"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หวยซอง & นิตยสารหวยซอง Apichoke.biz —•1ตุลาคม 2556—•

หน้า: << < (746/955) > >>

♥$♥ ไพลิน ♥$♥:

อ้างจาก: jomkwan ที่ 28 กันยายน 2013, 00:43:46
--
อ้างจาก: ♥$♥ ไพลิน ♥$♥ ที่ 27 กันยายน 2013, 22:30:09
--

..สวัสดียามค่ำคืนค่ะ ...
กำลังใจ ดี ดี มีให้กันและกันเสมอ
ขอบคุณทุกๆข้อมูลตัวเลขที่แบ่งปันกันค่ะ
คืนนี้ ขอให้หลับ..ฝันดี.. ราตรีสวัสดิ์ค่ะ

--

--

--

--

--
l|ve j๑@ j๑@ j๑@ l|ve
--

อ้างจาก: ♥~✪ Cane ✪~✿ ที่ 27 กันยายน 2013, 10:11:05
--
อ้างจาก: ♥$♥ ไพลิน ♥$♥ ที่ 27 กันยายน 2013, 09:55:50
--

s'~ ... สวัสดีค่ะ ท่านอาจารย์ นักคิดคำนวณตัวเลขทุกๆท่าน ..  s'~
...สวัสดีค่ะ...
น้องเคน คุณเค คุณไข่ คุณที คุณญาดา คุณจีจี้ คุณจอมขวัญ
คุณฟาร์ คุณไซโกต คุณเป็ด น้องนน คุณKohZa
ทีมงานบ้านหวยซองและเพื่อนสมาชิกที่น่ารักทุกๆท่าน

p"$ p"$ t"* p"$ p"$

กำลังใจ ดี ดี มีให้กันเสมอค่ะ ขอบคุณทุกๆข้อมูลตัวเลขที่แบ่งปัน
ขอบคุณแทนสมาชิกทุกๆท่านด้วยนะคะ
ขอให้โชคดี มีความสุข ทุกๆเวลาค่ะ
 l|ve Lv" Lv" Lv" l|ve

--

--

--

สวัสดีค่ะพี่หนุ่ย JI| JI| k#| k#|
วันนี้และทุกๆวันขอให้มีความสุขมากๆค่ะ

Lv" Lv" p"$ p"$ Lv" Lv"

--

--
l|ve l|i l|i l|i l|ve
--

อ้างจาก: stiboon ที่ 27 กันยายน 2013, 10:15:24
--
ย่องมาบอกว่า  t"* t"* ทุกๆๆท่านะครับ

g|m g|m g|m

khainui
Public Relation
Super Hero C7

+|p เติมใจให้คุณไข่ คนสวยแย้ววนะก๊าบบแต่จำไม่ได้ว่าเลขอะไรก๊าบบบ e[: e[: ขอให้มีความสุขทุกๆๆเวลานะคร๊าบ อย่าลืมยิ้ม ยิ้ม นะครับ [:; [:;

--

l|ve  +|p ]rh T|' l|ve
--

--

--

อ้างจาก: stiboon ที่ 27 กันยายน 2013, 10:37:59
--
♥$♥ ไพลิน ♥$♥
รองหัวหน้าPublic Relations
Golden Hero C8
*

พลังน้ำใจ: 4581
[กดให้น้ำใจ]
 s'& s'& ขอให้มีความสุขทุกๆๆเวลานะครับ งวดนี้ขอให้รวยๆๆไปด้วยกันนะครับ +|p g|m g|m

--

l|ve T|'  ]rh ]rh ]rh T|' l|ve
--

อ้างจาก: pedcy ที่ 27 กันยายน 2013, 12:01:56
--
อ้างจาก: @ yada @ ที่ 26 กันยายน 2013, 21:25:47
--
หลักหน่วยบน ฟ้าสีคราม    

8 9 0 1  ออก  489
1 2 3 4  ออก  673
5 7 8 9  ออก  905
2 4 5 6  ออก  996
4 5 6 7  ออก  435
0 7 8 9  ออก  327  
3 4 6 7  ออก  123
4 5 6 8  ออก  684
4 5 6 7  ออก   ....

--

y|d l'| l'| l'| l'| y|d

--

l|ve +|p ]rh l|ve
--

--

--

หน้า: << < (746/955) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิฺโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"
Link เว็บเพื่อนบ้าน
บ้านขงเบ้ง2

"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน

ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย