"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หวยซอง & นิตยสารหวยซอง Apichoke.biz —•1 กันยายน 2556 •—

หน้า: << < (385/1058) > >>

Tee1:

อ้างจาก: @ yada @ ที่ 21 สิงหาคม 2013, 15:39:15
--
อ้างจาก: ♥$♥ ไพลิน ♥$♥ ที่ 21 สิงหาคม 2013, 15:14:44
--

--

s|d... สวัสดียามบ่ายค่ะ  ท่านอาจารย์ ... s|d
นักคิดคำนวณตัวเลขทุกๆท่าน

สวัสดีค่ะ น้องเคน คุณเค คุณญาดา คุณไข่ คุณกาย คุณจอมขวัญ คุณโทมัส
คุณลักษ์ คุณมลV999 คุณนิชา คุณอ้อม คุณโซฟาร์
คุณเสือ คุณwin-win คุณไซโกต คุณnon
คุณTee คุณม่วนจัง คุณღ.เอ๋.ღ คุณNoojaneza55
และเพื่อนๆสมช.ทุกๆท่าน
 p"$ t"* p"$
กำลังใจ ดี ดี มีให้กันเสมอค่ะ ขอบคุณทุกๆ ข้อมูลที่แบ่งปันกัน
ขอบคุณแทนสมาชิกทุกๆท่านด้วยนะคะ
ขอให้โชคดี มีความสุข ทุกๆเวลาค่ะ
--

T|' T|' T|'
--

--

--

สวัสดียามบ่ายค่ะ คุณไพลิน  l|L

--
สบายดีครับคุณยาดา k|i k|i k|i

cane13:

อ้างจาก: ♥$♥ ไพลิน ♥$♥ ที่ 21 สิงหาคม 2013, 15:14:44
--

--

s|d... สวัสดียามบ่ายค่ะ  ท่านอาจารย์ ... s|d
นักคิดคำนวณตัวเลขทุกๆท่าน

สวัสดีค่ะ น้องเคน คุณเค คุณญาดา คุณไข่ คุณกาย คุณจอมขวัญ คุณโทมัส
คุณลักษ์ คุณมลV999 คุณนิชา คุณอ้อม คุณโซฟาร์
คุณเสือ คุณwin-win คุณไซโกต คุณnon
คุณTee คุณม่วนจัง คุณღ.เอ๋.ღ คุณNoojaneza55
และเพื่อนๆสมช.ทุกๆท่าน
 p"$ t"* p"$
กำลังใจ ดี ดี มีให้กันเสมอค่ะ ขอบคุณทุกๆ ข้อมูลที่แบ่งปันกัน
ขอบคุณแทนสมาชิกทุกๆท่านด้วยนะคะ
ขอให้โชคดี มีความสุข ทุกๆเวลาค่ะ
--

T|' T|' T|'
--

--

--

สวัสดีค่ะ พี่หนุ่ย JI| JI|

l|L l|L ขอแสดงความยินดี กับตำแหน่ง รองหัวหน้าพีอาร์นะคะ  s#y s#y
ขอให้มีความสุขกับหน้าที่การงานมากๆนะคะพี่หนุ่ย

p"$ p"$ p"$ p"$

--

cane13:

อ้างจาก: jomkwan ที่ 21 สิงหาคม 2013, 00:15:24
--
อ้างจาก: เค ที่ 20 สิงหาคม 2013, 23:03:55
--

--

--

ในนาม Apichoke.biz ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านด้วยนะครับ
ขอขอบคุณ คุณอภิโชค คุณgoodrich คุณเคน ด้วยนะครับที่ได้มอบขวัญและ
กำลังใจให้กับอาจารย์และทีมงานที่เสียสละเวลามาแบ่งปันข้อมูลและสร้างสรรค์
ผลงานให้กับทาง Apichoke.biz เพื่อมอบแด่สมาชิกทุกท่าน
ทางทีมงาน Apichoke.biz หวังว่าทุกท่านจะได้ร่วมมือร่วมใจกัน
สร้างสรรค์ผลงานและปฎิบัติหน้าที่ด้วยความรักและความสุขใจครับ
--

--

--

ขอขอบคุณ ท่านเจ้าสำนักคุณอภิโชค คุณ goodrich คุณเคน พี่เค พี่ดา พี่ไข่
ขอบคุณอาจารย์ นักคิด นักคำนวน และทีมงานหวยซองดอทบิซทุกท่านค่ะ
ที่เสียสละเวลามาแบ่งปันข้อมูลและสร้างสรรค์ ผลงานให้กับทาง Apichoke.biz
ขอให้ทุกท่านมีความสุข ร่ำรวย เงินทอง ตลอดไปค่ะ ขอบคุณจากใจจริงค่ะ

s|d ]tg k'+ ]rh g|m g|m l|ve

--

--

สวัสดีค่ะ คุณขวัญ JI| JI|

l|L l|L ขอแสดงความยินดี กับตำแหน่ง รองพีอาร์นะคะ  s#y s#y
ขอให้มีความสุขกับหน้าที่การงานมากๆนะคะคุณขวัญ

p"$ p"$ p"$ p"$

--

chaicopper:

y|d y|d y|d y|d y|d y|d y|d y|d y|d y|d l|ve

Tee1:

http://www.youtube.com/v/pniPhnSCl2A?version=2&amp;hl=th_TH&amp;color1=87CEEB&amp;color2=87CEEB&amp&autoplay=1&loop=1
--

หน้า: << < (385/1058) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิฺโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"
Link เว็บเพื่อนบ้าน
บ้านขงเบ้ง2

"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน

ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย