"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หวยซอง & นิตยสารหวยซอง Apichoke.biz —•1 สิงหาคม 2556 •—
<< < (205/711) > >>
@ yada @:
อ้างจาก: rainie ที่ 19 กรกฎาคม 2013, 22:06:03

มาปูเสื่อรอ อ.api08ค่ะ   l|L

s|d s|d s|d s|d s|d s|d

s|d สวัสดีตอนเช้าค่ะ คุณrainie  ที่แวะมาชมข้อมูลและมาให้กำลังใจกันค่ะ  k#|
  p"$  ขอให้สมหวัง กับข้อมูล ที่ได้รับทุกๆข้อมูลนะคะ    p"$
           ขอให้ร่ำรวย โชคดี รวยๆ เฮงๆค่ะ

@ yada @:
อ้างจาก: khainui ที่ 19 กรกฎาคม 2013, 22:27:33

^khai^
 l|ve l|L l|ve l|L l|ve

s|d สวัสดีตอนเช้าค่ะ น้องไข่    k#|
  p"$  ขอให้สมหวัง กับข้อมูล ที่ได้รับทุกๆข้อมูลนะคะ    p"$
           ขอให้ร่ำรวย โชคดี รวยๆ เฮงๆค่ะ

@ yada @:
อ้างจาก: natayasiri ที่ 19 กรกฎาคม 2013, 22:38:08

T|' y[| s|v s|d tk| y|d

s|d สวัสดีตอนเช้าค่ะ คุณnatayasiri  ที่แวะมาชมข้อมูลและมาให้กำลังใจกันค่ะ  k#|

@ yada @:
อ้างจาก: khainui ที่ 19 กรกฎาคม 2013, 22:53:54

p"$ p"$ขอบคุณท่านเจ้าสำนักอภิโชคค่ะ  p"$ p"$

i|o i|o i|o i|o
พรพรหม:
อ้างจาก: kondee ที่ 19 กรกฎาคม 2013, 21:46:05

อ้างจาก: kondee ที่ 19 กรกฎาคม 2013, 19:00:01

อ้างจาก: พรพรหม ที่ 19 กรกฎาคม 2013, 18:43:33

งวดนี้ขอให้คุณkondee ช่วยลง ร้อยคำคน สิบวาจา หน่วยวจี บนให้ด้วยน่ะครับ y[| y[| y[| s|v s|v s|v p]|

รับทราบครับ  รอก่อนนะครับ

ขอขอบคุณคุณkondeeเป็นอย่างยิ่งครับ p|l p|l s|v s|v
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิฺโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"
Link เว็บเพื่อนบ้าน
บ้านขงเบ้ง2

"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน

ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย