"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หวยซอง & นิตยสารหวยซอง Apichoke.biz —•1ตุลาคม 2556—•

<< < (823/955) > >>

tiger6844:

..สวัสดีครับทุกๆท่าน..

หวัดดีครับน้องเคน คุณเค คุณญาดา คุณKhainui คุณลักษ์ คุณโทมัส คุณtee1
หวัดดีครับ คุณtanutkan คุณguy ..อาคุงไพลิน น้องสาวมิมมี่.. คุณจีจี้  คุณKohZa 
หวัดดีครับ คุณม่วนจัง คุณยาหยี คุณเอ๋ คุณgokul คุณvasinn คุณApic08 คุณHippo คุณV999
หวัดดีครับ คุณRuaykhab คุณsubachok21  คุณphowasit คุณkondee  คุณหนุ่มสุพรรณ
หวัดดีครับ  คุณจอมขวัญ คุณพีพี คุณนิชา คุณmee811 คุณวิน วิน คุณNoojaneZa คุณน้องเมย์
หวัดดีครับ คุณnutty_2521 คุณArm คุณmsilo คุณTantae คุณtommy2008 คุณPong tab คุณNI924
สวัสดีครับ คุณnonn คุณptt2345 คุณveesuda คุณphafun คุณpedcy ..น้องอุ๋ยโหย๋..
และเพื่อนๆทุกคนมีความสุขทุกวันคืนนะขอรับ เป็นกำลังใจให้กันและกันเสมอ

tanutkan:
อ้างจาก: tiger6844 ที่ 29 กันยายน 2013, 17:29:05

อ้างจาก: tanutkan ที่ 29 กันยายน 2013, 17:11:49

อ้างจาก: tiger6844 ที่ 29 กันยายน 2013, 16:52:54

อ้างจาก: @♦อุ๋ยโหย๋♦@ ที่ 29 กันยายน 2013, 12:57:47

..ว๊าว..เห็นภาพแล้วหายเหนื่อยแระ.. j๑@

สวัสดีค่ะ  คุณเสือ  +|p
  ยังจำกันได้ป่าวค่ะ  
  ไม่ได้เจอกันนาน...ยังคิดถึงอยู่เสมอนะค่ะ  
  ขอให้มีความสุขในวันหยุดพักผ่อน นะค่ะ

อ้อมค่ะ!

29 / 9 /2556

..*ถึง คุณอ้อม

กระผมได้เห็นจดหมายของคุณอ้อมแล้วครับ
คิดถึงคุณอ้อมเสมอขอรับ กลับมาจากเมืองนอกแล้วหรือขอรับ

ด้วยความคิดถึง

เสือ

ปล.ว่างๆเขียนจม.มาใหม่นะขอรับ../ l'|

ถึง  คุณเสือ

ว๊าววว  คุณเสืออยู่เหรอค่ะนี้  ทำไมอ้อมมองไม่เห็นอะค่ะ  อิ อิ
 ค่ะ อ้อมกลับมาบ้านเราแล้วค่ะ กลับมาประมาณ กลางๆ  เดือน
 ตอนนี้มีความสุขมากค่ะ อยู่ที่ไหนก้อไม่เหมือนบ้านเรา    

tanutkan:
อ้างจาก: jomkwan ที่ 29 กันยายน 2013, 16:49:19

อ้างจาก: NI924 ที่ 29 กันยายน 2013, 16:46:49

l|L l|L l|L T|' p"$ s#y s#y s#y

NI924
Hero Member C6
*

พลังน้ำใจ: 3544

s'~ +|p l|ve

สวัสดีค่ะ  เข้ามา  +|p

ขอบคุณสำหรับเพลงเพราะๆ  นะค่ะ
  ฟังแล้ว สบายใจมากค่ะ

tk| tk| tk| tk| tk|   

tanutkan:
อ้างจาก: ♥$♥ ไพลิน ♥$♥ ที่ 29 กันยายน 2013, 17:27:57

s'~ ... สวัสดีค่ะ ท่านอาจารย์ นักคิดคำนวณตัวเลขทุกๆท่าน ..  s'~
 v|L...สวัสดีตอนเย็นๆค่ะ... v|L
น้องเคน คุณเค น้องมี่ คุณเสือ คุณอุ๋ย คุณไข่ คุณที คุณญาดา คุณจีจี้ คุณจอมขวัญ
คุณอ้อม คุณวิน-วิน คุณมล คุณฟาร์ คุณไซโกต คุณเป็ด น้องนน คุณKohZa
ทีมงานบ้านหวยซองและเพื่อนสมาชิกที่น่ารักทุกๆท่าน
 p"$ p"$ t"* p"$ p"$
กำลังใจ ดี ดี มีให้กันเสมอค่ะ ขอบคุณทุกๆข้อมูลตัวเลขที่แบ่งปัน
ขอบคุณแทนสมาชิกทุกๆท่านด้วยนะคะ
ขอให้โชคดี มีความสุข ทุกๆเวลาค่ะ

สวัสดีตอนเย็นๆๆ  เช่นกันค่ะ  คุณไพลิน

+|p  และขอบคุณมากค่ะ  สำหรับกำลังใจและคำพูดดี  ที่มีให้กัน
   ขอให้มีความสุขมากๆ  นะค่ะ 

s'~ s'~ s'~ s'~ s'~

☾☆☾~ ไข่หวาน ~☾☆☾:
อ้างจาก: jomkwan ที่ 29 กันยายน 2013, 16:39:25

อ้างจาก: khainui ที่ 29 กันยายน 2013, 14:21:04

ขอบคุณทีมงานบ้านสร้างฝันทุกท่านค่ะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่ให้นำมาแบ่งปันค่ะ
ขอบคุณแทนสมาชิกทุกท่าน

p"$ ด้วยรัก...จากใจ...ทีมงานดอทบิททุกคนค่ะ  p"$

khainui
Public Relation
Super Hero C7
*

พลังน้ำใจ: 3491

s'~  t"* l|i +|p  y|d tk|

ขอบคุณนะคะน้องขวัญ แล้วเอารูปพี่ไข่กับแฟน มาได้ไงเนี่ย... l'| l'| l'|

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิฺโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"
Link เว็บเพื่อนบ้าน
บ้านขงเบ้ง2

"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน

ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย