"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หวยซอง & นิตยสารหวยซอง Apichoke.biz —•1 สิงหาคม 2556 •—
<< < (80/711) > >>
@ yada @:

Noojaneza55:
  s|d s|d เปนอย่างไรกันม้างงงง  ขอเสียงโหน่ยยยยยย จร้า k|i k|i k|i
อ้างจาก: @ yada @ ที่ 16 กรกฎาคม 2013, 16:53:15

สวัสดีค่ะ

ยินดีกับเพื่อนสมาชิกทุกท่านด้วยนะคะที่มีโชครับทรัพย์กันไปแล้ว
ท่านที่ยังไม่มีโชค เป็นกำลังใจให้เสมอนะคะ

และ
ยินดีต้อนรับเพื่อนๆสมาชิกอาจารย์นักคำนวนทุกท่านค่ะ
มาร่วมด้วยช่วยกันแบ่งปันข้อมูลดีๆ รวยๆเฮงๆ ไปด้วยกันค่ะ
ไม่เพียงแต่ตัวเลขที่เรามีให้กัน แต่มิตรภาพ...และความจริงใจ
เป็นอีกสิ่งหนึ่งที่พวกเรายังคงมีให้กันอย่างสม่ำเสมอ สู้กันต่อนะคะ
พวกเราทีมงานและอาจารย์ทุกท่าน เป็นกำลังใจ ให้กันและกันเสมอค่ะ

มาเริ่มต้นเก็บข้อมูลกันต่อเลยนะคะ  
หลังจากพักผ่อนกันไปแล้วหลายชั่วโมงค่ะ
อ.วศิน และอ.หนุ่มสุพรรณ อ.อภิ 08  และอีกหลายๆท่าน
มีข้อมูลดีๆ มาให้ชมกันค่ะ

รับทรัพย์ หรือ เปล่า เ่พ่ยาดา   |jb |jb |jb

@ yada @
รองหัวหน้าPublic Relations
Super Hero C7
* l|L l|L

พลังน้ำใจ: 11396

♥~✪ Cane ✪~✿
ผู้ช่วยWebmaster
Golden Hero C8
* l|L l|L

พลังน้ำใจ: 8838

เปนอย่างไรบ้างหน๊อ... คุณเคน รับกะตังเยอะป่าวว

khainui
Public Relation
Hero Member C6
*
 l|L l|L l|L
พลังน้ำใจ: 1487

t"* t"* t"* t"*
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิฺโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"
Link เว็บเพื่อนบ้าน
บ้านขงเบ้ง2

"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน

ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย