"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หวยซอง & นิตยสารหวยซอง Apichoke.biz —•1 กันยายน 2556 •—

<< < (637/1058) > >>

เค:

อ้างจาก: khainui ที่ 24 สิงหาคม 2013, 21:17:53

ทีมงาน ได้รวบรวมข้อมูลถึงหน้า 116 และนำไปวางกระทู้ลิ้งค์ที่หน้า 1 แล้วนะคะ
สมาชิกสามารถกดลิ้งค์ด้านล่้างนี้เพื่อความสะดวกในการค้นหาข้อมูล
ของท่านอาจารย์ต่างๆ ขอให้สนุกกับการค้นหาข้อมูลนะคะ
ไปกระทู้รวมลิ้งค์ ได้เลยค่ะ

กระทู้ข้อมูลลิ้งค์ งวด 1 กันยายน 2556
http://www.apichoke.biz/index.php/topic,12672.0.html

ทีมงาน apichoke.biz

เพื่อความสะดวกและรวดเร็วในการค้นหาข้อมูล ไปที่หน้า >> 1 ได้เลยนะคะ  s|d s|d

เค:

e[: ไม่ต้องส่งรหัสโออิชิ..ไม่ต้องส่งรหัสอิชิตัน..ท่านก็มีสิทธิ์ได้..เป็นสมาชิก วีไอพี ฟรี.. e[:

อ้างจาก: เค ที่ 19 สิงหาคม 2013, 22:12:11

ข่าวดี
ค้นหาผู้โชคดีงวดประจำวันที่
1 กันยายน 2556

เริ่มเปิดกระทู้...วันที่16 สิงหาคม 2556 - 1 กันยายน 2556

ใครจะเป็นผู้โชคดี...รายแรก....มาดูกันครับ....รึว่าจะเป็นคุณ....??? ..

สำหรับสมาชิกห้องหวยซองApichoke.biz

สวัสดีครับท่านอาจารย์นักคำนวณทีมงานและสมาชิกทุกท่าน

เนื่องจากเราได้ดำเนินการปรับเปลี่ยนปรับปรุงห้องหวยซองมาระยะหนึ่งแล้ว

เพื่อให้มีประสิทธิภาพและความสะดวกสบายเพื่อรองรับสมาชิกดอทบิซทุกท่าน

Apichoke.biz ได้มีโปรโมชั่นเป็นโบนัสพิเศษสำหรับสมาชิกที่น่ารักทุกท่าน

ได้รับสิทธิพิเศษ เป็นสมาชิกวีไอพี ให้ท่านฟรี3 เดือน

ตามเงื่อนไขและกฎกติกาดังนี้นะครับ

กฎกติกา

1. ต้องเป็นสมาชิกหรืออาจารย์บ้านดอทบิซเท่านั้น ทีมงานทุกท่านไม่ได้รับสิทธิ์นะครับเพราะท่านมีสิทธ์อยู่แล้ว

2. เข้ามาโพสต์พูดคุยในห้องหวยซองโดยไม่จำกัดจำนวนครั้ง ใครโพสต์มากมีสิทธิ์มากนะครับ

3. บุคคลทั่วไปเข้ามาโพสต์ไม่ได้ต้องสมัครสมาชิกก่อนนะครับไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้นครับ

4. บุคคลที่ได้รับสิทธิ์ไปแล้วสามารถรับซ้ำได้นะครับ...เนื่องจากท่านยังเข้ามาโพสต์และร่วมรายการอยู่

รางวัลที่จะได้รับและขั้นตอนการตัดสิน

1.สมาชิกVIPวีไอพีฟรี 3 เดือน

2.  ระยะเวลาโปรโมรชั่นนี้ คือ 3 เดือนหรือ 6 งวด

3.  ในแต่ละงวดจะมีผู้โชคดีเพียงหนึ่งท่านเท่านั้น

4.  ผู้ที่โชคดีคือกระทู้ของผู้ที่ตรงกับเลขสามตัวบนของเลขที่ออกในงวดนั้น

5.  ในกรณีที่มีผู้โชคดีเกินจำนวน ทีมงานจะคัดผู้โชคดีโดยใช้หลักหน่วยสองตัวล่าง
ว่าตรงกับหลักพันของท่านใดถ้ายังไม่มีอีกจะใช้หลักสิบสองตัวล่างว่าตรงกับของท่านใดในกรณีนี้
ถ้ายังไม่มีอีกจะใช้หลักหน่วยสองตัวล่างว่าใกล้เคียงกับท่านใดมากที่สุดครับ    

6.  ในกรณีที่กระทู้ผู้โชคดีตรงกับกระทู้ของทีมงานทั้งหมดขอย้ำว่าทั้งหมด
เราจะนับถัดจากกระทู้ทีมงานเป็นกระทู้ผู้โชคดี..
เช่นกระทู้ทีมงานที่ 435 เราจะใช้กระทู้ 436 ซึ่งเป็นของสมาชิกเท่านั้นในการได้รับรางวัล

7.  ในกรณีที่มีกระทู้ทีมงานเป็นผู้โชคดี และมีกระทู้สมาชิกเป็นผู้โชคดีด้วย
เราจะตัดสิทธิ์ทีมงานออก เหลือเฉพาะสมาชิกครับ

เรียนเชิญทุกท่านโพสต์ร่วมสนุกและชิงรางวัลนะครับ

ห้องวีไอพีของเรารวบรวมอาจารย์คัดเลขเด่นสุดยอดเลยครับ....งานนี้มีแต่ได้กับได้นะครับ

ทีมงานห้องหวยซอง Apichoke.biz

บัดนี้...เริ่มการค้นหาผู้โชคดีแล้วครับ
ใครจะเป็นผู้โชคดี...รายแรก....มาดูกันครับ....
รึว่าจะเป็นคุณ

[:; [:;

krapoonoi:
รอ พี่รวย........................ ค รั บ................ ]rh ]rh ]rh ]rh g|m g|m g|m g|m g|m g|m

Pong tab:
อ้างจาก: เค ที่ 25 สิงหาคม 2013, 07:32:00

e[: ไม่ต้องส่งรหัสโออิชิ..ไม่ต้องส่งรหัสอิชิตัน..ท่านก็มีสิทธิ์ได้..เป็นสมาชิก วีไอพี ฟรี.. e[:

อ้างจาก: เค ที่ 19 สิงหาคม 2013, 22:12:11

ข่าวดี
ค้นหาผู้โชคดีงวดประจำวันที่
1 กันยายน 2556

เริ่มเปิดกระทู้...วันที่16 สิงหาคม 2556 - 1 กันยายน 2556

ใครจะเป็นผู้โชคดี...รายแรก....มาดูกันครับ....รึว่าจะเIป็นคุณ....??? ..

สำหรับสมาชิกห้องหวยซองApichoke.biz

สวัสดีครับท่านอาจารย์นักคำนวณทีมงานและสมาชิกทุกท่าน

เนื่องจากเราได้ดำเนินการปรับเปลี่ยนปรับปรุงห้องหวยซองมาระยะหนึ่งแล้ว

เพื่อให้มีประสิทธิภาพและความสะดวกสบายเพื่อรองรับสมาชิกดอทบิซทุกท่าน

Apichoke.biz ได้มีโปรโมชั่นเป็นโบนัสพิเศษสำหรับสมาชิกที่น่ารักทุกท่าน

ได้รับสิทธิพิเศษ เป็นสมาชิกวีไอพี ให้ท่านฟรี3 เดือน

ตามเงื่อนไขและกฎกติกาดังนี้นะครับ

กฎกติกา

1. ต้องเป็นสมาชิกหรืออาจารย์บ้านดอทบิซเท่านั้น ทีมงานทุกท่านไม่ได้รับสิทธิ์นะครับเพราะท่านมีสิทธ์อยู่แล้ว

2. เข้ามาโพสต์พูดคุยในห้องหวยซองโดยไม่จำกัดจำนวนครั้ง ใครโพสต์มากมีสิทธิ์มากนะครับ

3. บุคคลทั่วไปเข้ามาโพสต์ไม่ได้ต้องสมัครสมาชิกก่อนนะครับไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้นครับ

4. บุคคลที่ได้รับสิทธิ์ไปแล้วสามารถรับซ้ำได้นะครับ...เนื่องจากท่านยังเข้ามาโพสต์และร่วมรายการอยู่

รางวัลที่จะได้รับและขั้นตอนการตัดสิน

1.สมาชิกVIPวีไอพีฟรี 3 เดือน

2.  ระยะเวลาโปรโมรชั่นนี้ คือ 3 เดือนหรือ 6 งวด

3.  ในแต่ละงวดจะมีผู้โชคดีเพียงหนึ่งท่านเท่านั้น

4.  ผู้ที่โชคดีคือกระทู้ของผู้ที่ตรงกับเลขสามตัวบนของเลขที่ออกในงวดนั้น

5.  ในกรณีที่มีผู้โชคดีเกินจำนวน ทีมงานจะคัดผู้โชคดีโดยใช้หลักหน่วยสองตัวล่าง
ว่าตรงกับหลักพันของท่านใดถ้ายังไม่มีอีกจะใช้หลักสิบสองตัวล่างว่าตรงกับของท่านใดในกรณีนี้
ถ้ายังไม่มีอีกจะใช้หลักหน่วยสองตัวล่างว่าใกล้เคียงกับท่านใดมากที่สุดครับ    

6.  ในกรณีที่กระทู้ผู้โชคดีตรงกับกระทู้ของทีมงานทั้งหมดขอย้ำว่าทั้งหมด
เราจะนับถัดจากกระทู้ทีมงานเป็นกระทู้ผู้โชคดี..
เช่นกระทู้ทีมงานที่ 435 เราจะใช้กระทู้ 436 ซึ่งเป็นของสมาชิกเท่านั้นในการได้รับรางวัล

7.  ในกรณีที่มีกระทู้ทีมงานเป็นผู้โชคดี และมีกระทู้สมาชิกเป็นผู้โชคดีด้วย
เราจะตัดสิทธิ์ทีมงานออก เหลือเฉพาะสมาชิกครับ

เรียนเชิญทุกท่านโพสต์ร่วมสนุกและชิงรางวัลนะครับ

ห้องวีไอพีของเรารวบรวมอาจารย์คัดเลขเด่นสุดยอดเลยครับ....งานนี้มีแต่ได้กับได้นะครับ

ทีมงานห้องหวยซอง Apichoke.biz

บัดนี้...เริ่มการค้นหาผู้โชคดีแล้วครับ
ใครจะเป็นผู้โชคดี...รายแรก....มาดูกันครับ....
รึว่าจะเป็นคุณ

[:; [:;

p|l p|l y[| y[| y[| p|l p|l

♥★♥V999♥★♥:

สุขสันต์วันหยุดขอให้มีความสุขมากๆๆนะค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิฺโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"
Link เว็บเพื่อนบ้าน
บ้านขงเบ้ง2

"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน

ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย