"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หวยซอง & นิตยสารหวยซอง Apichoke.biz —•16 กันยายน 2558—•
<< < (208/352) > >>
@ yada @:
ชุดดับสิบล่าง

ชุดดับสิบล่าง ด้วยสถิติ 56 งวด ยังไม่ผิด   ดับ  906

หลักสิบล่าง ด้วยสถิติ 56 งวด  จะเหลือเลข  1234578
มาลุ้นกันค่ะ ขอให้สูตรเดินต่อนะคะ    s$l
cane13:
อ้างจาก: ๋๋JoobJoob ที่ 06 กันยายน 2015, 11:04:57

ขอดูหนังสือประชานิยมหน่อยค่ะ     s|d

สวัสดีค่ะ
ขอบคุณที่ติดตามหนังสือนะคะ

•—หนังสือ เลข ประชานิยม—• « 1 2 ... 15 16 »
http://www.apichoke.biz/index.php/topic,14562.0.html

วันนี้และทุกๆวันขอให้มีความสุขมากๆค่ะ

✿★°~cane*⋆✩
พบพร โชคสร้างทรัพย์:
si" si" si" si" si" si" si"
cane13:

have a good time for you

สวัสดีค่ะ

✿★°~cane*⋆✩, konantsp, sirwan, Qwertyuiop, Meansiri, BK, aa62, mann, znn,
Tanavadi, capper, twotime, veryman, kon_khubua, nunntawan, zippo, pahon,
stomersix, smile1929, kong740 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 171 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ดนี้

วันนี้และทุกๆวันขอให้มีความสุขมากๆค่ะ

✿★°~cane*⋆✩

cane13:
อ้างจาก: @ yada @ ที่ 08 กันยายน 2015, 17:15:12

งวดนี้ สูตรแต่ละสูตร ต้องทดลองใช้ก่อน
ไม่รู้ผลจะออกมาเป็นอย่างไรนะคะ ก็ เป็นที่ทราบกันดีอยู่แล้ว
มีการปรับเปลี่ยนผลออกรางวัล
ถ้าไม่มีอะไรกระทบก็ดีค่ะ ขอให้เดินดีต่อเนื่องค่ะ

ชุดดับร้อย+ดับสิบ+ดับหน่วย

ชุดดับร้อย  ด้วยสถิติ  138  งวด ยังไม่ผิด   ดับ  0
ชุดดับสิบ   ด้วยสถิติ   186  งวด ยังไม่ผิด   ดับ  3
ชุดหน่วย   ด้วยสถิติ   145  งวด ยังไม่ผิด    ดับ  3

สวัสดีค่ะ

ขอบคุณแทนสมาชิกดอทบิซด้วยนะคะ วันนี้และทุกๆวันขอให้มีความสุขมากๆค่ะ

✿★°~cane*⋆✩
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิฺโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"
Link เว็บเพื่อนบ้าน
บ้านขงเบ้ง2

"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน

ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย