"อภิโชค หวยซอง เลขเด็ด สูตรหวย ประกาศเพื่อทราบ"
"ข้อมูลในเว็บเขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

หวยซอง & นิตยสารหวยซอง Apichoke.biz —•16 กรกฏาคม 2556

หน้า: << < (391/668) > >>

เค:

อ้างจาก: Noojaneza55 ที่ 08 กรกฎาคม 2013, 21:17:14
--
อ้างจาก: mee811 ที่ 08 กรกฎาคม 2013, 21:09:02
--

--

y|d y|d tk| tk| i|o i|o ขอบคุณคร้าหมีน้อย  k|i k|i

mee811
Hero Member C6

l|L l|L
พลังน้ำใจ: 855
[กดให้น้ำใจ]

--

l|ve บวกหนึ่งขอบคุณครับ...ฝันดีครับ l|ve
--

เค:

อ้างจาก: @Namtan@ ที่ 08 กรกฎาคม 2013, 21:49:29
--
[:;กำลังใจก่อนเข้านอนมอบให้ทีมงานและสมาชิกทุกท่าน [:;

--

--

--
l|ve บวกหนึ่งขอบคุณครับ...ฝันดีครับ l|ve
--

เค:

อ้างจาก: ผีเสื้อ   เอ๋อ ที่ 08 กรกฎาคม 2013, 21:42:25
--
อ้างจาก: mee811 ที่ 08 กรกฎาคม 2013, 21:33:51
--

--
y|d y|d y|d tk| y|d y|d y|d

--

--

☾☆☾~ ไข่หวาน ~☾☆☾:

p"$ p"$  ฝันดีนะคะทุกคน  p"$ p"$  

--

+1 ให้กับทุกคนค่ะ เจอตรงไหนกดทันทีตรงนั้นนะคะ  
♥~✪ Cane ✪~✿   @ yada @   win-win  ♥$♥ ไพลิน ♥$♥  ✿~ mimmy111 ✿~
$$vasinn$$    gosithunsa    apic08   phowasit    ruaykhab   PAKAO    Hippo
ZYGOTES     farazi2006   goodrich   jomkwan    mamindy   ✫~✽ Ni-Cha ✽~✫
เค       ღ.เอ๋.ღ     หนุ่มสุพรรณ     ღღ ลักษ์ ღღ   ชนิดา     เฟย์ญ่า      หมูหัน       Thomas
bright         mee811     subachok21     Tee1       NI924      jum16
pedcy    น้องnonn       Mazda1     sofar    somsre       Kasara-11
Prince Laopee      Noojaneza55   คุณDOKFIN   คุณatchala11 คุณ natjang
คุณบูมบูม    คุณapple  คุณQQ อ.เปียจ๋า   ฅนน่ารัก   คุณKohZa  คุณhotwin
คุณmanawnoi  คุณdavw2552   คุณข้าวตัง  คุณบราวนี่  คุณkondee
คุณ MT14   คุณtiger6844    คุณน้ำข้าว    คุณ jagee    คุณsodaza น้องรักเร่2519  
อ.ขุนทอง  อ.supoch คุณ♣♥♣nu..nuch♣♥♣  คุณ ภรรยาผมชื่อแทยอน  คุณTantae  
 l|L l|ve l|L l|ve l|L l|ve l|L l|ve l|L l|ve

--

เค:

http://www.youtube-nocookie.com/v/BMe6nQqpplI?version=1&autoplay=1
--

หน้า: << < (391/668) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิฺโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"
Link เว็บเพื่อนบ้าน
บ้านขงเบ้ง2

"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน

ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย