"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หวยซอง & นิตยสารหวยซอง Apichoke.biz —•16 กรกฏาคม 2556

<< < (571/668) > >>

☾☆☾~ ไข่หวาน ~☾☆☾:
อ้างจาก: ♥~✪ Cane ✪~✿ ที่ 13 กรกฎาคม 2013, 15:24:38

อ้างจาก: khainui ที่ 13 กรกฎาคม 2013, 15:18:05

กำลังใจยามบ่าย พร้อมมาส่งกำลังใจดีดีด้วยข้อคิดดีดีค่ะ

p"$ +1 ให้ทุกท่านตั้งแต่หน้า 90-98 ค่ะ  >> ^ khai ^  p"$

ขอบคุณกำลังใจดีๆและข้อคิดดีๆจากพี่ไข่คนเก่งค่ะ
สุขสันต์วันหยุดพักผ่อน ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ JI| JI| t"* t"*

ขอบคุณน้องเคนนะค่ะ

เค:
อ้างจาก: jomkwan ที่ 13 กรกฎาคม 2013, 15:25:29

อ้างจาก: เค ที่ 13 กรกฎาคม 2013, 15:13:39

อ้างจาก: jomkwan ที่ 13 กรกฎาคม 2013, 15:09:35

สวัสดีค่ะ  พี่เค  คุณเคนจ๋า มาส่งกำลังใจให้แล้วน๊า
มะรู้ว่าขวัญจะกลับมาทันหน้า 100 ป่าวอ่ะ ..
ไปทำงานก่องดีกว่า เด่วแว๊บมาใหม่นะค่ะ คุณเคน..
เด่วขวัญอยู่นาน พี่เค จะว่าขวัญเกิดปีวอกอีกหน่ะ..อิอิ..

|r|  ]tg t"* l|i  V:[  H#$

H#$ ดีจร้า...น้องสาว...กลับมาไวไวนะ...หน้า 100 มีทีเด็ด...กำลังขูดต้นไม้อยู่คร๊าบบบบ H#$

ขอบคุณคร๊าบบบ พี่ชาย เค น้องสาวจะรีบมาเน้อ..
มาเร็วแบบนี้พอไหวเก๊าะ อ้ายเค..อิอิ..

|r|  ]tg  H#$  H#$  H#$

H#$ อิอิ..........น้องสาวขี่บั้งไฟ....เลยยยย H#$

เค:
อ้างจาก: @ yada @ ที่ 13 กรกฎาคม 2013, 15:35:07

อ้างจาก: เค ที่ 13 กรกฎาคม 2013, 14:26:15

อ้างจาก: @ yada @ ที่ 13 กรกฎาคม 2013, 11:11:20

อ้างจาก: เค ที่ 13 กรกฎาคม 2013, 10:51:24

H:* ไปทำฟันก่อนนะครับ....เดี๋ยวกลับมาครับ...ไม่อยากไปเลย...แต่ต้องไปครับ..ถ้าไม่ไปทำฟันกลัวคุยกะเพื่อนๆไม่ได้ H:*

ไปเถอะ..เดี๋ยวจะกลายเป็น เหงือกจ๋า..ฟันลาก่อน.. H:* H:*

H#$ กลับมาแล้ววววว....พูดไม่ได้เลย..... H#$

ไม่บอกก็ รู้แล้วว่าพูดไม่ได้ เห็นเข้ามาหัวเราะอย่างเดียว โดนถอนฟันเหรอ... H#$

k#| ยังครับ....หมอให้กลับมาตัดสินใจอีกครั้ง... k#|

@ yada @:
อ้างจาก: tiger6844 ที่ 13 กรกฎาคม 2013, 10:04:42

..สวัสดีเช้าวันเสาร์ครับ..
หวัดดีครับน้องเคน คุณเค คุณญาดา คุณลักษ์
หวัดดีครับคุณโทมัส คุณKhainui คุณtanutkan
หวัดดีครับคุณtee1คุณApicคุณRuaykhabคุณmee811
..หวัดดีครับคุณจอมขวัญคุณนิชาเพื่อนๆทุกคนมีความสุขทุกวันคืนนะขอรับ..

สวัสดีค่ะคุณเสือ วันนี้ทำงานหรือป่าวคะ t#*

เค:
อ้างจาก: ♥~✪ Cane ✪~✿ ที่ 13 กรกฎาคม 2013, 15:29:45

อ้างจาก: เค ที่ 13 กรกฎาคม 2013, 15:17:31

อ้างจาก: ♥~✪ Cane ✪~✿ ที่ 13 กรกฎาคม 2013, 14:47:54

e[: e[: e[: e[:

[:; ทำ.........ม่ายยยย...........ด้ายยยยย [:;

H:* ไม่มีตังค์ค่าโทร H:*

j:l j:l j:l gum gum   งั้นไปอยู่กะพี่อ้อมดีกว่า H:* H:*

h[# ป๊าดดดดด....หมดกัน...ชายไทย...หญิงไปนอกโลก...เอ้ยยย..ต่างประเทศกันหมด h[#

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิฺโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"
Link เว็บเพื่อนบ้าน
บ้านขงเบ้ง2

"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน

ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย