"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หวยซอง & นิตยสารหวยซอง Apichoke.biz —•1ตุลาคม 2556—•

หน้า: << < (367/955) > >>

เค:

อ้างจาก: khainui ที่ 21 กันยายน 2013, 20:54:33
--

เค
ผู้ดูแลบอร์ด
Golden Hero C8
**

พลังน้ำใจ: 7733
[กดให้น้ำใจ]
  +|p   Lo| มารายงานตัวแล้วนะคะ จะมาส่งงานข้อ 4 ด้วยค่ะ  e[: e[:

--

--
y|d y|d Lv" Lv"
--

เค:

อ้างจาก: ✫~✽ Ni-Cha ✽~✫ ที่ 21 กันยายน 2013, 21:23:51
--

--

p"$สวัสดี..พี่ๆเพื่อนๆและสมาชิก.บิท ทุกท่านค่ะ  p"$
  สวัสดี..คุณเคน คุณเค คุณไข่นุ้ย คุณTee คุณ@ yada @ คุณเสือ
                    สวัสดี..คุณไพลิน คุณpedcy คุณsofar  คุณguy25 คุณtanutkan คุณ ✿~ mimmy111 ✿~
                    สวัสดี.. ทีมงานบ้านหวยซองทุกท่านกำลังใจ ดี ดี มีให้กันและกันเสมอค่ะ
                    ขอบคุณทุกๆข้อมูลที่แบ่งปันค่ะ p"$ วันนี้หรือวันไหนๆขอให้มีความสุขทุกๆท่านนค่ะ
--

JI| หลับฝันดีทุกๆท่านค่ะ  JI|

--

--

--

--
+|p +|p +|p
--

เค:

อ้างจาก: จีจี้ ที่ 21 กันยายน 2013, 20:59:52
--

--

+|p +|p
--

เค:

อ้างจาก: khainui ที่ 21 กันยายน 2013, 21:20:35
--
  g[a g[a เอาล่ะสิ....โน๊ตบุ๊คเป็นไรไม่รู้คุณเค...ทำไงล่ะเนี่ย  ขึ้นหน้าจอสีฟ้า  h[# h[# h[#

--

--
kk| พับหน้าจอลงแล้วยกขึ้นใหม่ครับ kk|
--

pas:

ขอบคุณมากค่ะ s'~ s'~ s'~ s'~

หน้า: << < (367/955) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิฺโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"
Link เว็บเพื่อนบ้าน
บ้านขงเบ้ง2

"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน

ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย