit    ruaykhab   PAKAO    Hippo
ZYGOTES     farazi2006   goodrich   jomkwan    mamindy   ✫~✽ Ni-Cha ✽~✫
เค       ღ.เอ๋.ღ     หนุ่มสุพรรณ     ღღ ลักษ์ ღღ   ชนิดา     เฟย์ญ่า      หมูหัน       Thomas
bright         mee811     subachok21     Tee1       NI924      jum16    tiger6844    คุณ Booza
pedcy    น้องnonn       Mazda1     sofar    somsre       Kasara-11   tanutkan    คุณ ku2553
Prince Laopee      Noojaneza55   คุณDOKFIN   คุณatchala11   คุณ natjang
คุณบูมบูม    คุณapple  คุณQQ   อ.เปียจ๋า ฅนน่ารัก   คุณKohZa   คุณhotwin  คุณ vicky07
คุณmanawnoi  คุณdavw2552   คุณข้าวตัง  คุณบราวนี่  คุณkondee  คุณม่วนจัง  คุณ guy25
คุณ MT14   คุณtiger6844    คุณน้ำข้าว    คุณ jagee    คุณsodaza   น้องรักเร่2519 
อ.ขุนทอง  อ.supoch คุณ♣♥♣nu..nuch♣♥♣  คุณ ภรรยาผมชื่อแทยอน   คุณTantae 
 l|L l|ve l|L l|ve l|L l|ve l|L l|ve l|L l|ve

--

--

khainui
Public Relation
Hero Member C6
*
+ p"$
 l|veพลังน้ำใจ: 1508 l|ve
--

guy25:

อ้างจาก: Cindyza ที่ 19 กรกฎาคม 2013, 15:36:13
--
[:; [:; [:;

--

+ p"$ ค่ะ

--

@ yada @:

อ้างจาก: jomkwan ที่ 19 กรกฎาคม 2013, 09:48:48
--

ขอบคุณ ทุกๆ ข้อมูลที่แบ่งปัน
บวก 1 กำลังใจ ขอให้มีความสุขนะค่ะ l|i

--

--

สวัสดียามบ่ายค่ะ น้องขวัญ ขอบคุณค่ะ
ขอให้มีความสุขมากๆ ภารกิจการงานราบรื่นนะค่ะ
 เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ ร่ำรวยๆ เฮงๆ โชคดีทุกๆเวลาค่ะ   

--

--

@ yada @:

อ้างจาก: @..ม่วนจัง..@ ที่ 19 กรกฎาคม 2013, 09:49:13
--
@ yada @
รองหัวหน้าPublic Relations
Super Hero C7
*

พลังน้ำใจ: 11499
 l|ve
--

--

สวัสดียามบ่ายค่ะ น้องม่วนจัง ขอบคุณค่ะ
ขอให้มีความสุขมากๆ ภารกิจการงานราบรื่นนะค่ะ
 เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ ร่ำรวยๆ เฮงๆ โชคดีทุกๆเวลาค่ะ   

--

--

@ yada @:

อ้างจาก: ღ.เอ๋.ღ ที่ 19 กรกฎาคม 2013, 10:24:09
--

--

--

สวัสดียามบ่ายค่ะ น้องเอ๋ ขอบคุณค่ะ

--

--

หน้า: << < (188/711) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิฺโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"
Link เว็บเพื่อนบ้าน
บ้านขงเบ้ง2

"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน

ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย