ยินดีต้อนรับผู้เยี่ยมชม

หน้าแรก   หวยรัฐบาล หวยซอง Special VIP ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Booza แจ้งย้ายเว็บอย่างเป็นทางการครับ  (อ่าน 5659 ครั้ง)
Booza
Bachelor C5

พลังน้ำใจ: 3388

« เมื่อ: 10 เมษายน 2012, 21:13:21 »

เรียนท่านสมาชิกที่นับถือทุกท่าน
จากการที่ผมได้นำข้อมูลมาวางไว้ไม่ค่อยได้รับความสนใจสักเท่าใหร่ดังนั้นจึงขอถอนตัวจาก Apichock.biz อย่างเป็นทางการครับ แต่ก่อนที่จะถอนตัวผมขอเกริ่นนำสักนิดนึงผมทำงานบริษัทเอกชนแห่งหนึ่งเงินเดือน 120,000 บาทต่อเดือนคุณอ่านไม่ผิดหรอกครับ หนึ่งแสนสองหมื่นบาทถ้วน เสียภาษีถูกต้องตามกฏหมายครับ ปัจจุบันลาออกแล้วครับ  บังเอิญผมเจอเว็บนี้ทำให้ผมมีทุกวันนี้ครับและผมก็พยายามที่จะตอบแทนบุญคุญเว็บนี้ แต่ก็ไม่ค่อยมีใครสนใจสักเท่าใหร่ อาจเป็นเพราะว่าผมเป็นสมาชิกใหม่ชื่อชั้นอาจไม่ติดอันดับ แต่ไม่ได้มาจากการน้อยเนื้อต่ำใจนะครับ ผมเชื่อในสถิติทางวิทยาศาสตร์ทุกสำนักผมติดตามทางสถิติตลอดครับและจะยังคงติดตามตลอดไปครับ

ขอแสดงความนับถืออย่างสูง
Booza

ปล.รักสมาขิก.biz ทุกท่านครับ

ขออนุญาติตอบแทนเพื่อนสมาชิกนะคะ แต่ละกระทู้ของคุณบอยซ่าก็มีคนเข้ามาดูเยอะนะคะ อย่าน้อยใจเลยอยู่เวปนี้แหล่ะคนเข้ามาดูแต่ละกระทู้ก็เยอะนะคะ บางคนมาไม่มีคนสนใจเลยก็มีส่วนใหญ่ที่นี่เค้ากระจายไปทุกอาจารย์นะคะส่วนใหญ่เค้าจะไปกระทู้หวยซองเพราะอบอุ่นบ้านหลังนี้อบอุ่นเสมอ นะคะ ขอให้คุณบอยมาช่วยสมาชิกก่อนไม่ใช่ว่าคุณบอยไปคนอื่นเค้าก็ไม่ได้ตามไปอยู่ที่นี่นะคะเราเป็นกำลังใจให้จ้า

เรารักเวปนี้เช่นกันค่ะคงไม่ได้ไปไหนหลักใหญ่ก็อยู่ที่นี่ค่ะขอบคุณที่แบ่งปันนะคะบางทีมันก็เหนื่อยบ้างจะให้ดังคุณก็ต้องเข้ามาตอบกระทู้เองนะคะเช่นเจ้าของกระทู้หวยซองด้วยค่ะคุณลองไปดูที่นี่บ้านเค้าอบอุ่นค่ะ มีของดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆให้เพื่อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆได้ถูกหวยค่ะคุณก็เยี่ยมค่ะดูและเป็นกำลังใจให้อยู่นะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 เมษายน 2012, 06:13:50 โดย อภิมหาเศรษฐี »

yatplay
Freshy1
*

พลังน้ำใจ: 55

« ตอบ #1 เมื่อ: 10 เมษายน 2012, 21:37:10 »

สวัสดีครับ  อ Booza ไม่ต้องน้อยใจหรอกครับถ้าไม่มี  ส ม ช ผมขอติดตาม  อ  Booza  ครับข้อให้ข้อมูล  อ  เข้าผมก็ดีใจแล้วครับเดวก็มี  ส ม ช  มากครับ+1กำลังใจให้  อ Booza  ครับ
sofar
ผู้ดูแลบอร์ด
Golden Hero C8
*

พลังน้ำใจ: 21620

« ตอบ #2 เมื่อ: 10 เมษายน 2012, 21:57:50 »

...  Thank  ...
..*สวัสดีค่ะ  มาแล้วค่ะเพิ่งเข้าบ้านมา ปกติก็ไม่ได้ไปบ้านไหนๆนัก
..*มีเวลาไม่มากก็เข้ามาทีไร ..ฟาร์ก็หาบ้านตัวเองไม่ค่อย จาเจอหรอกค่ะ..หุหุ/
..*อยู่เป็นเพื่อนๆ..กับท่าน สมาชิกที่นี่นะคะ...

goodrich
Admin
*

พลังน้ำใจ: 26574

« ตอบ #3 เมื่อ: 10 เมษายน 2012, 22:29:27 »

สวัสดีครับคุณ Booza

วัตถุประสงค์หลักของเว๊ป . biz  ก็คืออยากให้เพื่อน ๆสมาชิกได้ถูกหวย

จึงเรียนเชิญนักคำนวณทุก ๆท่านมาร่วมกันแชร์ตัวเลข ใครมีข้อมูลดีดี สถิติดีดี ก็นำมาแบ่งปันกัน

เราเคารพการตัดสินใจของท่าน แต่เชื่อแน่ว่าถ้ามีผลงานที่ดี รับรองสมาชิกติดตามผลงานตรึมแน่นอนครับ
pongpipat
Freshy1
*

พลังน้ำใจ: 29

« ตอบ #4 เมื่อ: 10 เมษายน 2012, 22:45:36 »

สวัสดีครับท่าน อ. Booza อย่าไปเลยครับ ผมอยากถูกหวยอยากปลดหนี้ (หนี้เยอะมาก)อยู่ช่วยผมและเพื่อนๆ ก่อนนะครับ + กำลังใจให้ท่าน อ.Booza ครับ ยอดๆ ยอดๆ ยอดๆ
อภิริยะนรตี ศรีเทพ
อาจารย์มงกุฏเพชร C8
Super Hero C7
*

พลังน้ำใจ: 5749

กฏแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 เมษายน 2012, 07:02:49 »

เรียนท่านสมาชิกที่นับถือทุกท่าน
จากการที่ผมได้นำข้อมูลมาวางไว้ไม่ค่อยได้รับความสนใจสักเท่าใหร่ดังนั้นจึงขอถอนตัวจาก Apichock.biz อย่างเป็นทางการครับ แต่ก่อนที่จะถอนตัวผมขอเกริ่นนำสักนิดนึงผมทำงานบริษัทเอกชนแห่งหนึ่งเงินเดือน 120,000 บาทต่อเดือนคุณอ่านไม่ผิดหรอกครับ หนึ่งแสนสองหมื่นบาทถ้วน เสียภาษีถูกต้องตามกฏหมายครับ ปัจจุบันลาออกแล้วครับ  บังเอิญผมเจอเว็บนี้ทำให้ผมมีทุกวันนี้ครับและผมก็พยายามที่จะตอบแทนบุญคุญเว็บนี้ แต่ก็ไม่ค่อยมีใครสนใจสักเท่าใหร่ อาจเป็นเพราะว่าผมเป็นสมาชิกใหม่ชื่อชั้นอาจไม่ติดอันดับ แต่ไม่ได้มาจากการน้อยเนื้อต่ำใจนะครับ ผมเชื่อในสถิติทางวิทยาศาสตร์ทุกสำนักผมติดตามทางสถิติตลอดครับและจะยังคงติดตามตลอดไปครับ

Booza

สวัสดีคร๊ะ
            ทุกคนที่มาตรงนี้ล้วนมีความต้องการในสิ่งเดียวกัน ก็อยากเสนอสิ่งที่ดีให้กับคนอื่นๆบ้าง อย่าเพิ่งท้อแท้เลยนะคะ ดิฉันจะคอยเป็นกำใจให้คะ สู้ต่อไปเพื่อแสดงให้ทุกคนประจักษ์แก่สายตาว่าคุณทำได้คะ/  อภิริยะนรตี ศรีเทพ

รักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อนขอเดชะ
atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

พลังน้ำใจ: 29793

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 เมษายน 2012, 09:44:06 »

uu
Sophomore2
**

พลังน้ำใจ: 114

« ตอบ #7 เมื่อ: 11 เมษายน 2012, 10:28:18 »

+1 กำลังใจคร๊าบ  สู้ๆๆ ครับ

victer victer victer victer victer victer victer victer victer victer

victer victer victer victer victer victer victer victer victer victer
tiga
Hero Member C6
*

พลังน้ำใจ: 2434

« ตอบ #8 เมื่อ: 11 เมษายน 2012, 11:24:08 »

+1 Thank Thank สู้ๆ สู้ๆ สู้ๆ
SUPHOCH
สมาชิกระดับอาจารย์ C6
**

พลังน้ำใจ: 14732

« ตอบ #9 เมื่อ: 11 เมษายน 2012, 15:13:04 »

สวัสดีครับคุณ Booza

วัตถุประสงค์หลักของเว๊ป . biz  ก็คืออยากให้เพื่อน ๆสมาชิกได้ถูกหวย

จึงเรียนเชิญนักคำนวณทุก ๆท่านมาร่วมกันแชร์ตัวเลข ใครมีข้อมูลดีดี สถิติดีดี ก็นำมาแบ่งปันกัน

เราเคารพการตัดสินใจของท่าน แต่เชื่อแน่ว่าถ้ามีผลงานที่ดี รับรองสมาชิกติดตามผลงานตรึมแน่นอนครับ

เห็นด้วยถูกต้องทุกประการครับท่าน

<a href="http://www.yourspaceisbest.com//upload/calendar/hearts2.swf" target="_blank">http://www.yourspaceisbest.com//upload/calendar/hearts2.swf</a><a href="http://www.yourspaceisbest.com//upload/clocks/heartsclock3.swf" target="_blank">http://www.yourspaceisbest.com//upload/clocks/heartsclock3.swf</a>
O-YA
Sophomore2
**

พลังน้ำใจ: 279

« ตอบ #10 เมื่อ: 11 เมษายน 2012, 20:43:57 »

ปิ๊งๆ อย่าไปเลยคับ ยังติดตามคับ มาช่วยเราแลัวขอหัยช่วยถึงฝั่งดัวยคับแบบว่าอย่ารวยนะ hoho hoho
$>ชัญญา<$
*

พลังน้ำใจ: 11676

« ตอบ #11 เมื่อ: 11 เมษายน 2012, 21:46:45 »

นำดอกไม้มาส่งค่ะ คริคริ คริคริ คริคริ
atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 12 เมษายน 2012, 05:56:10 »

@♦อุ๋ยโหย๋♦@
ผู้อำนวยการบอร์ด
Diamond Hero C9
*

พลังน้ำใจ: 45240

« ตอบ #13 เมื่อ: 12 เมษายน 2012, 10:27:10 »

อาจารย์มงกุฏเพชร C8
*

พลังน้ำใจ: 5749

กฏแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ

« ตอบ #14 เมื่อ: 12 เมษายน 2012, 11:10:41 »

+หนึ่งพลังน้ำใจจร้า
อภิริยะนรตี

รักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อนขอเดชะ
apple
*

พลังน้ำใจ: 5653

« ตอบ #15 เมื่อ: 12 เมษายน 2012, 17:05:40 »

ขอบคุณ ขอบคุณ

อย่ากังวลกับสิ่งที่ยังมาไม่ถึง ขอให้คำนึงถึงสิ่งที่กำลังทำ
atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 13 เมษายน 2012, 06:06:30 »

สวัสดีวันปีใหม่ไทยนะคะขอให้มีความสุข สดชื่น ร่ำรวย สมหวังในสิ่งที่คิดทุกท่านนะคะรวยๆๆค่ะ

[/color][/size]
tiga
Hero Member C6
*

พลังน้ำใจ: 2434

« ตอบ #17 เมื่อ: 13 เมษายน 2012, 06:11:37 »

+1 Thank ปิ๊งๆ สู้ๆ สู้ๆ สู้ๆ
natjang
*

พลังน้ำใจ: 3886

« ตอบ #18 เมื่อ: 13 เมษายน 2012, 14:14:15 »

ขอบคุณ ขอบคุณ

atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 14 เมษายน 2012, 05:22:03 »

ประทัด
atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 14 เมษายน 2012, 09:15:20 »

จากการที่ผมได้นำข้อมูลมาวางไว้ไม่ค่อยได้รับความสนใจสักเท่าใหร่ดังนั้นจึงขอถอนตัวจาก Apichock.biz อย่างเป็นทางการครับ แต่ก่อนที่จะถอนตัวผมขอเกริ่นนำสักนิดนึงผมทำงานบริษัทเอกชนแห่งหนึ่งเงินเดือน 120,000 บาทต่อเดือนคุณอ่านไม่ผิดหรอกครับ หนึ่งแสนสองหมื่นบาทถ้วน เสียภาษีถูกต้องตามกฏหมายครับ ปัจจุบันลาออกแล้วครับ  บังเอิญผมเจอเว็บนี้ทำให้ผมมีทุกวันนี้ครับและผมก็พยายามที่จะตอบแทนบุญคุญเว็บนี้ แต่ก็ไม่ค่อยมีใครสนใจสักเท่าใหร่ อาจเป็นเพราะว่าผมเป็นสมาชิกใหม่ชื่อชั้นอาจไม่ติดอันดับ แต่ไม่ได้มาจากการน้อยเนื้อต่ำใจนะครับ ผมเชื่อในสถิติทางวิทยาศาสตร์ทุกสำนักผมติดตามทางสถิติตลอดครับและจะยังคงติดตามตลอดไปครับ

Booza

ขออนุญาติตอบแทนเพื่อนสมาชิกนะคะ แต่ละกระทู้ของคุณบอยซ่าก็มีคนเข้ามาดูเยอะนะคะ อย่าน้อยใจเลยอยู่เวปนี้แหล่ะคนเข้ามาดูแต่ละกระทู้ก็เยอะนะคะ บางคนมาไม่มีคนสนใจเลยก็มีส่วนใหญ่ที่นี่เค้ากระจายไปทุกอาจารย์นะคะส่วนใหญ่เค้าจะไปกระทู้หวยซองเพราะอบอุ่นบ้านหลังนี้อบอุ่นเสมอ นะคะ ขอให้คุณบอยมาช่วยสมาชิกก่อนไม่ใช่ว่าคุณบอยไปคนอื่นเค้าก็ไม่ได้ตามไปอยู่ที่นี่นะคะเราเป็นกำลังใจให้จ้า

เรารักเวปนี้เช่นกันค่ะคงไม่ได้ไปไหนหลักใหญ่ก็อยู่ที่นี่ค่ะขอบคุณที่แบ่งปันนะคะบางทีมันก็เหนื่อยบ้างจะให้ดังคุณก็ต้องเข้ามาตอบกระทู้เองนะคะเช่นเจ้าของกระทู้หวยซองด้วยค่ะคุณลองไปดูที่นี่บ้านเค้าอบอุ่นค่ะ มีของดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆให้เพื่อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆได้ถูกหวยค่ะคุณก็เยี่ยมค่ะดูและเป็นกำลังใจให้อยู่นะคะ

ptt2345
*

พลังน้ำใจ: 6427

« ตอบ #21 เมื่อ: 14 เมษายน 2012, 13:27:02 »

สุดยออ สุดยออ สุดยออ
$>ชัญญา<$
*

พลังน้ำใจ: 11676

« ตอบ #22 เมื่อ: 14 เมษายน 2012, 14:42:18 »

+ 1  ค่ะ
atchala11
สมาชิกพิเศษ
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 15 เมษายน 2012, 06:30:56 »

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์