ยินดีต้อนรับผู้เยี่ยมชม

หน้าแรก   หวยรัฐบาล หวยซอง Special VIP ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 13 มกราคมขอเชิญสมาชิกApichoke.biz ทุกท่านร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิดน้องเคนคนเก่ง  (อ่าน 20049 ครั้ง)
@♦อุ๋ยโหย๋♦@
ผู้อำนวยการบอร์ด
Diamond Hero C9
*

พลังน้ำใจ: 45240

« เมื่อ: 12 มกราคม 2014, 11:54:27 »

<a href="http://www.youtube.com/v/ccBcMbDYdCU?version=2&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;color1=ffa0c0&amp;amp;color2=ff80a0 &amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/ccBcMbDYdCU?version=2&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;color1=ffa0c0&amp;amp;color2=ff80a0 &amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มกราคม 2014, 14:07:33 โดย เค »

tiger6844
ผู้ดูแลบอร์ด
Golden Hero C8
*

พลังน้ำใจ: 21213

« ตอบ #1 เมื่อ: 12 มกราคม 2014, 13:50:44 »

. . ก า ร์ ด อ ว ย พ ร วั น เ กิ ด สำหรับน้องเคนค๊าบ**

❂✩mimmy✩✪
Webmaster
*

พลังน้ำใจ: 39497

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 มกราคม 2014, 15:21:37 »

สุขสันต์วันเกิดค่ะคุณเคน
ขอให้มีความสุขมากๆค่ะ
คิดหวังในสิ่งใด ขอให้สมหวังอย่างที่ตั้งใจนะคะ

pat12
อาจารย์มงกุฏเพชร C8
*

พลังน้ำใจ: 14547

« ตอบ #3 เมื่อ: 12 มกราคม 2014, 18:09:15 »

สุขสันต์วันเกิดค่ะคุณเคน ขอให้สุขภาพแข็งแรง
มีความเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานและสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มกราคม 2014, 07:19:56 โดย pat12 »

ร้อยคนรัก ไม่เท่าหนึ่งคนที่ภักดี  ร้อยคำหวานที่มี ไม่อาจเท่าหนึ่งคำที่จริงใจ

goodrich
Admin
*

พลังน้ำใจ: 26570

« ตอบ #4 เมื่อ: 12 มกราคม 2014, 20:41:56 »

ขอให้น้องที่น่ารักมีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Tee1
รองหัวหน้าสื่อสารมวลชน
*

พลังน้ำใจ: 29580

ไม่จำเป็นต้องทำตัวดี ให้ใครชมว่าดี

« ตอบ #5 เมื่อ: 12 มกราคม 2014, 20:58:17 »

อวยพรให้สุขสันต์ในวันเกิด
ให้บรรเจิดสุขสว่างดั่งฟ้าใส
ให้ผ่านพ้นอุปสรรคปราศจากภัย
ให้สุขกายสุขใจไปทั้งมวล.

ให้คุณพระคุ้มครองป้องปกปิด
สิ่งศักดิ์สิทธิ์ รัก ปราถนา มาครบถ้วน
ให้เดินบนกลีบกุหลาบอันอบอวล
สุขทั้งมวลนอบน้อมให้ด้วยใจเอย

สุขสันต์วันเกิดนะครับคุณเคน
ขอให้มีความสุขสดชื่นคิดสิ่งใจขอให้สมหวังดั่งใจปรารถนาทุกประการนะครับ

บทกลอนคลายเครียด
http://www.apichoke.biz/index.php/topic,12009.0.htm
@ yada @
หัวหน้าPublic Relations
*

พลังน้ำใจ: 28789

รวย ทุกงวด

« ตอบ #6 เมื่อ: 12 มกราคม 2014, 21:26:08 »

ให้สุขกายสุขใจไปทั้งมวล

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะคะ น้องเคน
ขอให้มีความสุข ร่ำรวย เงินทอง
สุขภาพแข็งแรง.. การงานราบรื่น..
คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาทุกประการค่ะ

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 10:12:41 »

<a href="http://www.youtube.com/v/ccBcMbDYdCU?version=2&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;color1=ffa0c0&amp;amp;color2=ff80a0 &amp;amp;border=1autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/ccBcMbDYdCU?version=2&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;color1=ffa0c0&amp;amp;color2=ff80a0 &amp;amp;border=1autoplay=1&amp;loop=1</a>

สวัสดีค่่ะพี่อุ๋ยโหย๋ จุ๊บๆ จุ๊บๆ  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้พี่อุ๋ยโหย๋มีความสุขมากๆ
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีๆที่มีให้กันเสมอค่ะ
ขอบคุณภาพสวยๆด้วยนะคะพี่อุ๋ยโหย๋
♥~✪ Cane ✪~✿

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 10:28:13 »

ขอให้น้องที่น่ารักมีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สวัสดีค่่ะพี่goodrich คริคริ คริคริ  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้พี่goodrichมีความสุขมากๆ
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะคะ

ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีๆที่มีให้กันเสมอค่ะ
ขอบคุณมากๆนะคะพี่goodrich

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 10:32:52 »

. . ก า ร์ ด อ ว ย พ ร วั น เ กิ ด สำหรับน้องเคนค๊าบ**

สวัสดีค่่ะพี่เสือ  victer victer  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้พี่เสือมีความสุขมากๆ

ขอบคุณการ์ดวันเกิดสวยๆด้วยนะคะพี่เสือ

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 10:37:27 »

สุขสันต์วันเกิดค่ะคุณเคน
ขอให้มีความสุขมากๆค่ะ
คิดหวังในสิ่งใด ขอให้สมหวังอย่างที่ตั้งใจนะคะ

สวัสดีค่่ะคุณมิมมี่  จุ๊บๆ จุ๊บๆ  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้คุณมิมมี่มีความสุขมากๆ

ขอบคุณภาพสวยๆด้วยนะคะคุณมิมมี่

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 10:57:29 »

สุขสันต์วันเกิดค่ะคุณเคน ขอให้สุขภาพแข็งแรง
มีความเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานและสมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการ

สวัสดีค่่ะอาจารย์pat12 จุ๊บๆ จุ๊บๆ  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้อาจารย์pat12มีความสุขมากๆ

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรด้วยนะคะอาจารย์

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 11:01:40 »

ให้สุขกายสุขใจไปทั้งมวล.

ให้คุณพระคุ้มครองป้องปกปิด
สิ่งศักดิ์สิทธิ์ รัก ปราถนา มาครบถ้วน
ให้เดินบนกลีบกุหลาบอันอบอวล
สุขทั้งมวลนอบน้อมให้ด้วยใจเอย

สุขสันต์วันเกิดนะครับคุณเคน
ขอให้มีความสุขสดชื่นคิดสิ่งใจขอให้สมหวังดั่งใจปรารถนาทุกประการนะครับ

สวัสดีค่่ะคุณTee  victer victer  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้คุณTeeมีความสุขมากๆ

ขอบคุณคำอวยพรด้วยนะคะคุณTee

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 11:08:27 »

ให้สุขกายสุขใจไปทั้งมวล

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะคะ น้องเคน
ขอให้มีความสุข ร่ำรวย เงินทอง
สุขภาพแข็งแรง.. การงานราบรื่น..
คิดสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาทุกประการค่ะ

สวัสดีค่่ะพี่ดา จุ๊บๆ จุ๊บๆ  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้พี่ดามีความสุขมากๆ

ขอบคุณภาพสวยๆด้วยนะคะพี่ดา

♥$♥ ไพลิน ♥$♥
สมาชิกพิเศษ
*

พลังน้ำใจ: 17193

« ตอบ #14 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 11:33:43 »

...สุขสันต์วันเกิดค่ะน้องเคน คนเก่ง...
ขอพรให้มีสุขภาพแข็งแรง โชคดี ทั้งหน้าที่การงาน และครอบครัว
คิดหวังสิ่งใด ขอให้สมหวังดั่งใจคิด ขอให้ร่ำรวยๆ มากๆ นะคะ
โชคดี มีความสุขมากๆตลอดปี 2557 และตลอดไปจ้าาาา...

ห้องขำขันเพลิดเพลิน  
www.apichoke.biz/index.php/topic,11438.0.html

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 12:00:19 »

สุ ข สั น ต์ วั น เ กิ ด น ะ ค่ ะ  คุ ณ เ ค น  มี ค ว า ม สุ ข ม า ก ๆ น ะ ค่ ะ
คิ ด ห วั ง สิ่ ง ใ ด ข อ ใ ห้ ส ม ป ร า ร ถ น า ทุ ก ป ร ะ ก า ร  ร่ ำ ร ว ย เ งิ น ท อ ง
ต ล อ ด ปี แ ล ะ ต ล อ ด ไ ป ค่ ะ

สวัสดีจ๊ะคุณขวัญ จุ๊บๆ จุ๊บๆ  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้คุณขวัญมีความสุขมากๆ

ขอบคุณภาพสวยๆด้วยนะคะคุณขวัญ

✿mum&me✿
Super Hero C7
*

พลังน้ำใจ: 2799

« ตอบ #16 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 12:17:05 »

..HBD..สุขสันต์วันเกิดค่ะ คุณ เคน..
คิดสิ่งใดให้สมปรารถนาทุกประการค่ะ
ขอให้สุขภาพแข็งแรง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน
ร่ำรวยทั้งเงินทอง และมีความสุขตลอดปี และตลอดไปนะคะ

ชนิดา
สมาชิกระดับอาจารย์ C6~~~ SUPER VIP6-16Oct14
*

พลังน้ำใจ: 15351

สุดแต่ใจจะไขว่คว้า

« ตอบ #17 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 14:07:59 »

สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิด  ค่ะ คุณเคน
ขอให้คุณเคนและครอบครัว จงมีแต่ความสุข
ความเจริญ ในหน้าที่การงาน คิดหวังสิ่งใด
ขอให้สมความปรารถนา นะค่ะ ร่ำรวย ๆๆ

การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ การให้อภัยซึ่งกันและกัน
ชนิดา
สมาชิกระดับอาจารย์ C6~~~ SUPER VIP6-16Oct14
*

พลังน้ำใจ: 15351

สุดแต่ใจจะไขว่คว้า

« ตอบ #18 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 14:13:10 »

สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิด  ค่ะ คุณเคน
ขอให้คุณเคนและครอบครัว จงมีแต่ความสุข
ความเจริญ ในหน้าที่การงาน คิดหวังสิ่งใด
ขอให้สมความปรารถนา นะค่ะ ร่ำรวย ๆๆ

การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือ การให้อภัยซึ่งกันและกัน
★ღ m&m ღ★
*

พลังน้ำใจ: 1397

« ตอบ #19 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 14:17:15 »

สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิด  ค่ะ คุณเคน

Love Love Love Love Love
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มกราคม 2014, 14:19:48 โดย m&m »
☾☆☾~ ไข่หวาน ~☾☆☾
Public Relation
*

พลังน้ำใจ: 18277

^khai^ " เมื่อทำวันนี้ดีที่สุดแล้ว พรุ่งนี้ก็ไม่มีอะไรต้องเสียใจ "

« ตอบ #20 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 18:47:51 »

Happy Birthday " น้องเคน " น้องสาวคนเก่งค่ะ
ขอให้น้องเคนมีความสุขมากๆในวันคล้ายวันเกิด 13 มกราคมนี้นะคะ
ขอให้มีแต่สิ่งดีดีเข้ามาในชีวิต คิดสิ่งใดให้สำเร็จสมดังใจปรารถนา ทุกๆช่วงเวลาจงมีแต่ความโชคดี
สุขีมั่งมีเงินทอง พรั่งพร้อมในทุกอย่างที่ตั้งใจ วันนี้และตลอดไปเทอญ สาธุ สาธุ

nonsea
Hero Member C6
*

พลังน้ำใจ: 4910

« ตอบ #21 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 19:14:47 »

สุขสันต์วันเกิดครับคุณเคน ร่ำรวย ร่ำรวย ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง

หนูดีจ้า
*

พลังน้ำใจ: 1817

« ตอบ #22 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 19:40:21 »

Happy Birthday สุขสันต์วันเกิด ค่ะ คุณเคน
ขอให้สมความปรารถนา นะคะ

Love Love Love
apichoke
Administrator
*

พลังน้ำใจ: 9375

« ตอบ #23 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 20:26:10 »

ขออวยพร แด่..น้องเคน ในวันเกิด
สิ่งที่ดี งามล้ำเลิศ บังเกิดผล

ขอให้รวย สวยงามตา ดูน่ายล
มิ่งมงคล เลิิศล้น สู่คนดี

ขอไตรรัตน์ คุ้มครอง ปกป้องด้วย
ขอให้สวย ล้ำเลิศ ประเสริฐศรี

ให้ไีร้ทุกข์ ไร้โศก จงโชคดี
ให้มั่งมี ศรีสุข ทุกคืนวัน

เค
✲ผู้ช่วย Admin ✲
อาจารย์เหรียญทอง C6

*

พลังน้ำใจ: 35128

« ตอบ #24 เมื่อ: 13 มกราคม 2014, 22:12:57 »

<a href="http://www.youtube.com/v/uSHxYZaidKM?version=2&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;color1=E0B0FF &amp;amp;color2=E0B0FF &amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/uSHxYZaidKM?version=2&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;color1=E0B0FF &amp;amp;color2=E0B0FF &amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>

เบิร์ดเดย์  พี่สะกด ไม่เป็นหรอก
แต่ขอบอก ให้สุขสันต์  และหรรษา
คิดสิ่งใด  ให้สมหวัง  สมอุรา
ให้ห่างไกล  ซองมาม่า เริงร่าใจ
ขอร่ำรวย  เทวดาช่วย  นางฟ้าจ๋า
พี่เคมา  ช่วยอ้อนวอน  อย่าผลักใส
ห้าต้วมา  ขอแค่สาม  รวยเร็วไว
จัดหนักไป  รวยสุขสม  ภิรมย์จริง

ขอสุขภาพ  จงดี  อย่าป่วยไข้
ออกจากใจ  ใช่พร่ำเพ้อ  นะคุณหญิง
หมอให้ลด  สิ่งใดใด  อย่าประวิง
ทุกทุกสิ่ง  ที่หมอสั่ง  จำขึ้นใจ

ขอให้สวย  สุดท้าย  ที่อยากกล่าว
แต่เขาเล่า  ว่าสวยเริ่ด  ดูเฉิดฉาย
ไม่เคยเห็น  หรอกนะ  เคนคงอาย
ก็สุดท้าย  สวยรวยเก่ง  เจ๋งตลอดไป

MT14
Hero Member C6
*

พลังน้ำใจ: 2728

รักฉัน .. อย่าคิดถึงฉัน

« ตอบ #25 เมื่อ: 14 มกราคม 2014, 14:17:41 »

สุขสันต์วันเกิด มีความสุขตลอดไปครับ

<a href="http://www.swfcabin.com/swf-files/1376904812.swf" target="_blank">http://www.swfcabin.com/swf-files/1376904812.swf</a>

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 15 มกราคม 2014, 13:20:31 »

ขออวยพร แด่..น้องเคน ในวันเกิด
สิ่งที่ดี งามล้ำเลิศ บังเกิดผล

ขอให้รวย สวยงามตา ดูน่ายล
มิ่งมงคล เลิิศล้น สู่คนดี

ขอไตรรัตน์ คุ้มครอง ปกป้องด้วย
ขอให้สวย ล้ำเลิศ ประเสริฐศรี

ให้ไีร้ทุกข์ ไร้โศก จงโชคดี
ให้มั่งมี ศรีสุข ทุกคืนวัน

สวัสดีค่่ะท่านเจ้าสำนัก  

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรดีๆที่มอบให้น้องเคนนะคะ Love Love love you love you

ขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีๆที่มีให้กันเสมอๆค่ะ
ขอบคุณที่คอยดูแลและให้คำแนะนำดีๆและเป็นที่ปรึกษาให้น้องเคนเสมอมา
ขอให้เป็นท่านเจ้าสำนัก เป็นพี่ชายที่น่ารักของน้องสาวคนนี้ตลอดไปนะคะ

ขอพรพระคุ้มครอง ให้ท่านเจ้าสำนักมีความสุขมากๆ

ขอบคุณมากๆค่ะท่านเจ้าสำนัก

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: 15 มกราคม 2014, 13:31:36 »

...สุขสันต์วันเกิดค่ะน้องเคน คนเก่ง...
ขอพรให้มีสุขภาพแข็งแรง โชคดี ทั้งหน้าที่การงาน และครอบครัว
คิดหวังสิ่งใด ขอให้สมหวังดั่งใจคิด ขอให้ร่ำรวยๆ มากๆ นะคะ
โชคดี มีความสุขมากๆตลอดปี 2557 และตลอดไปจ้าาาา...

สวัสดีค่่ะพี่หนุ่ย  จุ๊บๆ จุ๊บๆ  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้พี่หนุ่ยมีความสุขมากๆ

ขอบคุณการ์ดวันเกิดสวยๆด้วยนะคะพี่หนุ่ย

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 15 มกราคม 2014, 13:54:48 »

..HBD..สุขสันต์วันเกิดค่ะ คุณ เคน..
คิดสิ่งใดให้สมปรารถนาทุกประการค่ะ
ขอให้สุขภาพแข็งแรง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน
ร่ำรวยทั้งเงินทอง และมีความสุขตลอดปี และตลอดไปนะคะ

สวัสดีค่่ะ คุณyhivha จุ๊บๆ จุ๊บๆ  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้ คุณyhivha มีความสุขมากๆ

ขอบคุณการ์ดวันเกิดสวยๆด้วยนะคะ

cane13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: 15 มกราคม 2014, 15:14:38 »

สวัสดีค่่ะ อาจารย์ชนิดา จุ๊บๆ จุ๊บๆ  

ขอพรพระคุ้มครอง ให้อาจารย์ชนิดา มีความสุขมากๆ

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรด้วยนะคะ

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์