"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หวยซอง & นิตยสารหวยซอง Apichoke.biz —•16 กรกฏาคม 2556

หน้า: << < (372/668) > >>

*เฟย์ญ่า*:

--

สวัสดีค่ะ นำกำลังใจดีดียามเย็นมาฝากค่ะ
ขอให้มีความสุขกับการคำนวณน่ะค่ะ
ขอขอบคุณทุกๆท่านที่นำมาแบ่งปันกันค่ะ
ขอให้รวยๆ จาก p"$..เฟย์ญ่า
--

*เฟย์ญ่า*:

อ้างจาก: @ yada @ ที่ 08 กรกฎาคม 2013, 17:33:19
--

yada ได้รวบรวมข้อมูลถึงหน้า 61 และนำไปวางกระทู้ลิ้งค์ที่หน้า 1 แล้วนะคะ
สมาชิกสามารถกดลิ้งค์ด้านล่้างนี้เพื่อความสะดวกในการค้นหาข้อมูล
ของท่านอาจารย์ต่างๆ ขอให้สนุกกับการค้นหาข้อมูลนะคะ
ไปกระทู้รวมลิ้งค์ ได้เลยค่ะ
--

กระทู้ข้อมูลลิ้งค์ งวด 16 กรกฏาคา 2556

http://www.apichoke.biz/index.php/topic,12106.0.html

--

--
s|d สวัสดีค่ะ คุณดา ขอบคุณมากๆน่ะค๊า.. p]| เฟย์เติมใจให้แร้ววค๊า.. JI| p"$
--

nonn:

อ้างจาก: khainui ที่ 08 กรกฎาคม 2013, 12:21:30
--

nonn
Hero Member C6
พลังน้ำใจ: 545

น้องนนคะ พี่ไข่หิวข้าวกลางวันแล้วค่ะ เห็นน้องนนเสริฟ์มาขนาดนี้ ไปหม่ำก่อนนะค่ะ
พี่ไข่เสริฟ์ให้น้องนนทานบ้างนะ ทานข้าวมือกลางวันให้อร่อยนะคะ
กด +1 ให้แล้วนะค่ะน้องชายที่น่ารักเสมอ เจอตรงไหนจิ้มตรงนั้น p"$ เบาๆ รับประกัน

--

--

--

--

*เฟย์ญ่า*:

อ้างจาก: sofar ที่ 08 กรกฎาคม 2013, 17:58:53
--
อ้างจาก: vee1 ที่ 08 กรกฎาคม 2013, 17:02:18
--
t"* t"* t"* p"$ p"$ l|L l|L l|L

--
... s|d ...+1/933/...
..*มาตอนเย็น เมื่อได้เห็น บอกคิดถึง
..*ท่านผู้ซึ่ง ซึ้งใจ คือใครหนอ
..*บอกสักคำ ว่าคิดถึง เธอ-ก็พอ
..*ใช่อยากรู้ เพียงจะขอ บอกต่อ-ต่อกันไป......หุหุ-คิดถึง/..++++ใครหนอ++++

--

s|d สวัสดีค่ะ คุณ sofar ขอบคุณสำหรับทุกกำลัง p"$ นะค๊าา..มีความสุขมั๊กๆค่ะ.. p]|
เฟย์เติมกำลังใจให้เเย้ววนะค๊าา.. JI|
--

*เฟย์ญ่า*:

อ้างจาก: nonn ที่ 08 กรกฎาคม 2013, 18:09:20
--
อ้างจาก: khainui ที่ 08 กรกฎาคม 2013, 12:21:30
--

nonn
Hero Member C6
พลังน้ำใจ: 545

น้องนนคะ พี่ไข่หิวข้าวกลางวันแล้วค่ะ เห็นน้องนนเสริฟ์มาขนาดนี้ ไปหม่ำก่อนนะค่ะ
พี่ไข่เสริฟ์ให้น้องนนทานบ้างนะ ทานข้าวมือกลางวันให้อร่อยนะคะ
กด +1 ให้แล้วนะค่ะน้องชายที่น่ารักเสมอ เจอตรงไหนจิ้มตรงนั้น p"$ เบาๆ รับประกัน

--

--

--

--

--

s|d สวัสดีค๊าา..คุณ nonn ทานอะไรหรือยังค๊าา..เฟย์เติมกำลัง p"$ ให้แย้ววนะค๊า.. JI|
--

หน้า: << < (372/668) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิฺโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"
Link เว็บเพื่อนบ้าน
บ้านขงเบ้ง2

"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน

ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย