"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เปิดกระทู้แบ่งปันข้อมูลชิงเงินรางวัลมูลค่า 4000 บาท...มาลุ้นกันครับ(ครั้งที่ 2)
(1/15) > >>
เค:

เค:

เค:

เค:

อ้างจาก: apichoke ที่ 07 กันยายน 2014, 16:17:47

7/9/57

เงินรางวัลสำหรับท่านที่ชนะเกมส์สนุกๆนะครับ
จัดให้เรียบร้อยแล้วครับขอบคุณอีกครั้งครับ
ต้องขอขอบคุณคุณ Pat12 นะครับที่นำเงินรางวัล
มอบให้โรงพยาบาลสงฆ์แล้วส่งบุญมอบให้สมาชิกบ้านบิซทุกท่านเลยครับ
ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

ขอบคุณครับ

v|L v|L v|L
เค:

อ้างจาก: เค ที่ 02 กันยายน 2014, 19:22:34

สวัสดีครับท่านอาจารย์นักคำนวณ ทีมงานและสมาชิกที่น่ารักทุกท่าน
สรุปผลเกมส์การแข่งขันแบ่งปันข้อมูลที่ห้องหวยรัฐบาลแล้วนะครับ
งวดที่ผ่านมามีผู้ให้เลขถูกทั้งหมด 15 ท่าน ตามกฎกติกาที่วางไว้นะครับ
ขณะนี้เราได้ผู้ชนะแล้วนะครับคือคุณ Pat12 และคุณราศีกันย์
ทางทีมงานขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ
และขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ร่วมเล่นเกมส์สนุกกับทางทีมงาน
โปรดติดตามต่อไปนะครับ..ว่าทางทีมงานจะมีเกมส์สนุกๆอะไรใหม่ๆมาให้สมาชิก
ได้ร่วมลุ้นร่วมสนุกกันอีกครับ

ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านอีกครั้งครับ

ทีมงานอภิโชคดอทบิซ

v|L v|L v|L

ขอแสดงความยินดีกับคุณpat12 และ คุณราศีกันย์ นะครับ
ขอบคุณที่แบ่งปันข้อมูลให้กับสมาชิกอภิโชคดอทบิซครับ
ข้อมูลสุดยอดมากครับ

ทีมงานอภิโชคดอทบิซ

l|ve l|ve

นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิฺโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"
Link เว็บเพื่อนบ้าน
บ้านขงเบ้ง2

"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน

ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย